Xem kết quả bình chọn: ý kiến đóng góp của bạn cho việc hỗ trợ sát nhập sv QL và DV vào sv HT

Người bình chọn
76. Bạn không được phép tham gia bình chọn này
  • QL: 4 lần RL và 300K điểm Uỷ thác. DV: 3 lần RL và 200K điểm Uỷ thác

23 30.26%
  • Ý kiến khác

53 69.74%
Trang 17 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... CuốiCuối
Kết quả 161 tới 170 của 336
    Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài

Thảo luận hỗ trợ lần relife và điểm uỷ thác cho sv QL và DV sát nhập vào HT

Như chúng ta đã biết, cụm máy chủ HT là một trong những cụm máy chủ lâu đời nhất của MUHN, mọi người ở 2 cụm máy chủ Quyền lực và Đế Vương nay lại muốn quy tụ về một nhà với cụm máy chủ Huyền thoại, ngoài chương trình event hỗ trợ point miễn phí mà chúng tôi đang tổ chức, khi 2 cụm máy chủ DV và QL sát nhập vào HT, chúng tôi vẫn tiến hành hỗ trợ lần relife và điểm uỷ thác cho các nhân vật ở 2 cụm máy chủ này khi sát nhập vào HT
    Chúng tôi đã tiến hành kiểm tra và tính toán để khi sát nhập, những nhân vật ở cụm máy chủ Quyền lực và Đế vương cũng có thể sánh ngang với các nhân vật bên Huyền thoại.

Quá trình sát nhập của 2 cụm máy chủ QL và DV sẽ độc lập, riêng rẽ, được chia làm 2 khoảng thời gian khác nhau, cụ thể như sau:

1. Cụm máy chủ Quyền lực:
    - Cộng thêm 4 lần relife
    - Cộng thêm 300k điểm uỷ thác
    Dự kiến sẽ bắt đầu từ ngày 24.9.2014 đến hết ngày 27.9.2014

2. Cụm máy chủ Đế Vương:
    - Cộng thêm 3 lần relife
    - Cộng thêm 200k điểm uỷ thác
    Dự kiến sẽ bắt đầu từ ngày 28.9.2014 đến hết ngày 30.9.2014

Tuy nhiên chúng tôi vẫn mong muốn có được sự đóng góp chân thành của các bạn để sự hỗ trợ của chúng tôi cho các bạn được chu toàn hơn

Lưu ý: chúng tôi chỉ tiếp nhận các ý kiến đóng góp mang tính chất xây dựng để phát triển, không mong muốn nhận được những lời lẽ đả kích...

Trân trọng cảm ơn
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

2. 8 thành viên Like OneTime cho bài viết này:

gmChâu Bá Thông (17-09-2014), MCtuan (18-09-2014), ShayneWard (18-09-2014), thanhdlvl (18-09-2014), TRời Cao Có Mắt (18-09-2014), TroiXanh (17-09-2014), zindo6789 (18-09-2014)

Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài
    Trích Được post bởi banyboon Xem bài viết
    Cái phần bình chọn của ADM nhìn éo hiểu đc.
    Do cả 2 sv đều về HT thì ra 1-2 làm zì vì cả 2 ko có tính chất chọn lựa.
    VD.
    1 / QL: 4 lần RL và 300K điểm Uỷ thác và DV: 3 lần RL và 200K điểm Uỷ thác.
    2 / QL 3 RL + 15k point event + 200k UT và DV 2 RL + 15k point event + 200k UT.
    3 / Ý kiến khác.
    Để tôi giải thích rõ hơn
    Bình chọn sẽ kết thúc vào 23-09-2014 lúc 10:49 PM
    Sau thời gian này, kết quả sẽ được công bố và đến lúc đó ý kiến nào nhiều thì BQT sẽ lấy đó làm căn cứ, tham khảo mà thực hiện việc sát nhập như thế nào chứ không phải là bắt buộc phải sát nhập vào luôn server Huyền Thoại. Nếu có ý kiến khác nào hay hơn (Ý kiến các bạn viết trong topic này) chúng tôi có thể sẽ thực hiện theo.
    Tiêu đề topic đã nêu rõ rồi, bạn đừng "ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu" như thế!
    Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến!
    ......Chuyên vạch lá tìm sâu, ném đá giấu tay, chửi có mục đích, tự tìm mục tiêu. Nếu phát hiện gian dối (hack) và tư lợi cá nhân (ăn cắp items) sẵn sàng chửi không thương tiếc. Bảng phong thần, quán bar Lorencia, …v.v... là những mục tiêu đầu tiên nằm trong danh sách chửi.!

