Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 38

Chủ đề: ADMIN vao xem xet

Banned
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài

ADMIN vao xem xet

admin oi giup em voi em bi delete nhan vat roi anh vao kiu em giup em voi may tinh de dang choi thang con nghich lam mat nhan vat zZMrBeenZz roi

cần thông tin gì nữa không em cung cấp đầy đủ thông tin

cần thông tin gì nữa không em cung cấp đầy đủ, lấy lại nhân vạt em với
    Bi delete khoang 22h ngay 23/9/2014 kinh mong admin khoi phuc lại cho em để tiếp tuc choi

Senior Member MCtuan's Avatar
    Like
    9
    Được Like 30 lần trong 26 bài
    Trích Được post bởi truonghd Xem bài viết
    hôm qua có vụ mua bán acc giữa anhthong với ZzmrbeenZz.2 người nói truyện với nhau và trao đổi thông tin accc. rồi đời luôn sdt.
    đổi thông tin xong nhân vật anhthong <<người mua acc>> hay tên khác là BANTAYTHEP oat game <tức là chuồn mất> nhưng chủ acc vẫn onl nhân vật ZZMRbeenZZ ...
    qua 1 hồi gọi người mua acc nhưng ko thấy..ức chế quá....chủ acc đã delete acc ZZmrbeenZZ......
    ADM hãy cân nhắc về việc delete acc này <<chứ tự nhiên không ai điên mà delete accc cả>
    cho mình ra đảo cái bán acc luôn thấy ko sống được ỏ HT giờ gặp quả báo bị nó lừa cho chết mẹ đi

Member Ôi_Quê_Tôi's Avatar
    Like
    243
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi bonbonbonn Xem bài viết
    admin oi giup em voi em bi delete nhan vat roi anh vao kiu em giup em voi may tinh de dang choi thang con nghich lam mat nhan vat zZMrBeenZz roi

Bi delete khoang 22h ngay 23/9/2014 kinh mong admin khoi phuc lại cho em để tiếp tuc choi
    Vi` chan' mu nay` tai hack nhieu` qua' nen minh` ban cai acc ma minh` moi mua.minh` co' bat' hack va bi cac ban chui? chu' minh` cung~ chua lua dao ai cai gi` ca.
    minh` ban acc thi` ban ay bao dua pas web va doi so dien thoai cho ban ay'.
    Minh` doi so dien thoai xong ban ay' doi het thong tin roi` off luon ca dien thoai minh` goi khong duoc.
    luc minh` goi khong thay tra loi` gi` nen minh` ra rs acc ve` lv1 va` log vao` game truoc khi ban ay' doi het thong tin.
    Sau khi rs minh` cu' log acc nhu vay cho den' khi ban ay' vao` game de giao dich tien` cho minh`.ban ay' vao` gia vo` giao dich roi` gia? bi dis sau do minh` goi dien thi` ko duoc nua.minh` doi nhan vat va delete luon nv DK.
    Ban ay la AnhThoong va` RF Anh2TAYz hay gi` ay' minh` ko con` nho' ten day'.
    nhung~ loi` minh` noi' ben tren sai 1 loi` nao` thi` minh` la` con cho' an cuc' cho xa~ hoi nay` luon.
    con` neu chu toppic nay` vao` noi' 1 cau : neu' acc khong phai bi con trai nghich del thi` ban ay' la con cua con trai ban ay'. thi` minh` san sang` la` 1 ten lua` dao?

Like
    243
    Trích Được post bởi bonbonbonn Xem bài viết

noi' the' nay` phai toi cho dua' con trai cua ban lam' nghe.
    Tre con khong phai la toi nha^n dau ban oi.khong biet ban co con that hay gia nhung dung` nen noi' nhu the'.ban dang di mua acc va` acc bi del o IP nao` ma` ban dam' noi' la` con trai ban del.minh` xin chia buon` cho dua' con nao` co' thang` cha nhu ban.

Senior Member
    Like
    31
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi Ôi_Quê_Tôi Xem bài viết
    Tre con khong phai la toi nha^n dau ban oi.khong biet ban co con that hay gia nhung dung` nen noi' nhu the'.ban dang di mua acc va` acc bi del o IP nao` ma` ban dam' noi' la` con trai ban del.minh` xin chia buon` cho dua' con nao` co' thang` cha nhu ban.
    Đồ đạc C đâu hết rồi...................?

Senior Member
    Like
    31
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    Viết ViêtKey cho A Mèo dễ đọc đi................!

Like
    243
    Trích Được post bởi MaiYeu_Em Xem bài viết
    Hôm qua có vụ mua bán acc giữa AnhThoong với ZzMrBeenZz. Hai người nói chuyện với nhau và trao đổi thông tin Acc rồi đổi SĐT.
    đổi thông tin xong nhân vật AnhThoong ( Người mua Acc ) hay tên khác là Bantaythep ( Đi tù vì Hack ) đổi xong thông tin AnhThoong biết đã lừa được mất tích luôn...............!
    Qua 1 hồi gọi người mua acc nhưng ko thấy..ức chế quá....chủ acc đã delete acc ZzMrBeenzZ.
    ADM hãy cân nhắc về việc delete acc này ( chứ tự nhiên không ai điên mà delete accc cả )..............!
    minh` thay' MU nay` cung khong dang' tin cay nen minh` chu? dong ra rs con DK de de` phong` bi lua` la` minh` delete luon.
    ban ay' off dien thoai minh` goi khong duoc vao` game thi` thay' dang o cong? 3h di di di lai ma` khong noi' gi` minh` del acc luon va` con` hoi? sao khong vao` acc DK moi mua ma` chuyen do` nua ma`.
    cai' acc cung~ khong co' dang' bao nhieu dau neu' xin minh` cho luon dang` nay` khong noi' gi` lai con` gia? vo` vao` giao dich roi` gia? bi dis roi` vao` acc khac' nghe ngong' nen minh` moi' delete.

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    minh` thay' MU nay` cung khong dang' tin cay nen minh` chu? dong ra rs con DK de de` phong` bi lua` la` minh` delete luon.
    ban ay' off dien thoai minh` goi khong duoc vao` game thi` thay' dang o cong? 3h di di di lai ma` khong noi' gi` minh` del acc luon va` con` hoi? sao khong vao` acc DK moi mua ma` chuyen do` nua ma`.
    cai' acc cung~ khong co' dang' bao nhieu dau neu' xin minh` cho luon dang` nay` khong noi' gi` lai con` gia? vo` vao` giao dich roi` gia? bi dis roi` vao` acc khac' nghe ngong' nen minh` moi' delete.
    đồ đạc chắc bị nó hót hết nên chán dell lun

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    thế thì phê chết bà.....................................

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    có cái gì liên quan đến BTT thế nhỉ đung loi là vào đây nhé cả ngày ta vẫn ngồi giao mua acc nhé vu nay ta ko biet nhe

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi lonelystar Xem bài viết
    có cái gì liên quan đến BTT thế nhỉ đung loi là vào đây nhé cả ngày ta vẫn ngồi giao mua acc nhé vu nay ta ko biet nhe
    cái loại chó săn chuyên lừa đảo rồi còn giả vờ sủa