Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 24
    Senior Member
    Like
    2
    Được Like 47 lần trong 34 bài

zMenu Bt03 Tâm Thư Thân Gửi ADM Và Mod Về Vấn Đề Antihack 99 %

Mình muốn nói vs tất cả BQT và Mod ở Đây. Các bạn giới thiệu SV Tình Yêu có bản antihack 99%. 99% thì mình không biết nhưng hình như 1% ở đây thì đúng. Có Nhiều bạn hack tràn lan. RF không top 100 class RF. Mà đánh người top 10 ALL Class chết lên chết xuống. Bao nhiêu ae không hack ra là chết dưới tay nó. Còn cả đánh trong thành nữa chứ, cái đó không biết do lag hay là do hack. Nhưng vẫn mong BQT và Mod thực hiện đúng như lời nói Antihack 99%. Dân Việt Nam đã nói là làm mong BQT cao tay đánh khẽ cho AE thỏa lòng. Thực sự đây là vấn đề đang rất nổi ở sv TY. SV mà BQT nói Antihack 99%. Sao các mu khác như gamethuvn.net antihack 99% và 1% còn lại không 1 bóng hack. Vậy xin hỏi BQT Antihack 99% này là gì?
    ♥♥♥ Dân Việt Nam Dám Đã Nói Là Làm ♥♥♥

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài
    nghe đâu bản hack là do người bên gamethuvn.net viết thì phải nhỉ ?

Senior Member GiaVy's Avatar
    Like
    61
    Được Like 46 lần trong 46 bài
    uppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    2
    nếu bên gamethuvn.net viết thì thành ra BQT của Mu-hanoi.net phải bất lực à? Nếu là gamethuvn.net viết sao mu nó không có hack hay là do BQT không muốn ...

Senior Member
    Like
    2
    Upppppppppppppppppppppppppppppp

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi loveinmind Xem bài viết
    Mình muốn nói vs tất cả BQT và Mod ở Đây. Các bạn giới thiệu SV Tình Yêu có bản antihack 99%. 99% thì mình không biết nhưng hình như 1% ở đây thì đúng. Có Nhiều bạn hack tràn lan. RF không top 100 class RF. Mà đánh người top 10 ALL Class chết lên chết xuống. Bao nhiêu ae không hack ra là chết dưới tay nó. Còn cả đánh trong thành nữa chứ, cái đó không biết do lag hay là do hack. Nhưng vẫn mong BQT và Mod thực hiện đúng như lời nói Antihack 99%. Dân Việt Nam đã nói là làm mong BQT cao tay đánh khẽ cho AE thỏa lòng. Thực sự đây là vấn đề đang rất nổi ở sv TY. SV mà BQT nói Antihack 99%. Sao các mu khác như gamethuvn.net antihack 99% và 1% còn lại không 1 bóng hack. Vậy xin hỏi BQT Antihack 99% này là gì?
    ♥♥♥ Dân Việt Nam Dám Đã Nói Là Làm ♥♥♥
    Vâng cảm ơn bạn đã đóng góp .... Vì sao ng ta hay thích dùng số 9 o cuối vì nó chưa khẳng dinh và nó la chiêu PR . vấn dề tiep hách nó là bản năng của Mu này giờ ban co 3 su lựa chọn! 1 dừng cuộc chơi . 2 gọi điện thoại cho người than ( mr pham ) 3 là chon 50-50 ( chày cối ở lại quay clip - or chuyển sv ) chúng tôi sẽ đưa ra câu tra lời sau it phut quang cao .

7. Các thành viên đã Like deoaiyeu cho bài viết này:

hieupkhn (17-10-2014)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    2
    Vâng bạn nói thế thì mình cũng nói luôn. nếu theo tình trạng như bây giờ về sau sẽ không ai còn chơi nữa đâu. Bạn cứ hiểu theo hướng đó nhé. AE Tâm Huyết cũng nản theo thời gian thôi

Member
    Like
    0
    Bạn nói câu tâm huyết tôi hỏi ban chơi dc bao sv ??? Và bạn thấy a e tâm huyết có bgio de cap van de hách k hjhj muon la ng tam huyet cu có clip 18+ nhé còn bạn dừng nói câu tam huyết ae k tâm huyết phật ý đấy hahha

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi deoaiyeu Xem bài viết
    Bạn nói câu tâm huyết tôi hỏi ban chơi dc bao sv ??? Và bạn thấy a e tâm huyết có bgio de cap van de hách k hjhj muon la ng tam huyet cu có clip 18+ nhé còn bạn dừng nói câu tam huyết ae k tâm huyết phật ý đấy hahha
    Ah thêm BQT chỉ giải quyết những clip 18+ KHÔNG CHE hjhj nếu quay full HD thì càng tốt :d

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối