Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 69
    Senior Member rogerthat's Avatar
    Like
    33
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Thumbs up Đây Là Bản Tin Thời Sự Của Kênh TV Đế Vường về việc SN DV>>HT

Sức nóng của ae hiện đang cự ngụ tại sv Đế Vướng,sức nóng có thể lên đến mức tột đĩnh,mọi lúc và mọi nơi mọi thời điểm luôn nghe về vấn đề SN và SN người thì dell ac người thì phi sop hết đồ người thì vĩnh viển không chơi MU nào nữa. Xin hỏi v BQT,GDDH,và các ADM,Mod nghĩ sao về vấn đề này và đã có nhưng chính sách nào để giãi quyết chưa Thân!!!

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    Trích Được post bởi TanGamCau Xem bài viết
    tuy tôi moi tham gia forum nhưng tôi cống hiến cho cáy MU hơn 2 năm tôi hiểu nhưng gi anh em cần
    nếu sát nhập qua HT thi củng hàng loat dell account nghỉ game bt. tôi dám ca voi Gm la tới 90% sẻ nghỉ
    qua đó phải bo thêm tiền đầu tư vào lần 2 nghỉ mà nản nghi game là phải. hỏi ông mới sắm đồ ben đây gần 2m
    giờ qua đó ko dc 200k ộng làm gì. máy GM có chiệu bù đắp cho ko/ hay la khiến thick đầu tư thêm 1 lẩn?
    bạn bỏ 1m bên dv mà mua đc sét 3op 4sk +15 là quá ngon hơn nhiều bọn t 5sk +15 và khảm lv3 nhé bạn đừng nghĩ rằng HT là có đồ sk là khỏe t đây giờ vẫn còn đang mặc QN 445 +11 đây vẫn pk tít đó sao vui là chính chứ k phải nghĩ cái tiêu cực là về đó k pk đc k ăn đc ai quay ra chán nản dell acc

Senior Member Hero Leo's Avatar
    Địa điểm
    Việt Nam
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi haunecu Xem bài viết
    mới mua sét TT 3op 3sk rồi w3 5% củng tốn 1 mớ tiền bên DV rồi bây h đem qua HT thì set đồ này còn có giá trị j ko mới đi qua HT dạo 1 vòng toàn đồ sk 5sk 4op +15 khãm lv 5 còn bên DV dc mấy sét khảm full lv 5 và dc mấy sét +15 cho tính luôn đồ exl bình thường chắc chưa tời 2 set ^^ sát nhập 90% ae ko đồng ý rồi ^^
    Bạn mới chỉ dc nhìn bề ngoài chứ dc coi rõ set đó như nào chưa nhỉ?
    Cả sv HT may ra dc 1 or 2 set 4of 5sk khảm lv5 nhé.Còn lại toàn 1,2 of khảm lv3 là may mắn lắm rùi đấy
    Sv HT ko vip như các bạn nghĩ đâu

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    chờ đợi a bờm về với ngôi nhà của những HT a còn sét QN 445 k hàng đó sang oánh sướng đấy

Senior Member
    Like
    7
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi haunecu Xem bài viết
    mới mua sét TT 3op 3sk rồi w3 5% củng tốn 1 mớ tiền bên DV rồi bây h đem qua HT thì set đồ này còn có giá trị j ko mới đi qua HT dạo 1 vòng toàn đồ sk 5sk 4op +15 khãm lv 5 còn bên DV dc mấy sét khảm full lv 5 và dc mấy sét +15 cho tính luôn đồ exl bình thường chắc chưa tời 2 set ^^ sát nhập 90% ae ko đồng ý rồi ^^
    xill hỏi câu. coi của nhưng ai nhiều xét như vậy ta minh choi sv ht loi~ đít ma chưa thấy nhiu xet như vậy ^^^ >> thần fet" ^^

Senior Member truonghd's Avatar
    Like
    0
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    sao ai cũng nghĩ qua SV HT là 1 việc bất công với 1 SV yếu hơn.các bạn hãy thử chải nghiệm SV HT coi NTN .trước đây mình cũng vậy quạ SV HT >>poin ít+đồ cùi nhưng có sao đâu ''vẫn train +pk '' bình thường >>>>>lên mình nghĩ các bạn thử 1 lần trải nghiệm ở SV HT hơi già .......<<<<<<<<<<cặp bồ mãi 1 em cũng chán ....phải tìm em khác chứ ^^^^^^^

Senior Member
    Địa điểm
    Tp HCM
    Like
    3
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi truonghd Xem bài viết
    sao ai cũng nghĩ qua SV HT là 1 việc bất công với 1 SV yếu hơn.các bạn hãy thử chải nghiệm SV HT coi NTN .trước đây mình cũng vậy quạ SV HT >>poin ít+đồ cùi nhưng có sao đâu ''vẫn train +pk '' bình thường >>>>>lên mình nghĩ các bạn thử 1 lần trải nghiệm ở SV HT hơi già .......<<<<<<<<<<cặp bồ mãi 1 em cũng chán ....phải tìm em khác chứ ^^^^^^^
    Mày thích thì cứ ở Huyền THoại mà tự sướng đừng lôi tụi tao vào. Nói như ngu cặc cũng mở mồm.

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi truonghd Xem bài viết
    nói như bạn nghe ngứa cáy lổ tai vl. train+pk = ai bên đó mà bt
    khà tui này Fa chứ éo thèm qua bên đó

Senior Member NightQueen's Avatar
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Từ trước đến giờ lúc bảo sát nhập sever nào cũng tình trạng thế này thôi. Thế rồi sát nhập song vẫn đâu vào đấy thậm trí ae sever mới sang dần dần còn đè cả ae sever HT cũ

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 47 lần trong 42 bài
    neu dat minh vao vi tri cua nguoi choi thi` admin phai xem lai roi
    su chenh lenh qua lon
    do dac roi rs rl
    ma hau het nguoi ta muon tu choi chu ko can thuong rs rl lam gi ca

Senior Member truonghd's Avatar
    Like
    0
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi vohoaison Xem bài viết
    Mày thích thì cứ ở Huyền THoại mà tự sướng đừng lôi tụi tao vào. Nói như ngu cặc cũng mở mồm.
    mày là thằng vô văn hóa .ăn nói ngu như vậy nếu sát nhập tốt nhất dell acc đi