Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13
    Thành Viên Guild Police
    Guild Police

Like
    12
    Được Like 29 lần trong 16 bài

Đôi lời cảm nhận..

Trước Tiên mình xin kính chúc mấy a e admin và BQT Mu-hanoi.net thật dồi dào sức khỏe..
    Mình viết tâm thư này chỉ mong Mu-hanoi.net sẽ là 1 sân chơi luôn có thật nhiều người ủng hộ và tâm huyết gắn bó với Mu-hanoi.net.
    Với mình và những bạn thế hệ 8x thì Mu chắc hẳn đã là 1 tuổi thơ sâu đậm. Trong lòng những người yêu Mu và những người mê game thể loại nhập vai. Thì hẳn ko bao h quên được Mu. Mình từng chơi nhiều game Mu,điển hình là Mu FPT. Từ ngày Mu FPT ko còn, thì mình tìm kiếm nhiều trang MU và chơi. Nhưng thật sự chưa có Game Mu nào, có đội ngũ admin và BQT nhiệt tình với gamer bọn e như Mu-hanoi.net. Nếu nói Mu-hanoi.net hoàn hảo thì chắc ko được, vì cuộc sống hay trong game thì ko có ai là hoàn hảo. Tuy game luôn có hiện tượng dis mạng,có 1 vài lỗi cũng có,hack cũng có. Theo mình thì game nào cũng có những trường hợp như vậy. Nhưng bằng lòng nhiệt tình và tâm huyết của BQT Mu-hanoi.net đã luôn khắc phục và bù đắp cho Game thủ bọn mình. Khi có vấn đề j xảy ra game thủ bọn mình kêu gọi thì luôn có mấy a e admin BQT Mu trả lời, giải quyết và khắc phục. Xin chân thành cảm ơn Mu-hanoi.net
    Mình thì chỉ mới chơi được 3 tháng ở Mu-hanoi.net. Nên chỉ có những dòng tâm sự như vậy. Chỉ mong Mu-hanoi.net với đội ngũ admin và BQT luôn nhiệt tình như thế. Luôn giữ 1 lòng nhiệt huyết như vậy để game thủ bọn e có 1 sân chơi giải trí lâu dài sau những h làm việc hay học hành căng thẳng.
    Đây là những j mình đã chơi và cảm nhận. 1 Lần nữa chân thành cảm ơn Mu-hanoi.net đã đem lại niềm đam mê tuổi thơ của mình quay về.
    …….
    P/s: dốt văn nên mấy a e có đọc xin đừng chê cười…

2. 9 thành viên Like missheo00 cho bài viết này:

boynongdan (18-11-2014), issarel (18-11-2014), adminLegendHeroes (19-11-2014), mỹxinh (19-11-2014), Mr.Tu (18-11-2014), quangtran156 (18-11-2014), adminTổng Cục Trưởng (19-11-2014), Trial Mod (18-11-2014)

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Thay mặt toàn cám ơn vì những dòng cảm nhận tốt đẹp của bạn, chúng tôi sẽ không ngừngcố gắng, nổ lực để tạo 1 sân chơi hấp dẫn nhất cho các bạn hãy luôn đồng hành cùng MU Hà Nội bạn nhé

4. Các thành viên đã Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

Mr.Tu (18-11-2014)

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Được Like 59 lần trong 46 bài
    MU FPT có chơi sv Tình Yêu ko

