Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 65
    Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 48 lần trong 42 bài

Lightbulb Mod Lạm Dụng Chức Quyền Lừa Đảo Gamer thế này Mong ADM vào Giúp mình với!

Vào Khoảng thời gian từ 14h 40 phút Đến 15h mình có Chót dại tin tưởng mod nhờ mod nào đó onl nhân vật RF chữ màu Xanh tên: MoKinhVan . Sv: Đế Vương gia cường lại op 2 món đồ Gồm Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD lấy op gia cường Tăng lực đánh cao nhất 110000. Thì Mod đã đồng ý và có nói không giao dịch với nhân vật MoKinhVan trên mà lấy RF khác Tên ToilaRF để giao dịch. mình đà lầm tin tường Mod này và Qua Ebeland sv1 Giao dich đưa Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD cho Mod. sau đó Mod này không đi gia cường luôn mà còn ở lại gạ hỏi xem sét Quyền Năng luck 4 5 +11 +12 cua mình và W3 DK Luck +13 rồi nói có muốn thêm op 5% PHTP vào Wing và 4% HP vào set đồ Không chỉ cần trả cho mod 500k là oke! mình trả lời có nhưng lúc này mình đã có chút hoài nghi. vì đã chót giao dich xong DQN va CV kia rồi nên minh cố gắng né tránh giao dich set đồ và Wing cho nhân vật này. Mod này cũng đã chèo kéo mình mãi nhưng mình nhất quyết ko đưa nốt đồ. sau đó Mod này nói đợi 10p là xong. và sau 1 tiếng đồng hồ chờ đợi mình đã hoàn toàn thất vọng và tuyệt vong vì đã cả tin Mod MoKinhVan bị Mod này Lừa lấy mất đồ rồi. SAu khi thấy nhân vật ToilaRF của mod thoát ra mình có thây bên cạnh có mây nhân vật lần lượt xuất hiện. như TheSun, SieuChuoi, vv.. và mình nghĩ Mod này sau khi giao dịch lấy 2 món đồ trên của mình đã giao dich 2 món đồ trên qua những nhân vật khác đê hòng qua mắt ADM nếu mình có nhờ ADM lấy lại đồ. sự viêc này giống như bên SV HT đã xảy ra rồi thì phải?
    Nguyện vọng của Mình mong muốn sự giúp đỡ của ADM giúp lấy lại 2 món đồ trên có được không ạ? Xin chân thành cảm ơn ADM.
    Tên nhân vật : CauUtXiTin
    Class: DK
    SV: Đế Vương
    Sau đây là Ảnh Chụp vài dòng chat mật của mình với Mod.
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Mình Post bàdderre cảnh báo cho các Gamer khác cảnh giác với trường hợp lợi dụng chức quyền làm Mod để Lừa đảo Gamer cũng là vừa Mong muốn ADM giúp đỡ lấy lại đồ giúp mình ạ !

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Không có bất kỳ Mod nào được nhân vật GM trong game cả nhé. Càng không có nhân vật GM nào tên như bạn nói cả.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    QuangDuong94's Avatar
    Like
    100
    Được Like 68 lần trong 67 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Không có bất kỳ Mod nào được nhân vật GM trong game cả nhé. Càng không có nhân vật GM nào tên như bạn nói cả.
    Thôi Xong Câu Nói Này Chấm Dứt Mọi Hy Vọng Lấy Lại Đồ!!
    Chia Buồn Thớt

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    HelloZGirl's Avatar
    Like
    63
    Được Like 14 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Vậy tên nhân vật có màu xanh lá chuối (màu của GM) thì sao? A TCT?
    Để Ae khỏi phân vân.

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    đúng thật hnay có thèn RF tên MoKinhVan . tên nó chữ màu xanh chứ ko giống mem thường vào train rồi nc . ADM check ip xem đó là thèn nào

Banned
    Like
    14
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    hôm nay chính tôi cũng gặp va pk với acc đó tren k4 sv3. sau đó thì CauUtXiTin bị mất đồ.tên NV có màu xanh lá chuối rất lạ. vì vậy cũng nghĩ la mod. a TCT CHECK IP xem trùng với NV nào trong game để AE tránh. thanks

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Hiện tại nhân vật MoKinhVan đã bị Block. Chúng tôi đang tiến hành kiểm tra và sẽ có kết quả đến cho bạn sớm nhất.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Chỉ khi nào nhân vật có quả cầu đỏ trên đầu thì mới có quyền hạn trong game hơn người chơi khác, còn nhân vật MoKinhVan chắc biết 1 bug nào đó làm cho nhân vật mình chữ xanh làm cho các bạn hiểu nhầm. Hiện tại chúng tôi đã block để điều tra.

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    kiểm tra di sem nếu là Mod đập chết con mẹ nó đê láo tuét

Thành Viên Guild Killers xDkChienx's Avatar
    Like
    14
    Được Like 27 lần trong 18 bài
    đập chết mẹ thằng nào giả mod đi

Banned
    Like