Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 27 của 27
    Thành Viên Guild Killers homeless1921987's Avatar
    Like
    156
    Được Like 26 lần trong 22 bài

Vấn Đề Boss SV Tình Yêu : Anh Chị Em Nào Thích Săn Boss Thì Nhao Nha ^^

Mình thấy SV Tình Yêu có vẻ khan hiếm về boss, cái chính là chả được pk tranh nhau con boss cả, chỉ có ở sv thì có vẻ hơi tù ( Theo như hiểu biết của mình )
    Boss sv chẵn thì chỉ có ở sv 2, sv lẻ thì chả biết nó nằm ở đâu, tìm hoài chả được con nào.
    Devil thì chả có boss, ngày trước devil đông vui lắm giờ chả mống người nào.
    Vấn đề Gaion thì mình thấy cái cửa nó hơi trâu bò, ở bản test RF 25k str với F buff mà mình đánh 7 phút mới chết cửa, ko biết ở bản chính thế nào nữa.

MÌnh có ý nguyện là nên để boss sv chẵn là 2 sv nonpk 2 sv pk
    Sv lẻ thì để 1 sv nonpk 1 sv pk
    Giờ giấc đàng hoàng ^^
    Còn trả lại con boss ở devil cho anh em có hứng đi , devil sắp bị liệt vào hàng phế như Bạch Long Điện rôi.
    Tuần đầu mà mình cảm giác như sv đang chuẩn bị tàn rồi ý. chả có tí sôi nổi gì về buôn bán đồ đạc cả, mặt bằng chung thì bản này thấy giá trị kinh tế ít nên member hời hợt lắm,
    Bài viết là góp ý nên mong anh em BQT chịu khó vào đọc và cho ý kiến
    Thanks

Senior Member
    Like
    160
    Được Like 100 lần trong 56 bài
    Xinh thế này chơi mu cũng phí nhỉ .... lấy vốn tự có của mình mà đi làm đi em

Thành Viên Guild Killers YeU1nG's Avatar
    Like
    91
    Được Like 82 lần trong 62 bài
    nói thật là sv Ty quá là tàn luôn... chán k buồn cầy luôn... chỉ đứng để cắm rồi đi làm việc khác. k canh từng giây từng phút như những sv đầu của mu hn nữa rồi... đồ đạc rõ là ngon. giá rõ là vừa fai k như mấy bố chém cái nắm đấm của rf lên hẳn 500k 400k... kinh vãi.... đồ ngon fai chăng nhưng mà k bác nào giòm ngó tới,,, mấy sv trước thì còn buôn bán sói có tý lời hay vỡ nợ đều là vui vẻ và làm lại từ đầu... còn đến sv này thì sao? ừ thì ngày thứ 4 open có sói đó.. nhưng, móa.... chả đứa đéo nào hỏi mua luôn... giao cũng k thằng nào thèm hỏi luôn ..thật sự các bác sv tình yêu toàn các bác khét vãi.... hay là vc k được tung ra cho thị trường để cho cân bằng cái muhn này.... trốt lại k buôn bán đc gì luôn.... mà giờ giấc thì tạp nham... lag thì đừng hỏi... lỗi cũng đừng hỏi luôn... nay ra wed rủ 30k để giao dịch.. mà toàn bị item lưu ý làm người bán đồ k giám bán luôn...

Thành Viên Guild Killers homeless1921987's Avatar
    Like
    156
    Được Like 26 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi R u b y Xem bài viết
    yêu quái nào hả a >"< . Em đánh EF đấy chứ
    Đánh F tên gì thế để anh biết đường xin buff ^^

Phó Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    R u b y's Avatar
    Like
    429
    Được Like 299 lần trong 210 bài
    Trích Được post bởi homeless1921987 Xem bài viết
    Đánh F tên gì thế để anh biết đường xin buff ^^
    vẫn tên cũ a ạ. vào sv2 train chung vs em cho vui a

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi luckymens Xem bài viết
    hết cái thời game thủ đầu tư vào muhn rồi chơi thỳ cứ chơi cho vui thế thôi đầu tư vài tr vào đến lúc pk sướng ra cái even ăn poin là vắng như chùa bà đanh cứ 3 tháng sv sập 4 tháng sv mới a e mất hết niềm tin rồi
    Bác này nói chuẩn đấy cứ noi gương sv sức mạnh là thấy , h có lèo tèo vài thằng chơi

Senior Member --- Mako ---'s Avatar
    Like
    165
    Được Like 41 lần trong 41 bài
    Trích Được post bởi 199x Xem bài viết
    chaos bán = zen trong shop nên đồ sever rẻ vkl !!!!!
    cái này la do ADM gà thôi, để zen rớt như bên SM lúc mới open xem, mua nổi ko
    SV TY này lỗi quá nhiều, SM lúc mới open ngon lắm , từ lúc nó ra nhiều event 1lucs quá thì bắt đầu lỗi và SV đi xuống thôi
    giơ choi bên SM vẫn ngon hơn đấy

Senior Member --- Mako ---'s Avatar
    Like
    165
    Được Like 41 lần trong 41 bài
    Trích Được post bởi mu0005466 Xem bài viết
    Bác này nói chuẩn đấy cứ noi gương sv sức mạnh là thấy , h có lèo tèo vài thằng chơi
    giờ bên đang đông vui trở lại rồi, đến giờ săn boss đông VC đành đi về train chưa đủ poin đê PK bon nó