Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 40
    Senior Member
    Guild AeHaNoi

Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Gửi các bạn G đối địch.......

ửi các bạn G đối đich... đôi lời
    Mình có đối địch nhau thật.. nhưng cái game phải có người này người kia mơi vui
    Chứ các bạn cứ thấy vậy vào.... commet kiểu như là chúng tôi sai rõ ý.. mà chưa gì đã chửi nay no...
    Các bạn nói như kiểu ai cũng có học nay no.. nhưng các cách các bạn commets... thi mình thấy đi ngược lại hoàn toàn...
    Đây là minh chỉ nói 1 số người chứ không áp đặt
    Còn Ae tôi trên phương diện không làm sai..... đang đợi sự việc được làm rõ.... thì các bạn vao commet khó nghe thì phai tiếp lời thôi
    Mong các bạn sống thì suy nghĩ chút..... đứng có Anh Hùng Bàn Phím làm gì
    Còn bạn nào nói a tôi không dám thí các bạn sai r đấy ạ
    a tao delete hay không mày nhìn tự biết.... còn mày không phải kích hay thách..
    a tao chơi như thế nào ae tao biết..... còn cũng đéo cần những loại người như chúng mày biết..
    còn về mob ntn thì cũng cho 1 lời giải quyết nhanh gọn.....
    chứ để sự việc kéo dài dẫn đến chu G tôi.. cũng như toàn thể Ae G tôi.. phải chịu những lời khó chịu mà mình không làm..
    bạn thử nghĩ nếu bạn bị vậy a tính sao....
    Công An muốn bắt tội phạm dù có thấy tội rõ ràng vẫn còn bắt tường trình kĩ lưỡng bạn à....
    không phải thích bắt là bắt lung tung đâu
    Làm mob hay làm gĩ cũng vây làm phải nghĩ đến hậu quả chứ đừng vì 1 phút thiếu suy nghĩ mà để sự việc nó to lên.....
    Vì đây là Danh Dự của G tôi..... và riêng cá nhân a tôi chu G .. nó lá sỉ nhục vào công sức của a ý... gây đựng cho cái MU này..... dù nó không biết được là bao ... nhưng cũng là 1 phần nào đó không thể thiếu
    Vì thực sự a y có nghỉ thì a e tôi cũng không còn tâm trang đâu mà chơi bạn à... cái này bạn làm game lâu năm chắc cũng hiểu
    mình mạn phép có đôi dóng suy nghĩ vây thôi.... Mong mọi người sớm giải quyết sao cho hợp lí

Senior Member
    Guild AeHaNoi

Like
    0
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    cho hỏi sao acc ThanDarus chưa detele acc nữa hay chỉ nói bằng miệng vậy là thằng thịnh chỉ nói bằng miệng rồi kaka detele rồi té khỏi mu-hanoi.net đi
    Anh Tổng Cục Trưởng ơi.. em xin là thôi... nhưng a thấy đấy này... cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng đấy.. a xem thế nào...

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Bạn không nên nói những lời này nhé.
    Mu Hà Nội phát triển đến ngày hôm nay cũng là nhờ có các game thủ như Thịnh hay Quân hay Giáo và rất nhiều anh em khác nữa.
    Mu Hà Nội đã trải qua rất nhiều thăng trầm và họ là những người đã gắn bó với MUHN qua tất cả những sóng gió đó cho nên họ có quyền được tôn trọng. Họ là những đàn anh đã dẫn dắt rất nhiều thành viên mới của MUHN .
    Tôi không hề thiên vị ai nhưng đó là suy nghĩ của tôi và rất nhiều anh em trong BQT đều biết rõ điều đó.
    Quan điểm của tôi là nếu có hiềm khích cứ xử lý trong game không cần phải ra diễn đàn chửi nhau hay bôi xấu nhau làm gì.
    tôi có nói gì đâu tại ổng nói ổng detele acc thì xem ổng detele acc chưa đó mà để coi con người ổng chỉ dám nói dám làm hay chỉ là 1 con người chỉ pít nói thôi chứ chưa có chửi ổng cái gì

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài
    cho hỏi sao acc ThanDarus chưa detele acc nữa hay chỉ nói bằng miệng vậy là thằng thịnh chỉ nói bằng miệng rồi kaka detele rồi té khỏi mu-hanoi.net đi
    Mày có đọc kỹ CMT của a Thịnh không vậy ?

Nếu có hack -> Delete ac

T nghĩ m về trau dồi kiến thức tiếng việt đi rồi lên 4r cmt dạo , topic nào cũng thấy cmt mà chả ra cái hồn gì , nhiều cmt của mày người khác đọc vào rồi tự hỏi mình vừa đọc cái gì đấy

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    1
    Được Like 31 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Thả Acc , Đền bù điểm UT và đã Xin Lỗi rồi.
    Vậy còn muốn thế nào nữa ????
    Ai cũng có lúc nhầm lẫn, lúc sai sót. Không ai hoàn hảo cả.
    thế bây gio các anh lấy lại chủ G cho bọn e đi
    E k cần nhung loi XL hay UT gì cả

Senior Member
    Guild AeHaNoi

Like
    0
    Trích Được post bởi Cần Sa Xem bài viết

Nếu có hack -> Delete ac

T nghĩ m về trau dồi kiến thức tiếng việt đi rồi lên 4r cmt dạo , topic nào cũng thấy cmt mà chả ra cái hồn gì , nhiều cmt của mày người khác đọc vào rồi tự hỏi mình vừa đọc cái gì đấy
    tớ cũng nghĩ vậy đó bạn
    không phải vào đâu cũng nói bừa là hay đâu bạn nhỉ..... đấy người ta gọi là ANH HÙNG BÀN PHÍM đấy chém mà không có óc...

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    1n0jbu0n's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    21
    Được Like 52 lần trong 28 bài

Nếu có hack -> Delete ac

bảo rồi nc gì vs cái thằng vớ vẩn đấy. Trên game oke cho nó là nhất. Trẻ ranh như nó đâu mà đôi co với nó làm gì.
    Bọn Trẻ + Trâu người ta thường gọi là Trẻ Trâu. Trẻ trâu thì hay làm gì. Thì toàn AHBP

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0

Nếu có hack -> Delete ac

sao mày ngu thế mày có đọc từ đầu đến cuối ko mà vào đã cắn rồi mày mày ko thấy thằng thịnh kêu mở acc ra sẽ detele acc à đã detele 2 acc và đợi thả logg minh oan ra sẽ detele acc lun mày ko thấy à hay là vào đây nịn khứa thịnh hả bớt nịn đi nịn ko dc cái gì đâu

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi 1n0jbu0n Xem bài viết
    bảo rồi nc gì vs cái thằng vớ vẩn đấy. Trên game oke cho nó là nhất. Trẻ ranh như nó đâu mà đôi co với nó làm gì.
    Bọn Trẻ + Trâu người ta thường gọi là Trẻ Trâu. Trẻ trâu thì hay làm gì. Thì toàn AHBP
    tao ở miền nam đó h nên tao ko hiểu những từ ngôn ngữ của tụi bây và tao cũng ko thèm quan tâm tới hehe detele acc ThanDarus đi ko detele thì tao đã hiểu con người của lão thịnh a của tụi bây rồi anh mày sao thì chúng mày cũng như vậy chỉ nói mà ko dám làm kaka

Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài
    sao mày ngu thế mày có đọc từ đầu đến cuối ko mà vào đã cắn rồi mày mày ko thấy thằng thịnh kêu mở acc ra sẽ detele acc à đã detele 2 acc và đợi thả logg minh oan ra sẽ detele acc lun mày ko thấy à hay là vào đây nịn khứa thịnh hả bớt nịn đi nịn ko dc cái gì đâu
    Tao chả nịn ai chả

Cơ bản là tao thấy mày cmt ngứa mắt quá đấy

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    1
    Được Like 31 lần trong 29 bài
    tao thấy mày cung rảnh lồn nhỉ
    Toppic nào cua? a e tao mày cung thấy có mat thế vào sủa nhang hết cả lên