Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 41
    Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài

Mời a thịnh vào đây nói chuyện cho có đầu đuôi :D

Chiều nay 24-8 sau khi CTC xong G e có đi off ăn mừng chiến thắng thì a kéo mấy ae đến tìm a hiếu định pk tay chân đúng k ạ e ít hơn a trắc độ 15t thôi nhỏ con thôi nhưng nếu đứng 1 khía cạnh của người có tuổi thỳ trắc a k cư sử như thế a Hiếu là người nam định lên hà nội off các a định chó cậy gần nhà gà cậy gần chuồng pk a hiếu e xl 1 câu chứ hổ báo đc gần nhà thôi ra nơi khác xem có dám hổ báo không hay là im de e ở đó chứng kiến từ đầu đến cuối nhưng k thằng nào ngu mà đi phát biểu chẳng may ăn củ đậu thỳ bỏ mạng cứ im cho trắc cú các bác ạ hổ báo cáo chồn gặp thằng cơ hơn nó phang cho thì có mà cháo k hụp đc ý chứ đừng đùa còn a nghĩ e là thế nào cũng đc nhận hết gạch đá ok mời cả lm ae hà nội

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi Free Sex For All Xem bài viết
    đừng nói là chó đàn bố mày chỉ có 5 ae thôi cả G KL thằng nào hnay dám ho 1 câu k ?
    SG Q1 cầu Thị Nghè Thảo Cầm Viên tụi bây vào đây nói mà đéo pít ngại à vào đây tao cho cái lũ tụi bây nằm phòng lạnh 15 ngày uy tính với tụi bây chém tụi bây tao cũng đéo ở tù ngon thì bơi vào đây cái lũ cắn hội đồng người ta nói đúng cái lũ tụi bây chuyên gia cắn hội đồng

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Free Sex For All's Avatar
    Địa điểm
    New York
    Like
    84
    Được Like 41 lần trong 35 bài
    ờ anh em killers chúng mày đông đấy, anh anh em em trong games ngọt lắm nhưng bước ra ngoài xã hội thằng nào dám ho thay thằng hiếu béo ? Còn k phải đuà đâu đcm thằng nào ở đất hn này dám đứng ra bảo kê cho thằng hiếu béo bước chân lên đất hn này nc với tao thì ho lên tao tiếp !

Chúng mày cứ nghĩ trong game chúng mày là nhất là ông hoàng thôi ! Còn ra ngoài xã hội thì chúng mày là gì chưa mà đã ho ???

Ps : Tặng riêng hiếu béo nhé : Ae mày hnay đông lắm toàn thăng to con vl í nhưng hỏi lại thâm tâm xem thằng nào đứng ra nói hộ mày 1 lời chưa ? Hay chỉ ngoài a vượng ( chủ g hobao ) là anh tao đứng ra nói hộ ae mày tốt vl aehn chúng tao còn off nhiều thằng nào cứ lên kế hoạch qua ăn anh tao đc thì tao tiếp nhé :d

Senior Member
    Địa điểm
    A, A
    Like
    3
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    dkm fang chết tụi killer đi.tụi killer toàn dân tứ xứ vớ va vớ vẩn.chuyện hôm nay cho kẹo thách thằng hiếu béo dám mò xác lên đất HN

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    13
    Được Like 50 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi hoangducthai Xem bài viết
    dkm fang chết tụi killer đi.tụi killer toàn dân tứ xứ vớ va vớ vẩn.chuyện hôm nay cho kẹo thách thằng hiếu béo dám mò xác lên đất HN
    thế tí nó bảo đang ở trước cổng sân vận động quốc gia mĩ trì thì chú tính sao.

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài
    ờ anh em killers chúng mày đông đấy, anh anh em em trong games ngọt lắm nhưng bước ra ngoài xã hội thằng nào dám ho thay thằng hiếu béo ? Còn k phải đuà đâu đcm thằng nào ở đất hn này dám đứng ra bảo kê cho thằng hiếu béo bước chân lên đất hn này nc với tao thì ho lên tao tiếp !

Chúng mày cứ nghĩ trong game chúng mày là nhất là ông hoàng thôi ! Còn ra ngoài xã hội thì chúng mày là gì chưa mà đã ho ???

Ps : Tặng riêng hiếu béo nhé : Ae mày hnay đông lắm toàn thăng to con vl í nhưng hỏi lại thâm tâm xem thằng nào đứng ra nói hộ mày 1 lời chưa ? Hay chỉ ngoài a vượng ( chủ g hobao ) là anh tao đứng ra nói hộ ae mày tốt vl aehn chúng tao còn off nhiều thằng nào cứ lên kế hoạch qua ăn anh tao đc thì tao tiếp nhé :d
    Lại cái trò này nửa à ,ức chế quá hả

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài

HN hổ báo quá đi xin 1 lần dc 1 đám HN tụi bây vào đất SG ghé thăm

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    SG Q1 cầu Thị Nghè Thảo Cầm Viên tụi bây vào đây nói mà đéo pít ngại à vào đây tao cho cái lũ tụi bây nằm phòng lạnh 15 ngày uy tính với tụi bây chém tụi bây tao cũng đéo ở tù ngon thì bơi vào đây cái lũ cắn hội đồng người ta nói đúng cái lũ tụi bây chuyên gia cắn hội đồng
    Về ngủ đi chú ơi

Hôm trước đi off ở sài gòn chú đòi chém a nhớ không

2 vợ chồng a lên ngồi đấy sao chú không làm gì đi , gọi a sang ngồi chung a cũng sang mà toàn thấy chú liếc liếc ỉm ỉm (Y) Nể !

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    tao tuyên bố thẳng luôn đcm từ bh trở đi thằng nào đi off G KL bố lên tận nơi phang hết từ thằng lớn đến thằng nhỏ ![/QUOTE]

không biết có chuyện gì . hiện mình không chơi nửa nhưng nhìn thấy cái câu bạn nói nó có hổ báo quá chăng ?
    Núi nầy cao còn có núi khác cao hơn đừng tự mình làm con thiêu thân không định đăng nhập cmt đâu nhưng thấy bạn hổ báo cáo chồn quá nên vào cmt luôn chuyện trong game chơi là phải có đối địch có cy cú nhưng đừng nghĩ đem nó vào trong cuộc sống ok.còn bạn có vấn đề gì thì.357 phạm hữu lầu Q7 sài gòn.

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Nghĩ game đả lâu mà vào fỏum thấy náo nhiệt ghê
    thằng Free Sex For All cho em xin cái địa chỉ nhà bác đi
    em dân Sài Gòn thôi nhung bác cứ cho em địa chỉ nhà bác và Avatar của bác lên đây
    em hứa vs bác là trong 3 ngày sẽ có người hỏi thăm bác ah
    bác đùng mở miệng hổ báo ở đây
    hoặc all guid AnhEmHaNoi lun thằng nào bản lảnh cứ cho em cái địa chỉ chính xác
    Thân...................

Senior Member
    Địa điểm
    A, A
    Like
    3
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi misadu01 Xem bài viết
    thế tí nó bảo đang ở trước cổng sân vận động quốc gia mĩ trì thì chú tính sao.
    riêng ở đất mỹ đình tao chỉ thuê bọn xe ôm ra đái thì nó cũng chết lụt rồi