Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 79
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài

Crywolf vào xác nhận cho ae vui nhỉ

đấu 10m vnd mu bank làm trung gian. 9h sáng chuyển tiền xác nhận. 9h tối triển.
    đánh mọi địa hình do 2 thằng bàn.
    ông nói chấp 7 win phải giữ đúng lời hứa. cho tôi đánh ô 7 mạng .
    tất cả mọi hình thức đều được sử dụng. hack max. buff đểu. delay hay gì gì đó cũng chơi hết.
    miễn là tôi giết ông được 3 mạng trước tôi thắng. ô giết tôi 10 mạng ô lấy tiền

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Được Like 150 lần trong 86 bài
    kèo gì mà chấp 7-0 gớm vậy. tự tin quá chăng

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    kèo gì mà chấp 7-0 gớm vậy. tự tin quá chăng
    thấy bảo Crywolf hack ghê lắm. liệu có = cái thằng hack rồi nhưng chưa ai bắt được

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    k ai bắt đc bạn, thì bạn chấp kèo ngược lại đi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    k ai bắt đc bạn, thì bạn chấp kèo ngược lại đi
    có vẻ nói nhiều nó nguội mất nhỉ. kèo lập rồi. ngoài cái chuyển tiền. với chấp 7 mạng không có gì để bàn. oke. chỉ cần xác nhận mai chuyển tiền

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Trích Được post bởi misadu01 Xem bài viết
    đấu 10m vnd mu bank làm trung gian. 9h sáng chuyển tiền xác nhận. 9h tối triển.
    đánh mọi địa hình do 2 thằng bàn.
    ông nói chấp 7 win phải giữ đúng lời hứa. cho tôi đánh ô 7 mạng .
    tất cả mọi hình thức đều được sử dụng. hack max. buff đểu. delay hay gì gì đó cũng chơi hết.
    miễn là tôi giết ông được 3 mạng trước tôi thắng. ô giết tôi 10 mạng ô lấy tiền
    Giao kèo thế này nhé :

1. sử dụng mọi hình thức
    2. trước khi quyết đấu quan sát rõ đối phương , không có cái chuyện là đang đánh thấy hack của ngta ngon hơn lại bảo thế này thế nọ xù kèo .
    3. Ko SD shop , ko HP shop , ko chùy
    4. Trước khi đánh 2 nv đều đổi nv vào lại để khẳng định mình ko hề dùng buff trước đó , sau khi cả 2 đổi nv xong , cùng nhau quan sát đối phương rồi xác nhận ko có gì bất ổn , rồi vào đánh nhau .
    5. Ko chạy , chạy coi như thua
    6. Tôi chấp ông 7 điểm , tức là ông đánh chết tôi 3 lần là thắng , tôi đánh ông 10 lần mới thắng . còn nếu bị kick ra khi đang đánh thì tính tỉ số hiện tại là bao nhiêu ... chứ làm đéo gì có chuyện tôi đứng im cho ông giết 7 mạng để nó hết mẹ giờ luôn ... ông chỉ việc giết tôi 3 lần là ẵm 10tr rồi .
    7. Đang đánh mà dis thì khi vào lại sẽ tính tiếp tục tỉ số hiện tại chứ không tính lại từ đầu nhé , còn dis mà 1 tiếng sau ko vào lại thì coi như thua và mất 10tr .

đấy , midusa01 check rồi nhận hàng nào

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    nóng rồi

Thành Viên Guild Killers
    Like
    9
    Được Like 22 lần trong 16 bài
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    Giao kèo thế này nhé :

1. sử dụng mọi hình thức
    2. trước khi quyết đấu quan sát rõ đối phương , không có cái chuyện là đang đánh thấy hack của ngta ngon hơn lại bảo thế này thế nọ xù kèo .
    4. Trước khi đánh 2 nv đều đổi nv vào lại để khẳng định mình ko hề dùng buff trước đó , sau khi cả 2 đổi nv xong , cùng nhau quan sát đối phương rồi xác nhận ko có gì bất ổn , rồi vào đánh nhau .
    6. Tôi chấp ông 7 điểm , tức là ông đánh chết tôi 3 lần là thắng , tôi đánh ông 10 lần mới thắng . còn nếu bị kick ra khi đang đánh thì tính tỉ số hiện tại là bao nhiêu ... chứ làm đéo gì có chuyện tôi đứng im cho ông giết 7 mạng để nó hết mẹ giờ luôn ... ông chỉ việc giết tôi 3 lần là ẵm 10tr rồi .
    7. Đang đánh mà dis thì khi vào lại sẽ tính tiếp tục tỉ số hiện tại chứ không tính lại từ đầu nhé , còn dis mà 1 tiếng sau ko vào lại thì coi như thua và mất 10tr .

Thế mới gọi là thoả thuận, chơi cho nó mắc nợ đi a

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    Giao kèo thế này nhé :

1. sử dụng mọi hình thức

ec. ông bị đơ hay gia vờ ngây ngô. nếu 2 nv trong vul đánh nhau có dame lên thfid đánh cả ngày không bị kick nhé. hack đôi khi sốc phải cho chạy qua chạy lại chứ. lại còn không máu shop đánh 10m vnd không bỏ dc ra 500k thẻ mua máu shop à. chẳng cần biết hack ô ngon hay dư nào cứ vào là chiến buff đểu hay gì gì đó coi như không nhìn thấy đê. ông giao kèo với BeMap là maximum nghĩa là chơi hết. mai 9h chuyển tiền. có ảnh giấy thu tiền chụp lên 4rom. tối mai 9h triển như topic nhé

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Trích Được post bởi misadu01 Xem bài viết
    ec. ông bị đơ hay gia vờ ngây ngô. nếu 2 nv trong vul đánh nhau có dame lên thfid đánh cả ngày không bị kick nhé. hack đôi khi sốc phải cho chạy qua chạy lại chứ. lại còn không máu shop đánh 10m vnd không bỏ dc ra 500k thẻ mua máu shop à. chẳng cần biết hack ô ngon hay dư nào cứ vào là chiến buff đểu hay gì gì đó coi như không nhìn thấy đê. ông giao kèo với BeMap là maximum nghĩa là chơi hết. mai 9h chuyển tiền. có ảnh giấy thu tiền chụp lên 4rom. tối mai 9h triển như topic nhé
    ông ngại rồi à )) ... đã có bản lãnh đàn ông , việc quái gì phải chơi sd shop vs cả hp shop , tôi chỉ thích hàng thực có sẵn trong mu thôi ... rồi lại còn cả buff đểu nữa chứ ) , đừng làm mất hình tượng nick bemap chứ ông ơi )

tôi đã đưa ra 7 điều giao kèo rồi đó ... có ai có bản lĩnh đàn ông thì nhận kèo đi , tôi nhớ là trong topic nhiều anh hùng lắm , ai có năng lực thì nhận kèo đi , chứ nhận kèo mà như ông thì ... quan ngại quá

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối