Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 89
    Banned
    Like
    14
    Được Like 10 lần trong 9 bài

Clip DL tình yêu và DL sức mạnh. Anh TCT vào cảm nhận

Em làm cái clip mời a TCT và ae vào cảm nhận. sv TY DL rs 26x. sv SM DL rs 188 lần
    khi train ở k4. acc bên TY dame là 17k max. > sv SM dame 27k max trong khi đó agi có sự cách biệt lớn?> xuyên giáp sẽ hơn.
    ae họ lâp 3 4 cái topic các anh không thèm để ý. quảng cáo mu thì sv ty dame thật. đã chỉnh sửa dame để mọi class công bằng chơi. vậy a cho em hỏi cái con DL này công bằng . nghĩa là ăn được nv nào nhé. trước thì có ăn dc eff vì nó phế. giờ chắc chủa tể thành chúa phế cmnr.các anh fix bản mới gặp nhiêu lỗi em đồng ý. nhưng cái sức mạnh của các class mà các anh fix có lỗi mà cứ để vậy là không được. mời a xem clip. giật mới thấy rõ được dame.

p/s gửi đến hacam v à herotuyen. các thánh DL 1 thằng không chơi. 1 thằng nghịch được 30 lần vào cảm nhận rồi câm mõm lại

Senior Member TRời Cao Có Mắt's Avatar
    Like
    10
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi misadu Xem bài viết
    vậy bạn cho hỏi DL khắc hệ được class nào khi đame bị giảm xuống trên nhau 30% dame thế kia
    chơi game để tìm hiểu và nghiên cứu ra những cái mới hiện tại thì tớ ko chơi DL lên tớ cũng ko thể tes đc là nó khắc hệ với class nào

nhưng hiện tại thì DL cũng đã lợi hơn các class khác về vấn đề lập G đc 80 người và Lv1 có thể cho người vào G đấy cũng là cái lợi rồi

còn sv này nhiều cái thay đổi lên là phải tes nhiều mới có thể biết đc

Banned
    Like
    14
    Trích Được post bởi TRời Cao Có Mắt Xem bài viết
    chơi game để tìm hiểu và nghiên cứu ra những cái mới hiện tại thì tớ ko chơi DL lên tớ cũng ko thể tes đc là nó khắc hệ với class nào

nhưng hiện tại thì DL cũng đã lợi hơn các class khác về vấn đề lập G đc 80 người và Lv1 có thể cho người vào G đấy cũng là cái lợi rồi

còn sv này nhiều cái thay đổi lên là phải tes nhiều mới có thể biết đc
    à. vậy DL được 80 tv ở lv 1. rồi vứt xó. oke. close topic dùm. sang tháng chuyển class vứt bà no sét ev đi. mong rằng sv sau adm fix luôn cái tên chúa tể thành chúa phế cho ae đỡ lao vào class này

Like
    10
    à. vậy DL được 80 tv ở lv 1. rồi vứt xó. oke. close topic dùm. sang tháng chuyển class vứt bà no sét ev đi. mong rằng sv sau adm fix luôn cái tên chúa tể thành chúa phế cho ae đỡ lao vào class này
    mỗi sv 1 khác hiện tại thì ef dame rất to và khó ai có thể ks đc nhưng nếu đánh team thì ef nó là cave chứ đánh đc ai

tôi cũng mong các bạn tìm hiểu và tes nhiều nó mới chuẩn đc chứ ai cũng như bạn chơi class nào thấy yếu là nói admin fix lại thế thì còn gì là thay đổi và tìm hiểu cái mới

Banned
    Like
    14
    thế theo mod test thế nào để thú . quạ và chiến mã lên dame. lên xoá luôn con quạ với con ngựa giống skill triệu tập qais vật của eff ý :p

Banned
    Like
    14
    mỗi sv 1 khác hiện tại thì ef dame rất to và khó ai có thể ks đc nhưng nếu đánh team thì ef nó là cave chứ đánh đc ai

tôi cũng mong các bạn tìm hiểu và tes nhiều nó mới chuẩn đc chứ ai cũng như bạn chơi class nào thấy yếu là nói admin fix lại thế thì còn gì là thay đổi và tìm hiểu cái mới
    thấy a TCT bảo fix dame để cân bằng giữa các class. hoá ra là fix để cho cave lên làm bảo kê

Like
    10
    thế theo mod test thế nào để thú . quạ và chiến mã lên dame. lên xoá luôn con quạ với con ngựa giống skill triệu tập qais vật của eff ý :p
    tôi đã nói là ko chơi DL lên ko thể tes cái dame mà bạn yêu cầu đc

tôi sẽ gửi lên bộ phận tes cho bạn về vấn để chiến mã và quạ tinh ko lên dame nhé

Banned
    Like
    14
    tôi đã nói là ko chơi DL lên ko thể tes cái dame mà bạn yêu cầu đc

tôi sẽ gửi lên bộ phận tes cho bạn về vấn để chiến mã và quạ tinh ko lên dame nhé
    vậy bạn đang thảo luận chung giữa mod và member hay bạn đang quảng bá những class mạnh được fix trong mu-hanoi.net . mà bạn nói không chơi DL. đây là topic mình lập để adm và các member yêu thích class DL vào coi. bạn vào đây để thảo luận. hay để ném boom vào topic.
    cảm ơn bạn đã báo lên adm nhé

Like
    10
    vậy bạn đang thảo luận chung giữa mod và member hay bạn đang quảng bá những class mạnh được fix trong mu-hanoi.net . mà bạn nói không chơi DL. đây là topic mình lập để adm và các member yêu thích class DL vào coi. bạn vào đây để thảo luận. hay để ném boom vào topic.
    cảm ơn bạn đã báo lên adm nhé
    thì mình đãng thảo luận mà là mỗi sv nó khác nhau mà

lên dame hay bất cứ thứ gì nó cũng khác

Banned
    Like
    14
    thì mình đãng thảo luận mà là mỗi sv nó khác nhau mà

lên dame hay bất cứ thứ gì nó cũng khác
    khác chứ đừng làm cho nv yếu hơn với các class khác. mất cân bằng bình đẳng giới

Banned
    Like
    14
    upppppppppppppppp