Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 28 của 28
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    194941's Avatar
    Like
    8
    Được Like 10 lần trong 9 bài

vấn đề Dame DL sever Tinh yêu

Admin hay bạn nào rành xem dùm mình cái sao DL tăng 8k str 5k ene dame quái k4 6k còn pvp thì thôi rồi k qua MNS dw k qua giáp rf k qua giáp elf và còn nhiều . em mặc set TD dòng tím dòng vàng lên giảm ST 3% gậy TD. chưa bao giờ đánh DL phế như thế này ((((

Banned
    Like
    14
    cho con me may luôn 10 con ske de may train cho nhanh. dm may giam chơi k de bố m lấy acc chơi vs mày. đã đần rồi mõm còn có đốm

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi 194941 Xem bài viết
    Admin hay bạn nào rành xem dùm mình cái sao DL tăng 8k str 5k ene dame quái k4 6k còn pvp thì thôi rồi k qua MNS dw k qua giáp rf k qua giáp elf và còn nhiều . em mặc set TD dòng tím dòng vàng lên giảm ST 3% gậy TD. chưa bao giờ đánh DL phế như thế này ((((
    đưa ních đây., khóa đồ vào. tao tăng thử đame cho ^^ tẩy nốt master nữa :v nhìn mấy thằng DL hay than khóc mà buồn quá :3

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi misadu Xem bài viết
    bố chỉ cần may train từ 153 lv lên 390 lv. không dc dùng máu khi train ở k4. m thich master nao tùy mày. có luôn 20k gc cho may tay diem de + master. train trong vong nửa tiếng. có x2. hien gio sv ty exp la 200. du bản lĩnh tao send acc lam kèo
    Thằng thần kinh nói chuyện như Haivl.. 15x các nv đánh ở k4 nếu ko mua máu để khi cần thiết nó auto mỗi khi sv nó lag giật thì trừ eff hoặc có thể thêm DW nữa... thằng bố mày nó mới đảm bảo 100% là 20vit máu mà ko có auto bơm máu nv DL hay MG..vv.. nó đánh..
    Bố đánh cho mày xem từ lv 153 lên 390.. còn thằng bố mày là tao đây chơi DL thế nào miễn sao nó đánh lên lv nhanh và đủ lv để RS 390.. mà trụ được ở K4 là OK.. đúng ko nào.. Đó là trước giờ bố mày vẫn chơi DL luôn là như thế.. chứ ko phải giở cái giọng chày cối ra là.. tăng hết agi hay vit để rồi đứng đó mà ngắm qoai... Hiểu chưa nào..nói ít hiểu nhiều .. ko hiểu được thì câm cái mõm lại... Bố cũng hết lời với mày...Kèo hay ko kèo với tao chẳng là cái dis gì.. Cách tao chơi 1 nv luôn là 1... ko phải giở thủ đoạn để giành phần thắng.... Thích thì lập cái topic tao nói rõ rồi đấy rồi vào tao xác nhận cho... còn ko thì Cút .. Giống Ngu vốn tao đis có thời gian trình bày, giải thích nhiều đâu..

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    194941's Avatar
    Like
    8
    Trích Được post bởi herotuyen2 Xem bài viết
    đưa ních đây., khóa đồ vào. tao tăng thử đame cho ^^ tẩy nốt master nữa :v nhìn mấy thằng DL hay than khóc mà buồn quá :3
    vãi cã ních học lại đê

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    địt tổ mày thằng bại não
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Nó có yếu đi so với sv khác nhưng cũng ko hẳn là quá yếu đâu.. tầm DL đầu tóp DL bây giờ phụ thuộc vào các bạn tăng chỉnh poin và MT của các bạn như thế nào...Tầm nay trở đi là ở các sv khac, có lẽ là cả sv này DL thể hiện được chất chúa tể rồi.. Như bên Sức Mạnh.. mình nhớ lúc mình 15x hay 16x gì đó lên BR +K4 Pk với các nv cũng đã là rất tuyệt rồi..

Member
    Like
    2
    bành tổ mày
    Chữ ngu thì ko có Ngu nào chữa được .. Mình thì ko chơi rs cao ở sv TY này nhưng có con DL hơn 3x đánh thử.. chả thấy nó yếu cái địt nào .. Chơi thủ là biết nó có giống như các sv khác ko thôi .. chả khác địt gì mấy sv trước đâu, có yếu đi, nhưng đó là lúc ban đầu bị lag actack agi.. mà cái đó mới làm nv yếu đi chứ đame thì ko có quá nhiều thay đổi..
    P/s: Còn về sức mạnh.. mình nhớ mình chơi con DL bên sức mạnh nói ko quá lời... Nếu con DL đó là số 2.. chẳng thằng nao chơi DL dám nói là số 1 .. mà ko cần phải tóp 1 DL cũng ko cần phải đồ cực khủng... ở cái diễn đàn này vui thì chém gió.. ^^.. Đúng sai tự mà ngẫm.. đừng giở cái giọng nghe nó ngứa Dái .. Văn hoá- Tri thức là nghệ thuật làm người

Banned
    Like
    14
    Thằng thần kinh nói chuyện như Haivl.. 15x các nv đánh ở k4 nếu ko mua máu để khi cần thiết nó auto mỗi khi sv nó lag giật thì trừ eff hoặc có thể thêm DW nữa... thằng bố mày nó mới đảm bảo 100% là 20vit máu mà ko có auto bơm máu nv DL hay MG..vv.. nó đánh..
    Bố đánh cho mày xem từ lv 153 lên 390.. còn thằng bố mày là tao đây chơi DL thế nào miễn sao nó đánh lên lv nhanh và đủ lv để RS 390.. mà trụ được ở K4 là OK.. đúng ko nào.. Đó là trước giờ bố mày vẫn chơi DL luôn là như thế.. chứ ko phải giở cái giọng chày cối ra là.. tăng hết agi hay vit để rồi đứng đó mà ngắm qoai... Hiểu chưa nào..nói ít hiểu nhiều .. ko hiểu được thì câm cái mõm lại... Bố cũng hết lời với mày...Kèo hay ko kèo với tao chẳng là cái dis gì.. Cách tao chơi 1 nv luôn là 1... ko phải giở thủ đoạn để giành phần thắng.... Thích thì lập cái topic tao nói rõ rồi đấy rồi vào tao xác nhận cho... còn ko thì Cút .. Giống Ngu vốn tao đis có thời gian trình bày, giải thích nhiều đâu..
    vậy thì đừng sủa là train ngon nhé. bố mày ngứa dái.

Member
    Like
    2
    mả cha mày HacAm