4. Các thành viên đã Like Châu Bá Thông cho bài viết này:

TRời Cao Có Mắt (17-09-2014)

Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Lâu ko vào game mà nghe thông báo sát nhập về HT thì hết hứng ol luôn. các bác GM nghĩ đồ đạc không quan trọng sao??? đầu tư biết bao nhiêu giờ mà qua HT thì đem vứt sọt rác hết. Các bác GM nói chúng tôi cần Point sao??? sai lầm : Point của chúng tôi ít hơn HT thật , nhưng mặt bằng chung nó thế , sang HT dù có được Full Point thì cũng là con tép thôi , thế nên Point để làm gì nhỉ ??? không biết ai là người nghĩ ra cái phương án sát nhập vào HT nhỉ??? cao thủ ko thể tả được. Một bước chuẩn bị để đóng cửa MUHN mà không bị phản đối quá nhiều vì người chơi nghỉ hết . Nghĩ mà buồn nhỉ??? giờ đố ai dám đầu tư vào MUHN nữa , rốt cuộc cũng về HT hết mà thôi . SM chuẩn bị tinh thần nhé , QL còn về được thì SM cũng thế thôi

Banned KoTen113's Avatar
    Like
    96
    Được Like 73 lần trong 71 bài
    chả cần thiết nữa rồi

Senior Member
    Like
    52
    Theo ý kiến của mình thì:
    - DV về HT trường hợp này còn có thể vì DV cũng ra khá lâu rồi và cũng đã có một số sv sát nhập vào DV rồi, đồ đạc DV ở thời điểm bây h cũng giống như Thái Dương ngày xưa sát nhập vào HT thôi, đc mấy sét sk 3sk vẫn phải sát nhập vào đó thôi. Thực tế khi sát nhập vào thì các bạn TD cũng đâu có thua kém nhiều các bạn HT. Các trận pk giữa TD và HT vẫn rất xôm
    - QL về HT thì đúng là quá khó cho các bạn QL , từ lúc đua top tháng ko được đồ nữa thì khoảng cách về đồ so với DV thôi đã một trời một vực rồi nói gì về HT. Theo mình thì sv QL cứ để đấy ko sát nhập nữa. Để vài tháng nữa chờ các bạn SM đồ đạc khá hơn may ra có thể sát nhập SM vào QL.
    Đây là ý kiến riêng của mình ae ném gạch nhẹ tay

Banned KoTen113's Avatar
    Like
    96
    Được Like 73 lần trong 71 bài
    Trích Được post bởi nophaithe Xem bài viết
    Theo ý kiến của mình thì:
    - DV về HT trường hợp này còn có thể vì DV cũng ra khá lâu rồi và cũng đã có một số sv sát nhập vào DV rồi, đồ đạc DV ở thời điểm bây h cũng giống như Thái Dương ngày xưa sát nhập vào HT thôi, đc mấy sét sk 3sk vẫn phải sát nhập vào đó thôi. Thực tế khi sát nhập vào thì các bạn TD cũng đâu có thua kém nhiều các bạn HT. Các trận pk giữa TD và HT vẫn rất xôm
    - QL về HT thì đúng là quá khó cho các bạn QL , từ lúc đua top tháng ko được đồ nữa thì khoảng cách về đồ so với DV thôi đã một trời một vực rồi nói gì về HT. Theo mình thì sv QL cứ để đấy ko sát nhập nữa. Để vài tháng nữa chờ các bạn SM đồ đạc khá hơn may ra có thể sát nhập SM vào QL.
    Đây là ý kiến riêng của mình ae ném gạch nhẹ tay
    sv TD hồi kia là gần max 4 cột nhé. DV bạn xem ai max 2 cột poin chưa. 1 sư. trên lệch quá lớn.

Senior Member
    Like
    52
    Trích Được post bởi KoTen113 Xem bài viết
    sv TD hồi kia là gần max 4 cột nhé. DV bạn xem ai max 2 cột poin chưa. 1 sư. trên lệch quá lớn.
    về số point thì có thể điều chỉnh được = Event ăn point miến phĩ + tặng RL nhiều hơn sao cho hợp lý với HT là ok thôi .

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    QuangDuong94's Avatar
    Like
    100
    Được Like 68 lần trong 67 bài
    ADM làm j cũng cư suy nghĩ cho kỹ! Nếu QL + ĐV qua HT liệu còn Được lượng người OL như bây giờ ở 2 SV này ko! Đừng nghĩ rằng qua là sẽ đông vui!! Ko Có Đâu Nhe AE HUYỀN THOẠI

90% Đế Vương sẽ Nghỉ Game sau đợt này nếu về HT!!! HẾT

Senior Member Hero Leo's Avatar
    Địa điểm
    Việt Nam
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi KoTen113 Xem bài viết
    Lệch ở điểm nào nhỉ?
    DV rl 7 về HT sẽ là 10==>>max poi
    Còn về đồ thì DV với TD cũ như nhau.TD sn HT vẫn chả vấn đề gì thì tại sao DV lại ko thể nhỉ

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    xin để DV được yên

Member
    Like
    6
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    1 ÚP Để Giữ 1 Chút Niềm Tin vào Mu-hanoi.net
    Ko Muốn Về Huyền Thoại HẾT