Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 28
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    194941's Avatar
    Like
    8
    Được Like 10 lần trong 9 bài

vấn đề Dame DL sever Tinh yêu

Admin hay bạn nào rành xem dùm mình cái sao DL tăng 8k str 5k ene dame quái k4 6k còn pvp thì thôi rồi k qua MNS dw k qua giáp rf k qua giáp elf và còn nhiều . em mặc set TD dòng tím dòng vàng lên giảm ST 3% gậy TD. chưa bao giờ đánh DL phế như thế này ((((

Banned
    Like
    14
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Bạn nói đến quạ.. thế bạn có làm cho quạ tinh của bạn nó full dame Adm ko .... mình đánh quạ tinh ko cần mệnh lệnh nó vẫn cứ gọi là giết người pro.. chất như quạ tinh full dòng dame của Adm quà tặng: dame 10% 2% agi max.. luk Mnl
    xl bạn nhé. địt cần phải adm tặng. bạn qua sức mạnh test xem. 8k menh lenh bem quái dc 6k. còn tình yêu thì ko dc 1 máu. toàn miss. ae họ phàn nàn .ông đéo chơi thì ông câm bà mày mõm vào

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi hoangbg Xem bài viết
    mih cũng công nhận DL sv TY dame quá bé. lại yếu nữa. j đâu mà 1xx toàn k123 trian k4 thì ko ks dc 3rac dame nhỏ quá sao trian
    Nó có yếu đi so với sv khác nhưng cũng ko hẳn là quá yếu đâu.. tầm DL đầu tóp DL bây giờ phụ thuộc vào các bạn tăng chỉnh poin và MT của các bạn như thế nào...Tầm nay trở đi là ở các sv khac, có lẽ là cả sv này DL thể hiện được chất chúa tể rồi.. Như bên Sức Mạnh.. mình nhớ lúc mình 15x hay 16x gì đó lên BR +K4 Pk với các nv cũng đã là rất tuyệt rồi..

Senior Member NoThingHpv's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    DL rs 250 lần đây đi đánh nhau phế vcc , MU này càng ngày càng tã ngọc thì rơi nhiều , đồ thì không có giá trị . Chắc đây là sv cuối của MU này . Chót đầu tư rồi lên phải chịu

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi misadu Xem bài viết
    xl bạn nhé. địt cần phải adm tặng. bạn qua sức mạnh test xem. 8k menh lenh bem quái dc 6k. còn tình yêu thì ko dc 1 máu. toàn miss. ae họ phàn nàn .ông đéo chơi thì ông câm bà mày mõm vào
    Chữ ngu thì ko có Ngu nào chữa được .. Mình thì ko chơi rs cao ở sv TY này nhưng có con DL hơn 3x đánh thử.. chả thấy nó yếu cái địt nào .. Chơi thủ là biết nó có giống như các sv khác ko thôi .. chả khác địt gì mấy sv trước đâu, có yếu đi, nhưng đó là lúc ban đầu bị lag actack agi.. mà cái đó mới làm nv yếu đi chứ đame thì ko có quá nhiều thay đổi..
    P/s: Còn về sức mạnh.. mình nhớ mình chơi con DL bên sức mạnh nói ko quá lời... Nếu con DL đó là số 2.. chẳng thằng nao chơi DL dám nói là số 1 .. mà ko cần phải tóp 1 DL cũng ko cần phải đồ cực khủng... ở cái diễn đàn này vui thì chém gió.. ^^.. Đúng sai tự mà ngẫm.. đừng giở cái giọng nghe nó ngứa Dái .. Văn hoá- Tri thức là nghệ thuật làm người

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    194941's Avatar
    Like
    8
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Chữ ngu thì ko có Ngu nào chữa được .. Mình thì ko chơi rs cao ở sv TY này nhưng có con DL hơn 3x đánh thử.. chả thấy nó yếu cái địt nào .. Chơi thủ là biết nó có giống như các sv khác ko thôi .. chả khác địt gì mấy sv trước đâu, có yếu đi, nhưng đó là lúc ban đầu bị lag actack agi.. mà cái đó mới làm nv yếu đi chứ đame thì ko có quá nhiều thay đổi..
    P/s: Còn về sức mạnh.. mình nhớ mình chơi con DL bên sức mạnh nói ko quá lời... Nếu con DL đó là số 2.. chẳng thằng nao chơi DL dám nói là số 1 .. mà ko cần phải tóp 1 DL cũng ko cần phải đồ cực khủng... ở cái diễn đàn này vui thì chém gió.. ^^.. Đúng sai tự mà ngẫm.. đừng giở cái giọng nghe nó ngứa Dái .. Văn hoá- Tri thức là nghệ thuật làm người
    thôi giấu bớt cái ngu và vô văn hóa vào đi. k biết ăn đc gì của ai mà vào nói lên nói xuống.đang nói sever tình yêu đem thằng DL ở đâu vào khoe cày sever này đc 30 lần thì biết cái gì mà xồn xồn

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Hết lời... với các giống ngu.. nghỉ hết mẹ nó đi.. uổng công chơi DL

Banned
    Like
    14
    những thằng ngu thì luôn coi mình hơn ng khác. topic phản ảnh thực tế phiên bản big updeat sv ty. chơi dc 30 lần cũng vào ẳng như thần như thánh

Banned
    Like
    14
    hacam noi 15x dl solo dc ở k4 ngon hả. tao có cái acc dl 15x cùi nè. làm kèo ko. tao khẳng định mày train đéo nổi ở k4 đấy. chơi ko

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi misadu Xem bài viết
    hacam noi 15x dl solo dc ở k4 ngon hả. tao có cái acc dl 15x cùi nè. làm kèo ko. tao khẳng định mày train đéo nổi ở k4 đấy. chơi ko
    đánh len 400lv di.. tao dậy mày chơi DL.. rồi ném acc DL cùi lên đây.. tao đánh k4 cho mày đứng mà nhìn DL nó luyện và PK như thế nào .. Còn mày thích Tiền.. kèo à.. ở cái MUHN này tao chưa bao giờ thích bỏ tiền ra thi đua cái NGu với thằng khác.. Nhưng nếu mày thích 1 con số cho nó khích lệ.. mày cho ý kiến tao cảm thấy xác nhận ở 1 giới hạn nào đó cho vui thì OK.. gửi pass acc cho tao yahoo:tieuthientam@yahoo.com..... rảnh tao vào đánh con DL cùi đó + Free cho mày 1 bảng MT+ poin vớ 15x đánh BR hay K4 cũng được.. tao quay video cho mà nhìn hoặc gọi vào tự mà nhìn mà quay

Banned
    Like
    14
    bố chỉ cần may train từ 153 lv lên 390 lv. không dc dùng máu khi train ở k4. m thich master nao tùy mày. có luôn 20k gc cho may tay diem de + master. train trong vong nửa tiếng. có x2. hien gio sv ty exp la 200. du bản lĩnh tao send acc lam kèo