Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 40
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài

TuongCuop 1 cao thủ trong làn DW chuyên gia bán hành rồi xỉ nhục người mua hành :))

eff của tôi 35k ene dw của tôi có sét Xương cùi+L+9+4%GST chưa gd. có sói pt có w2. và 15k7 agi. miễn tưởng đủ buf eff và mns của dw thì sẽ bán hành được nhiều dw. nhưng khi gặp anh TươngCuop gui theone xúc phạm lãnh tụ tôi mới biết là cầy con buf cùi gần 3 tháng chả là cái mẹ gì với 150k/1 tháng. adm check xem nó chơi cái gì mà kinh khủng vậy. en e chắc phải 30k vậy agi nó khủng quá nhỉ.
    tiện đây mong adm cho nó check với tôi = cách tôi buff eff +mặc đồ như trong clip. hoặc éo cần mặc đồ cũng dc. chỉ cần con sói với cái w2 cùi+ef 35k ene quay clip nếu nó đánh chưa đến 1s chết tôi xin del bà nó cái acc cùi này đi thua đau vl

2. Các thành viên đã Like misadu01 cho bài viết này:

djstar (05-09-2014)

Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX

Like
    28
    Được Like 11 lần trong 9 bài
    ồ. xem kỹ clip thì ĐWW kia chắc đeo gậy LBSD . vì dame nhỏ SD vẫn còn 2/3 cột đòm cái âm máu chết

LĐTC Guild TheOne HieuNhocii's Avatar
    Like
    0
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    gay 13 LBSD Wing luck MNL 13

Banned OneTop_BaVuong's Avatar
    Like
    36
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    thằng này tên TuongCuop thì hiu con ng nó ntnao rôi chứ RR cũng chỉ dám bỏ ra 150k 1 tháng hak thôi..nhìn nó ăn mặc từ đầu sv nhìn như cái dân cái bang ....ăn mặc bẩn thủi. ăn mặc ko khác j thời cụ hồ chết đói năm 1945 2014 rồi mà ăn mặc ,nhìn còn eo thềm PK...nhưng con chó này nó chơi game cũng chỉ dám bỏ 150k/1 thôi.

Game Master Châu Bá Thông's Avatar
    Địa điểm
    ...River...
    Like
    169
    Được Like 903 lần trong 336 bài
    Trích Được post bởi OneTop_BaVuong Xem bài viết
    thằng này tên TuongCuop thì hiu con ng nó ntnao rôi chứ RR cũng chỉ dám bỏ ra 150k 1 tháng hak thôi..nhìn nó ăn mặc từ đầu sv nhìn như cái dân cái bang ....ăn mặc bẩn thủi. ăn mặc ko khác j thời cụ hồ chết đói năm 1945 2014 rồi mà ăn mặc ,nhìn còn eo thềm PK...nhưng con chó này nó chơi game cũng chỉ dám bỏ 150k/1 thôi.
    Tranh cãi gì thì tranh cãi nhưng tốt nhất bạn đã tham gia forum và là công dân việt thì không nên phát biểu như thế. Đề nghị bạn edit bài viết!
    ......Chuyên vạch lá tìm sâu, ném đá giấu tay, chửi có mục đích, tự tìm mục tiêu. Nếu phát hiện gian dối (hack) và tư lợi cá nhân (ăn cắp items) sẵn sàng chửi không thương tiếc. Bảng phong thần, quán bar Lorencia, …v.v... là những mục tiêu đầu tiên nằm trong danh sách chửi.!

Senior Member rOtk's Avatar
    Địa điểm
    WL
    Like
    58
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi GM Event Xem bài viết
    Tranh cãi gì thì tranh cãi nhưng tốt nhất bạn đã tham gia forum và là công dân việt thì không nên phát biểu như thế. Đề nghị bạn edit bài viết!
    Tưởng member ko edit đc bài mà @@

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    nhưng nói gì thì nói thằng này chỉ giỏi 2 môn đó là gì các bạn biết ko
    Sủa Và Cắn

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài
    gm mới nhận chức không test dc à. mà vào rồi lại ra tôi khuyên ô lên nghỉ mẹ di chứ chỉ xử hack vài cái vụ delay với trong thành thì ai chả xử dc. éo cần ô test check mấy cái đó. nước mắt chac cũng nghỉ r. gvt thì vào quá khứ. mod nào đi qua close dùm cái. vài hnua mua hack về chơi cho bằng bạn bằng bè vậy

Banned
    Like
    39
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    giai tan de

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    topic bạn đăng k chọn máy chủ, tiêu đề như tranh chấp giữa mem với mem nên mình k chú ý.
    lần sau vui lòng chọn máy chủ là máy chủ nào, tiêu đề bạn viết rõ tố cáo nhân vật nào. hoặc có thể gửi topic qua yh của mình ở chữ ký.
    bạn vui lòng cho biết bạn quay clip vào thời gian nào?
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
    topic bạn đăng k chọn máy chủ, tiêu đề như tranh chấp giữa mem với mem nên mình k chú ý.
    lần sau vui lòng chọn máy chủ là máy chủ nào, tiêu đề bạn viết rõ tố cáo nhân vật nào. hoặc có thể gửi topic qua yh của mình ở chữ ký.
    bạn vui lòng cho biết bạn quay clip vào thời gian nào?
    ma clip này cũng ko thể chứng minh dc gì