Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26
    Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

AnhEmHpv Có Lời Xin Lỗi :))

Anh em xem thế này có nên tha cho các bẹn ấy ko nhỉ
    Ngày trước guild mình đang train các bẹn ấy lên đòi đối địch xong phán 1 câu xanh rờn: "Thuận Guild Tao Thì Sống", mình nhớ mãi câu này

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Trích Được post bởi NoThingHpv Xem bài viết
    B. chu? G ongtuog a`
    ko mình G AEHN k nhìn mác G à

Senior Member NoThingHpv's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    ko mình G AEHN k nhìn mác G à
    Trong game là 1 thế giới ảo mà ko hiểu sao b. OngTuong nghỹ gì hài .

Like
    0
    uppppppppppppp , chủ topic vào tl cái mình hiểu xem nào ^^ . Ko lại mang tiếng quá

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ZeusTY Xem bài viết
    không hiểu OngTuong có cay cú gì ko mà mang lên đây khoe và có vẻ hả hê thế ??? Đối địch cũng chỉ là để cho thêm phần hấp dẫn của Mu thôi chứ có gì đâu . Đến khi ae chán rồi muốn tìm thử thách mới thì cứ coi như chúng tôi chịu lùi 1 bước với các bạn . Cậu chuyện có đáng là gì ??

Còn nói về vấn đề ăn thua , các bạn chấp nhận đối địch tại sao lại bảo chúng tôi bắt nạt các bạn lúc trước ??? Mà giờ đc cớ to mồm thế . Những trận pk ở arena hay silen à ?? chết lại sống lại à?? gạ lên k4 với lot0 nhất quyết ko lên à )
    Nói cho nó vuông là bọn mày chưa bao giờ và đéo bao giờ bắt nạt được guild tao. Chúng mày nghĩ là guild yếu muốn bắt nạt nhưng đéo nhai được, bị mắc họng nên nhả ra à? Ko được đâu ranh con ạ

Like
    0
    Trích Được post bởi lampiano Xem bài viết
    Nói cho nó vuông là bọn mày chưa bao giờ và đéo bao giờ bắt nạt được guild tao. Chúng mày nghĩ là guild yếu muốn bắt nạt nhưng đéo nhai được, bị mắc họng nên nhả ra à? Ko được đâu ranh con ạ
    Phải chăng m` đang ảo tưởng SM , hay do vô công rồi nghề ko làm ăn đc gì suốt ngày ở nhà ăn bám ông bà già quen rồi . Chỉ ngồi chơi đt a hùng bàn phím . T kêu G t bắt nạt G mày à hay là mày tự biên tự diễn . Xác định DD thì pk thôi chuyện t? mem là việc của G m` . Mà b. ơi t cũng khuyên thật chơi game ít thôi đừng lên ao? tưởng vài ba cái game này mà cay cú thì ko bh lớn đc đâu )))) .

Member
    Like
    5
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi NoThingHpv Xem bài viết
    Phải chăng m` đang ảo tưởng SM , hay do vô công rồi nghề ko làm ăn đc gì suốt ngày ở nhà ăn bám ông bà già quen rồi . Chỉ ngồi chơi đt a hùng bàn phím . T kêu G t bắt nạt G mày à hay là mày tự biên tự diễn . Xác định DD thì pk thôi chuyện t? mem là việc của G m` . Mà b. ơi t cũng khuyên thật chơi game ít thôi đừng lên ao? tưởng vài ba cái game này mà cay cú thì ko bh lớn đc đâu )))) .
    Thôi e ơi cái loại chưa có gì đã tự đắc như thế đừng để ý . Cho họ là người thắng đê . vì mấy cái thành phần vớ vẩn như này bận tâm làm gì