Chủ Guild LuuManh
    Guild LuuManh

Like
    30
    Được Like 59 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi missheo00 Xem bài viết
    Trước Tiên mình xin kính chúc mấy a e admin và BQT Mu-hanoi.net thật dồi dào sức khỏe..
    Mình viết tâm thư này chỉ mong Mu-hanoi.net sẽ là 1 sân chơi luôn có thật nhiều người ủng hộ và tâm huyết gắn bó với Mu-hanoi.net.
    Với mình và những bạn thế hệ 8x thì Mu chắc hẳn đã là 1 tuổi thơ sâu đậm. Trong lòng những người yêu Mu và những người mê game thể loại nhập vai. Thì hẳn ko bao h quên được Mu. Mình từng chơi nhiều game Mu,điển hình là Mu FPT. Từ ngày Mu FPT ko còn, thì mình tìm kiếm nhiều trang MU và chơi. Nhưng thật sự chưa có Game Mu nào, có đội ngũ admin và BQT nhiệt tình với gamer bọn e như Mu-hanoi.net. Nếu nói Mu-hanoi.net hoàn hảo thì chắc ko được, vì cuộc sống hay trong game thì ko có ai là hoàn hảo. Tuy game luôn có hiện tượng dis mạng,có 1 vài lỗi cũng có,hack cũng có. Theo mình thì game nào cũng có những trường hợp như vậy. Nhưng bằng lòng nhiệt tình và tâm huyết của BQT Mu-hanoi.net đã luôn khắc phục và bù đắp cho Game thủ bọn mình. Khi có vấn đề j xảy ra game thủ bọn mình kêu gọi thì luôn có mấy a e admin BQT Mu trả lời, giải quyết và khắc phục. Xin chân thành cảm ơn Mu-hanoi.net
    Mình thì chỉ mới chơi được 3 tháng ở Mu-hanoi.net. Nên chỉ có những dòng tâm sự như vậy. Chỉ mong Mu-hanoi.net với đội ngũ admin và BQT luôn nhiệt tình như thế. Luôn giữ 1 lòng nhiệt huyết như vậy để game thủ bọn e có 1 sân chơi giải trí lâu dài sau những h làm việc hay học hành căng thẳng.
    Đây là những j mình đã chơi và cảm nhận. 1 Lần nữa chân thành cảm ơn Mu-hanoi.net đã đem lại niềm đam mê tuổi thơ của mình quay về.
    …….
    P/s: dốt văn nên mấy a e có đọc xin đừng chê cười…
    đọc mà hoa cã mắt đó h chưa đọc văn b.h đọc thấy cũng có hứng ấy chứ

7. Các thành viên đã Like PhaGiaChiTu cho bài viết này:

Mr.Tu (18-11-2014)

Banned ParkHa's Avatar
    Like
    36
    Được Like 22 lần trong 19 bài
    Uppppppppppppp cho bài văn sốc tới óc

Phó Guild Police
    Like
    76
    Được Like 13 lần trong 11 bài
    Mong sever SucManh và Mu-hanoi.net mãi sôi động và đầy những người nhiệt huyết...

Thành Viên Guild Police
    Guild Police
    boynongdan's Avatar
    Like
    22
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    thế quái nào vô cùng thương tiếc R.I.P COYCRAZY

Member
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Em cũng chơi MU bên fpt rồi giờ qua đây nên có vài góp ý nhỏ.
    bãi train quái gom về 1 chỗ và exp quá cao khiến việc reset quá nhanh, cái gì nhanh quá thì dẫn tới mau chán.
    không hiểu sao MU này nhân vật AE quá mạnh so với các nhân vật khác, nên chia đều ra mỗi nv 1 thế mạnh tạo cân bằng game.
    việc chạy 2 acc không hiểu sao khi đổi server acc thứ 2 chọn nhân vật là "ngắt kết nối máy chủ"
    em mới chơi và thấy mấy điều như trên nên góp ý.

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Cám ơn những góp ý của các bạn và sắp tới đây chúng tôi cũng sẽ hoàn thiện dần những yếu tố như ngắt kết nối hay cân bằng lại các nhân vật , bãi quái cho phù hợp hơn.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

13. 2 thành viên Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

gmChâu Bá Thông (19-11-2014)

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Tôi chơi MU từ 2004 MU Hàn Quốc sv Maya, xong MU FPT sv Tình Yêu, Noria rồi đến MU HN. Có 1 điều tôi cảm nhận là chưa thật sự quen với MU reset vì nó làm mất nhiều thời gian vào game quá. Tuy nhiên bây giờ chơi MU HN là sự lựa chọn số 1 rồi, cám ơn anh em ADM MUHN đã mang đến 1 sân chơi cho lớp già chúng tôi tìm lại cảm giác ngày xưa ^_^

15. Các thành viên đã Like XoaiThoi cho bài viết này:

mỹxinh (19-11-2014)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối