Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
Với DL ene thì nó là ở những bản ss MU xa xưa cũ, với các phiên bản 6.xx..^^.. ene bị giới hạn và chỉ có Str mới làm nên DL mạnh mẽ. Khi TCT có nói là bản này của TY là ene thì mình cũng đã nói 1 câu hơi quá lời: Nghỉ hết đi ..^^.. lý do mình nói thế bởi vì theo mình thấy ở sv TY này thì adm tinh chỉnh vào DL.. nhưng ko thể Fix ngược lại được so với nguyên bản WZ nó thiếp lập về nv DL..^^.. hoặc ít nhất mình chưa thấy adm kĩ thuật có thể can thiệp vào nv rõ ràng thực tế cả.. mà theo sự thay đổi ở TY thì mình thấy là DL bị giảm hệ số chung của nv... dame của DL và của quạ tinh ^^... chứ ko phải là fix ngược lại nv DL theo đường ene.. Nếu vẫn để nguyên như hiện tại DL bắt buộc phải chờ thêm nhiều tgian nữa, khi đó dame DL đạt mức và thể chất khoẻ lên thì muốn PK tốt vẫn phải tăng str.. còn tăng ene sẽ ko bao giờ có khả năng Pk xuyên giáp các nv khác . Phải chăng đợi chờ cứ gọi là mãi mãi
chơi DL sever này đc bao lần rồi mà bài nào cũng thấy nhãy vào táp leo thế . DW mới RL 15k pond dame 20-22k DL 19k pond dame 8k9k chưa từng thấy cảnh dame DL bé hơn DW mà các class khác thì thôi k dám so sánh còn thằng nào k chơi DL thì ngậm mồm lại đi nhá ăn uống đc gì của adm mà vào giúp nó như chó liếm đít thế