Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 4 của 4
    Banned
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài

Admin xem kiem tra lai nhu vay dung chua

đề nghị admin mở tài khoản nhé, id: thaoxomgo6 ko hack không ăn trộm ăn cắp, không hack đồ của ai tại sao lại bị khóa như vậy là không đúng nhé, mong admon som vao xem set và sớm mở lại tai khoản
    điều quan trọng bây giờ là ko cần biết ai lừa đảo ai mua bán như thế nào, ai là chủ thật ai là chủ giả, cái quan trọng nhất bây giờ là ai thực sự là chủ acc admin cứ mở tài khoản ra ai là chủ acc người đó sẽ vào chơi là biết ngày, cãi nhau nhiều, lắm ý kiến, chửi nhau, trọc ngoáy nhau làm gì

Senior Member
    Like
    31
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi bonbonbonn Xem bài viết
    đề nghị admin mở tài khoản nhé, id: thaoxomgo6 ko hack không ăn trộm ăn cắp, không hack đồ của ai tại sao lại bị khóa như vậy là không đúng nhé, mong admon som vao xem set và sớm mở lại tai khoản
    điều quan trọng bây giờ là ko cần biết ai lừa đảo ai mua bán như thế nào, ai là chủ thật ai là chủ giả, cái quan trọng nhất bây giờ là ai thực sự là chủ acc admin cứ mở tài khoản ra ai là chủ acc người đó sẽ vào chơi là biết ngày, cãi nhau nhiều, lắm ý kiến, chửi nhau, trọc ngoáy nhau làm gì
    Đã Bố thí cho rồi còn bày đặt Đề với Nghị......................! Chọc mắt ra mà nhìn Forum này..............!
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...92#post1190992

Member Ôi_Quê_Tôi's Avatar
    Like
    243
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    khóc lóc như 1 con chó vậy mà vẫn chưa được acc ah bạn?bạn là chủ acc rồi đấy vì toàn bộ thông tin của mình bạn đã đổi hết rồi.bạn chỉ cần nói 1 câu : nếu id thaoxomgo6 bạn mua không đàng hoàng và tất cả những lời từ trước tới giờ bạn nói về vụ giao dịch này là không đúng sự thật thì cả nhà bạn là chó thôi thì bạn có thể chơi acc đó 1 cách sạch sẽ.cây ngay thì không sợ chết đứng không làm gì sai thì không có gì là ko nói được.hihi
    Mạnh dạn nói như tôi nè : tôi bán id thaoxomgo6 mà nhận được lấy 1 đồng từ người mua thì cả nhà tôi là chó.

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    adm Mèo Hoang đã có câu trả lời cho bạn.
    Closed topic!
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý