Kết quả 1 tới 10 của 73

Hybrid View

Banned
    Like
    26
    Được Like 25 lần trong 22 bài
    dkm nghĩ hôm qua săn medusa mới haiz 6 thằng rf theone mình cầm bemap dk máu vừa nhìn thấy mình chúng nó đã doạ nào thỳ chắc pk=ao ảnh thằng thỳ mãnh long 5s chết cuối cùng 6rf 1dw quỳ xuống hết đã đéo biết manh long thỳ im cm đy lại cứ thik ra cái vẻ ta đây pk thắng thua là bt nhưng thực sự chúng nó làm mình khing thường về cái phong cách của chúng nó tinh tướng cái loz j ở cái game ảo này 6rf 1 dw ko chơi được 1 dk máu dùng máu loren và ko có buff lại còn hăm doạ khi chưa pk làm mình tưởng gặp pro rf gặp rf WL thỳ ko phải 5s mà 2s cho dk máu thôi nhưng chúng mày có thấy a e tao vo ngực ra oai khi đối thủ nằm xuống ko chúng mày bị game ăn vào não dẫn đến ảo tưởng cmnr^^

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi mackenzy Xem bài viết
    dkm nghĩ hôm qua săn medusa mới haiz 6 thằng rf theone mình cầm bemap dk máu vừa nhìn thấy mình chúng nó đã doạ nào thỳ chắc pk=ao ảnh thằng thỳ mãnh long 5s chết cuối cùng 6rf 1dw quỳ xuống hết đã đéo biết manh long thỳ im cm đy lại cứ thik ra cái vẻ ta đây pk thắng thua là bt nhưng thực sự chúng nó làm mình khing thường về cái phong cách của chúng nó tinh tướng cái loz j ở cái game ảo này 6rf 1 dw ko chơi được 1 dk máu dùng máu loren và ko có buff lại còn hăm doạ khi chưa pk làm mình tưởng gặp pro rf gặp rf WL thỳ ko phải 5s mà 2s cho dk máu thôi nhưng chúng mày có thấy a e tao vo ngực ra oai khi đối thủ nằm xuống ko chúng mày bị game ăn vào não dẫn đến ảo tưởng cmnr^^
    DK BeMap công nhận khỏe thật Nhưng CTC Gặp 2 thằng RF Cùi Guil Quảng Ninh đéo bước đc qua.Nghĩ cũng hài hài.Chuẩn Ko chửi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi TruongVoKy Xem bài viết
    DK BeMap công nhận khỏe thật Nhưng CTC Gặp 2 thằng RF Cùi Guil Quảng Ninh đéo bước đc qua.Nghĩ cũng hài hài.Chuẩn Ko chửi
    qua làm thao được

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    ThanGioMU's Avatar
    Like
    20
    Được Like 94 lần trong 74 bài
    BeMap pro đấy nhưng chưa qua đc vòng 1 CTC do 2 RF cui QN pk
    Trích Được post bởi mackenzy Xem bài viết

Banned
    Like
    26
    Được Like 25 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi ThanGioMU Xem bài viết
    BeMap pro đấy nhưng chưa qua đc vòng 1 CTC do 2 RF cui QN pk
    mình gà và mình chưa bh dám nhận là pro bạn có vấn đề về đọc và hiểu ak mình chơi game để giải trí chứ mình ko xưng hùng xưng bá ở cái game này đọc lại cmt trước của mình đy nhé