Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 103
    Senior Member ChotKhoc's Avatar
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 1 bài

Statusicon11 mong BQT + ADM sớm sát nhập sv DV vsf QL vào sv HT............................

Hiện nay cả 3 sv đều có rất nhiều ý kiến trái chiều.....
    Em xin phep ADM + BQT có một số ý kiến .
    các game thu ben sv DV va QL cho rằng sv HT rất mạnh la đúng ( vì ae HT đã phải bỏ 5 năm trời để cầy cuốc cùng như ko it tiền bạc mới có được như ngày hôm nay... đâu phải từ trên trời rơi xuống)
    các bạn sv DV vs QL + 3 den 4 lần RL + điểm UT thì bằng ae HT cày 5 năm trời.... các bạn còn muốn j?????( muồn khủng hơn AE ht SAO...)
    - Các bạn nghĩ đang thiệt về đồ....nhưng so với công sức cáy cuốc cua ae HT thi thấm vào đâu
    - các bạn muốn khỏe nhu ae HT thi điểm point = HT . còn đồ các bạn có thể bỏ tiền ra mua đồ HT . ae HT cũng phải bỏ tiền ra mua chứ đâu phải tự nhiên mak có...( thế thi khac j ae HT)
    Mình thấy cả 3 sv bgio ol lèo tèo dc vài ng... nv các bạn cũng cảm thấy vui sao..??
    Mình viết bài này Kinh mong ADM cùng với BQT sớm xem sét cho sát nhập 3 sv ...để ae sớm dc đoàn tụ
    và cùng nhau phát triển MUHN hùng mạnh.
    Mong ae cả 3 SV vào thao luận ý kiến cua minh cùng ae HT.....sớm thông suốt...
    ai đồng ý kiến thi UPPPPP nhé

2. 2 thành viên Like ChotKhoc cho bài viết này:

BichDao (17-09-2014), NightQueen (17-09-2014)

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Het' do` roi`.........hem co' do` de~ BAN'.............

Senior Member
    Like
    7
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    Het' do` roi`.........hem co' do` de~ BAN'.............
    chú bệnh trĩ jio toàn đồ sk shop cho cung hem ai thèm ^^

Senior Member ChotKhoc's Avatar
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    đang mơ
    Trích Được post bởi Mẹ Cô Hàng Xóm Xem bài viết
    Ngồi Mà Mơ DV + QL Sát Nhập Sang HT đi

Senior Member NightQueen's Avatar
    Like
    16
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi ChotKhoc Xem bài viết
    các game thu ben sv DV va QL cho rằng sv HT rất mạnh la đúng ( vì ae HT đã phải bỏ 5 năm trời để cầy cuốc cùng như ko it tiền bạc mới có được như ngày hôm nay... đâu phải từ trên trời rơi xuống)
    các bạn sv DV vs QL + 3 den 4 lần RL + điểm UT thì bằng ae HT cày 5 năm trời.... các bạn còn muốn j?????( muồn khủng hơn AE ht SAO...)
    - Các bạn nghĩ đang thiệt về đồ....nhưng so với công sức cáy cuốc cua ae HT thi thấm vào đâu
    - các bạn muốn khỏe nhu ae HT thi điểm point = HT . còn đồ các bạn có thể bỏ tiền ra mua đồ HT . ae HT cũng phải bỏ tiền ra mua chứ đâu phải tự nhiên mak có...( thế thi khac j ae HT)
    Mình thấy cả 3 sv bgio ol lèo tèo dc vài ng... nv các bạn cũng cảm thấy vui sao..??
    Mình viết bài này Kinh mong ADM cùng với BQT sớm xem sét cho sát nhập 3 sv ...để ae sớm dc đoàn tụ
    Quá chuẩn luôn tất cả có phải tự dưng ae HT khủng như giờ đâu chứ đều cày cuốc và cũng mất tiền sắm đồ từ sever khác nhập về ht mà Đồ đạc là quá trình ko ngừng bỏ tiền cày quốc mua sắm mới có Game là thế mà các bạn tự dưng dc 4 lần rl 300 điểm ut và 3 lần rl 200 điểm UT quá ngon rồi còn gì like mạnh cho sát nhập đông vui

Banned KoTen113's Avatar
    Like
    96
    Được Like 73 lần trong 71 bài
    sn nhanh nhanh để bán ít đồ nào để lâu quá sợ lên rêu
    7uppppppppppppppppp

Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài
    Trích Được post bởi ChotKhoc Xem bài viết
    Cứ từ từ. Hà Nội không vội được đâu.
    Tiến hành sớm khéo không tử trận hoặc chí ít cũng sức đầu, mẻ trán tại gia đình!
    ......Chuyên vạch lá tìm sâu, ném đá giấu tay, chửi có mục đích, tự tìm mục tiêu. Nếu phát hiện gian dối (hack) và tư lợi cá nhân (ăn cắp items) sẵn sàng chửi không thương tiếc. Bảng phong thần, quán bar Lorencia, …v.v... là những mục tiêu đầu tiên nằm trong danh sách chửi.!

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Only C...........

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Ta ở SV HK nghèo kiết xác sang HT đây
    Nhân vật chỉ có 15k Point Event
    Mà có sao đâu ^____^ miễn là dc chơi điện tử

Senior Member
    Like
    33
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    Ko sao cả sv ngon ghẻ là dc mà ppon it nhiu có sao đâu , ai thiếu poi cho mượn acc + đồ thừa poi đây, tớ chỉ cẫn sv ngon ghẻ là dc lách luat admin

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    SV vào dc rồi kìa
    Need phóng như bay vào k7 ^^!