Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 69
    Senior Member rogerthat's Avatar
    Like
    33
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Thumbs up Đây Là Bản Tin Thời Sự Của Kênh TV Đế Vường về việc SN DV>>HT

Sức nóng của ae hiện đang cự ngụ tại sv Đế Vướng,sức nóng có thể lên đến mức tột đĩnh,mọi lúc và mọi nơi mọi thời điểm luôn nghe về vấn đề SN và SN người thì dell ac người thì phi sop hết đồ người thì vĩnh viển không chơi MU nào nữa. Xin hỏi v BQT,GDDH,và các ADM,Mod nghĩ sao về vấn đề này và đã có nhưng chính sách nào để giãi quyết chưa Thân!!!

Member
    Like
    1
    tụi nó có bị thiệt j đâu nên tui có cần đéo j nghỉ cho bọn mình cái w3 5% phhthp bên DV 2m vnd là giá chót bên nó w3 2op luck+15 bán có 500k vnd . sao tụi HT đéo nghỉ dùm cho ae DV bọn tao . sét đồ sk bên DV khảm full dc mấy sét chắc toàn lv 5 ko ah còn bên mày
    bên đây bọn tao còn fai mặc đồ exl 2op đi pk thằng nào pro thì dc sét 3op +13
    làm ơn vạch cái óc tụi mày ra mà nghỉ cho tui tao với đặt mình trong tình cảnh tui tao thì tui mày nghỉ sao hả

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    Trích Được post bởi haunecu Xem bài viết
    tụi nó có bị thiệt j đâu nên tui có cần đéo j nghỉ cho bọn mình cái w3 5% phhthp bên DV 2m vnd là giá chót bên nó w3 2op luck+15 bán có 500k vnd . sao tụi HT đéo nghỉ dùm cho ae DV bọn tao . sét đồ sk bên DV khảm full dc mấy sét chắc toàn lv 5 ko ah còn bên mày
    bên đây bọn tao còn fai mặc đồ exl 2op đi pk thằng nào pro thì dc sét 3op +13
    làm ơn vạch cái óc tụi mày ra mà nghỉ cho tui tao với đặt mình trong tình cảnh tui tao thì tui mày nghỉ sao hả
    sao m ngu thế hả m xem cái sv m đã tồn tại đc bao lâu và cái sv HT tồn tại đuợc bao lâu mà đi so sánh bọn t trc kia cũng như chúng m nhưng sv t đồng nhất sát nhập chứ đéo kêu ca về vài cái món đồ hơn nhau

Senior Member
    Địa điểm
    Tp HCM
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Đang nói ở đây là cái trượt giá trị đồ và vc khi sát nhập từ ĐV, QL vào HT,
    đống đồ + VC đang ở ĐV, QL giá 5m VND chẳng hạn qua HT có khi cho còn đéo lấy thì hỏi ai không ức chế. CÒn chuyện HT chúng mày cày lâu có đồ là chuyện của chúng mày, bọn tao đang nói đến cái trượt giá trị tất cả đồ đạc + VC khi sát nhập, cái này admin không thể bù đắp được.

Banned ShayneWard's Avatar
    Like
    39
    Được Like 428 lần trong 232 bài
    Trích Được post bởi hotbox Xem bài viết
    cái loịa mày đã ngu ko thấy người ta nói cho lộ cái ngu ra rồi còn ko chịu..thôi thì tao đơn giản cho mày 1 câu nhé con bò:
    giờ cho 1 set Titan luck 4 5 +5sock bên cái HT của tụi mày mua đc bao nhiêu và bên DV có giá bao nhiêu..tỉ giá chênh lệch đó mày bù cho người ta nổi ko..đó là chưa tính tới ring pen 4op của tui mày..bên này ring 2op 45 là đã thấy ngon rồi..NÓI THẾ HIỂU CHƯA CON ĐẦU BÒ ÓC CHÓ..hiểu rồi thì im mẹ cái mõm thúi lại nhé..còn chưa hiểu thì cứ sủa tiếp lên đây bố mày giải thích cho..ok
    óc = quả nho hay sao mà nghĩ ngắn vậy?
    3 sv số lượng nạp thẻ quá thấp ko đủ kinh phí để duy trì sv bắt buộc adm phải sử dụng hình thức sát nhập.
    Bọn mày có bù tiền cho người ta được ko mà sủa bậy hoài vậy?

6. 2 thành viên Like ShayneWard cho bài viết này:

Ôi_Quê_Tôi (18-09-2014), NgayKoBinhYen (18-09-2014)

Senior Member
    Địa điểm
    Tp HCM
    Like
    3
    Trích Được post bởi ShayneWard Xem bài viết
    3 sv số lượng nạp thẻ quá thấp ko đủ kinh phí để duy trì sv bắt buộc adm phải sử dụng hình thức sát nhập.
    Vậy thì admin nó ra cái tuyên bố chính thức là do số lượng anh em chơi ít quá, nên phải sát nhập và từ giờ trở đi cứ số người chơi ít là chúng tôi dùng biện pháp này, để tụi tao biết, stop mẹ cái MU ha nội này, sau khi hút máu đã đời xong giờ sát nhập để người chơi nản, rồi mở server mới ra mời chào vô hút máu tiếp. Đĩ mẹ mày giàu mày theo được tui tao nghèo không theo nổi.

Senior Member
    Địa điểm
    Tp HCM
    Like
    3
    Trích Được post bởi ShayneWard Xem bài viết
    Óc teo đéo có ngắn, chỉ là ngu si nên giờ phải nuốt cục ức vào người.

9. Các thành viên đã Like vohoaison cho bài viết này:

ShayneWard (18-09-2014)

Member
    Like
    0
    thế sao bọn HT chúng mày ngu thế so sánh cái gì tao kô cần biết mà đồ tao kô đáng giá = nhưng tao mua đồ 1m VND giờ sang đấy nó chỉ đáng giá có mấy nghìn thậm chí còn đéo ai mua đến mức phải phi sop thì ức chế chứ toàn bọn óc chó

Like
    33
    Trích Được post bởi GM Event Xem bài viết
    Chỉ khuyên các bạn 1 câu: "Đừng cầm đèn chạy trước ô tô"
    GM nói vậy tôi đây cũng hiễu và GM,ADM,BQT,GDDH,MOD cũng đã nhìn thấy rõ 10% ae DV không đồng ý về việc SN DV>HT đây là tôi nói thẵng vào vấn đề thế nên GM,ADM,BQT,GDDH,MOD cũng và hãy cho aeDV chúng tôi 1 câu tl chính xác để ae đc an tâm mà cày cuốc chứ mấy ngày qua chính tôi đã thấy từng ae 1 đều hiện lên 1 sự ễu oãi và mệt mỏi chán nãn về nghe tin tB SN mong có TB kết quả 1 ngày gần nhất Thân!!!

Like
    33
    xl cái 10% tôi nhầm đến 90% lận

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi rogerthat Xem bài viết
    xl cái 10% tôi nhầm đến 90% lận
    xin lổi bạn ko phải 90% mà 99%