Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 65 của 65
    Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 48 lần trong 42 bài

Lightbulb Mod Lạm Dụng Chức Quyền Lừa Đảo Gamer thế này Mong ADM vào Giúp mình với!

Vào Khoảng thời gian từ 14h 40 phút Đến 15h mình có Chót dại tin tưởng mod nhờ mod nào đó onl nhân vật RF chữ màu Xanh tên: MoKinhVan . Sv: Đế Vương gia cường lại op 2 món đồ Gồm Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD lấy op gia cường Tăng lực đánh cao nhất 110000. Thì Mod đã đồng ý và có nói không giao dịch với nhân vật MoKinhVan trên mà lấy RF khác Tên ToilaRF để giao dịch. mình đà lầm tin tường Mod này và Qua Ebeland sv1 Giao dich đưa Đao Quyền Năng +15 skill 2% 28op gia cường 19 min mã và Chùy Vương Shop Luck +15 gia cường +0 LBSD cho Mod. sau đó Mod này không đi gia cường luôn mà còn ở lại gạ hỏi xem sét Quyền Năng luck 4 5 +11 +12 cua mình và W3 DK Luck +13 rồi nói có muốn thêm op 5% PHTP vào Wing và 4% HP vào set đồ Không chỉ cần trả cho mod 500k là oke! mình trả lời có nhưng lúc này mình đã có chút hoài nghi. vì đã chót giao dich xong DQN va CV kia rồi nên minh cố gắng né tránh giao dich set đồ và Wing cho nhân vật này. Mod này cũng đã chèo kéo mình mãi nhưng mình nhất quyết ko đưa nốt đồ. sau đó Mod này nói đợi 10p là xong. và sau 1 tiếng đồng hồ chờ đợi mình đã hoàn toàn thất vọng và tuyệt vong vì đã cả tin Mod MoKinhVan bị Mod này Lừa lấy mất đồ rồi. SAu khi thấy nhân vật ToilaRF của mod thoát ra mình có thây bên cạnh có mây nhân vật lần lượt xuất hiện. như TheSun, SieuChuoi, vv.. và mình nghĩ Mod này sau khi giao dịch lấy 2 món đồ trên của mình đã giao dich 2 món đồ trên qua những nhân vật khác đê hòng qua mắt ADM nếu mình có nhờ ADM lấy lại đồ. sự viêc này giống như bên SV HT đã xảy ra rồi thì phải?
    Nguyện vọng của Mình mong muốn sự giúp đỡ của ADM giúp lấy lại 2 món đồ trên có được không ạ? Xin chân thành cảm ơn ADM.
    Tên nhân vật : CauUtXiTin
    Class: DK
    SV: Đế Vương
    Sau đây là Ảnh Chụp vài dòng chat mật của mình với Mod.
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Mình Post bàdderre cảnh báo cho các Gamer khác cảnh giác với trường hợp lợi dụng chức quyền làm Mod để Lừa đảo Gamer cũng là vừa Mong muốn ADM giúp đỡ lấy lại đồ giúp mình ạ !

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Trích Được post bởi Simba Xem bài viết
    bạn doiwaden hãy trả lại đồ cho chủ topic đi nhé
    thấy bạn ý bảo là Chưa được mở khoá acc RF đang cầm đồ nên chưa trả được? không biết có phải không hả Mod Sumba ơi?

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Mr.Uranus's Avatar
    Địa điểm
    Ae Hà Nội
    Like
    41
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Member
    Like
    4
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    ADM mở gium acc rf ToiLà để lấy đồ trả ng ta ,để ngưởi ta nghi ngờ tôi,mod Simba mở giùm acc đi

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567