Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 28 của 28
    Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Arrow Mất hết đồ cũng ko buồn bằng việc bị đâm sau lưng !!!

Có lẽ vụ việc lình xình vừa rồi anh em G DameMU cũng nắm rõ. Đồ đạc đã bị thằng NU- Khoa bán sạch thì anh cũng ko muốn đề cập đến làm gì , dù sao cũng toàn người trong G sài nên cũng coi như anh để lại cho mọi người . Hiện giờ chỉ còn set Chiêm Tinh+15 3op 5 sock , và Gậy chiêm Tinh +15 +3sock+ op hp/8 và ring pen SM la chưa biết nó bán cho ai. ANh làm topic này cũng chỉ mong ADM giúp tra xem set va Gay đang ở đâu?? Nếu nằm ở acc clone thì có thể giúp mình lấy lại , còn nếu bất ki anh em đang chơi MU nào đã mua thì chỉ cần lên tiếng , mình cũng sẽ coi như đã mất và ko truy cứu làm gì nữa . Nên nếu ai đang giữ thì vui lòng trả lời trên Topic này , còn nếu không thì mình mong ADM giúp mình thu hồi lại , hoặc ít nhất cũng Delete giùm mình , để kẻ gian ko tiếp tục hưởng lợi từ những item này.
    Acc chính cua tôi là : Gaixinh . Dù sao cũng khá lâu rồi mới quay lại game , người mà mình tin tưởng nhất thì lại làm điều mình ko bao giờ tin được . Hic
    P\s : Nói riêng với Khoa - Nu - Onlove : chắc chắn e sẽ đọc được cài topic này , và e cũn thầm cười rằng anh ngu nên tin tưởng e. Cũng đúng thôi , nhưng a thấy thương lại cho e lắm , danh dự và nhân phẩm của em chỉ đáng mấy đồng lẻ như thế thôi sao??? Rẻ quá em nhỉ????

Banned vungoctu's Avatar
    Like
    7
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    uppppppppppppp cho bạn
    những thăng rẻ rách như vậy ko khá lên được đâu
    Trích Được post bởi NeverGiUP Xem bài viết
    Có lẽ vụ việc lình xình vừa rồi anh em G DameMU cũng nắm rõ. Đồ đạc đã bị thằng NU- Khoa bán sạch thì anh cũng ko muốn đề cập đến làm gì , dù sao cũng toàn người trong G sài nên cũng coi như anh để lại cho mọi người . Hiện giờ chỉ còn set Chiêm Tinh+15 3op 5 sock , và Gậy chiêm Tinh +15 +3sock+ op hp/8 và ring pen SM la chưa biết nó bán cho ai. ANh làm topic này cũng chỉ mong ADM giúp tra xem set va Gay đang ở đâu?? Nếu nằm ở acc clone thì có thể giúp mình lấy lại , còn nếu bất ki anh em đang chơi MU nào đã mua thì chỉ cần lên tiếng , mình cũng sẽ coi như đã mất và ko truy cứu làm gì nữa . Nên nếu ai đang giữ thì vui lòng trả lời trên Topic này , còn nếu không thì mình mong ADM giúp mình thu hồi lại , hoặc ít nhất cũng Delete giùm mình , để kẻ gian ko tiếp tục hưởng lợi từ những item này.
    Acc chính cua tôi là : Gaixinh . Dù sao cũng khá lâu rồi mới quay lại game , người mà mình tin tưởng nhất thì lại làm điều mình ko bao giờ tin được . Hic
    P\s : Nói riêng với Khoa - Nu - Onlove : chắc chắn e sẽ đọc được cài topic này , và e cũn thầm cười rằng anh ngu nên tin tưởng e. Cũng đúng thôi , nhưng a thấy thương lại cho e lắm , danh dự và nhân phẩm của em chỉ đáng mấy đồng lẻ như thế thôi sao??? Rẻ quá em nhỉ????

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    uppppppppp nhờ adm vào giải quyết cho ông anh sớm láy lại đc đồ để kẻ gian ko có cơ hội trục lợi

Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi ĐOIWADEN Xem bài viết
    Duy à,cái gương của a to như cái liếp,thé mà e vẫn đi lại vết xe đổ của a là sao?a có nghe Kubin vs Hậu GiaLng nc a mới biết,cũng đáng buồn thật,những ng mình tin tưởng quay lại cắn chính mình,tiền+vật chất k tiếc,nhưng thấy đau thôi,a đã trải qua a biết,cũng cảnh báo với mọi ng rồi,mà k ai chịu nghe,đúng là game h lắm rẻ rách thật,k biết chúng nó lừa đc mấy m thf có sống đc cả đời k nữa,chán.Thôi thì cũng chẳng biết nói j hơn,xin chia buồn cùng ng ae,có j cứ pm a trong game,ok,a sống thế nào mng vs e hiểu mà,có j pm a
    Hic , đúng là lòng người khó lường . Thôi rút kinh nghiệm lần sau vậy anh ạ.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppppp cái kiếm đủ 10 bài

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi NeverGiUP Xem bài viết
    FB giờ e cũng ko dám nói một câu nào nhỉ??? Xoá kết bạn , xoá bài viết của anh được mà ko dám mở miệng nói câu nào sao??Hen nhát thế e https://www.facebook.com/nguyen.vinh.khoa

Bạn gái em chắc cũng ko thấy xấu hổ trước một thằng như em nhi??? Hãy hỏi bạn em xem anh đã nói gì với bạn gái em nhé https://www.facebook.com/nhuy.nguyen.16752
    NY nó ngon đấy bác xí luôn

Banned
    Like
    14
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Ae CHÁN NHỈ. tái xuất MU đi nào a duy..........

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    thời gian lâu như vậy thì dữ liệu không còn để kiểm tra nữa nhé
    xin chia buồn

Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi Simba Xem bài viết
    thời gian lâu như vậy thì dữ liệu không còn để kiểm tra nữa nhé