Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 40 của 40
    Senior Member
    Guild AeHaNoi

Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Gửi các bạn G đối địch.......

ửi các bạn G đối đich... đôi lời
    Mình có đối địch nhau thật.. nhưng cái game phải có người này người kia mơi vui
    Chứ các bạn cứ thấy vậy vào.... commet kiểu như là chúng tôi sai rõ ý.. mà chưa gì đã chửi nay no...
    Các bạn nói như kiểu ai cũng có học nay no.. nhưng các cách các bạn commets... thi mình thấy đi ngược lại hoàn toàn...
    Đây là minh chỉ nói 1 số người chứ không áp đặt
    Còn Ae tôi trên phương diện không làm sai..... đang đợi sự việc được làm rõ.... thì các bạn vao commet khó nghe thì phai tiếp lời thôi
    Mong các bạn sống thì suy nghĩ chút..... đứng có Anh Hùng Bàn Phím làm gì
    Còn bạn nào nói a tôi không dám thí các bạn sai r đấy ạ
    a tao delete hay không mày nhìn tự biết.... còn mày không phải kích hay thách..
    a tao chơi như thế nào ae tao biết..... còn cũng đéo cần những loại người như chúng mày biết..
    còn về mob ntn thì cũng cho 1 lời giải quyết nhanh gọn.....
    chứ để sự việc kéo dài dẫn đến chu G tôi.. cũng như toàn thể Ae G tôi.. phải chịu những lời khó chịu mà mình không làm..
    bạn thử nghĩ nếu bạn bị vậy a tính sao....
    Công An muốn bắt tội phạm dù có thấy tội rõ ràng vẫn còn bắt tường trình kĩ lưỡng bạn à....
    không phải thích bắt là bắt lung tung đâu
    Làm mob hay làm gĩ cũng vây làm phải nghĩ đến hậu quả chứ đừng vì 1 phút thiếu suy nghĩ mà để sự việc nó to lên.....
    Vì đây là Danh Dự của G tôi..... và riêng cá nhân a tôi chu G .. nó lá sỉ nhục vào công sức của a ý... gây đựng cho cái MU này..... dù nó không biết được là bao ... nhưng cũng là 1 phần nào đó không thể thiếu
    Vì thực sự a y có nghỉ thì a e tôi cũng không còn tâm trang đâu mà chơi bạn à... cái này bạn làm game lâu năm chắc cũng hiểu
    mình mạn phép có đôi dóng suy nghĩ vây thôi.... Mong mọi người sớm giải quyết sao cho hợp lí

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    ok ok vụ việc đã ok rồi nhé
    delete hay k là việc của tôi
    tôi nói tôi muốn phang mẹ bạn , bạn cũng bao sao k thấy tôi phang mẹ bạn kêu la khi bị tôi nói phang ah
    ngáo vl
    -
    anh thanh cũng đã nói đó là sơ xuất và đã nói câu xl người cầm acc đó rồi
    vậy là mọi chuyện đã làm sáng tỏ
    giờ miễn bình luận thêm nữa !

3. Các thành viên đã Like aloanh cho bài viết này:

adminTổng Cục Trưởng (15-08-2014)

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi Cần Sa Xem bài viết
    Tao chả nịn ai chả

Cơ bản là tao thấy mày cmt ngứa mắt quá đấy
    kaka vậy mày ko đọc kĩ thì đi chỗ khác chơi còn mày nịn thì test ga đi

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    tôi nói tôi muốn phang mẹ bạn , bạn cũng bao sao k thấy tôi phang mẹ bạn kêu la khi bị tôi nói phang ah
    ngáo vl
    -
    hoho nếu mày nói vậy vậy mày detele 2 acc kia chi h mày chỉ nói vậy thôi tao cũng hiểu cái lũ tụi bây rồi dám nói mà ko dám làm tiếc à nghĩ game ko dc à vậy thôi ko nói nữa vậy đã hiểu rồi hehe

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    ngáo vl
    -
    Đấy. Thế này mới đúng là người chủ G mẫu mực.
    Những uống rượu ít thôi em nhé.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Senior Member bengls's Avatar
    Like
    47
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    tôi có nói gì đâu tại ổng nói ổng detele acc thì xem ổng detele acc chưa đó mà để coi con người ổng chỉ dám nói dám làm hay chỉ là 1 con người chỉ pít nói thôi chứ chưa có chửi ổng cái gì
    ra vẻ thánh thiện vồn nhưng mà đâu cũng thấu la liếm

Senior Member
    Guild AeHaNoi

Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    sao mày ngu thế mày có đọc từ đầu đến cuối ko mà vào đã cắn rồi mày mày ko thấy thằng thịnh kêu mở acc ra sẽ detele acc à đã detele 2 acc và đợi thả logg minh oan ra sẽ detele acc lun mày ko thấy à hay là vào đây nịn khứa thịnh hả bớt nịn đi nịn ko dc cái gì đâu
    tớ là cũn chỉ giải thích cho bạn 1 lần cuối này thôi... vì não bạn phẳng quá.. lên tớ phải thông cho bạn
    A tớ chu G AE Ha Noi .. nói là.... Nếu ACC ThanDarus không minh oan được.. thì a tớ sẽ delete 3 acc đó. và cả đồ
    trước khi có lời giải thích.. thì 2 acc RfGay và MuReal đã bì delete rối bạn nhé.....
    Nhưng hiện giờ MOB đã có thông báo là do nhầm lẫn... lên thả...
    Vậy bạn lên đọc kĩ rồi hãy commet cứ không lên cắn càn lung tung như vây... còn nếu bạn thich commet gi khác thì mình cũng không giải thích và không thèm quan tâm nữa
    VÌ NÃO BẠN đã bị hỏng.... nói nữ CŨNG CHỈ VẬY THÔI... nếu não bạn chưa hỏng thì mình xin lỗi trước luôn

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    nhepzo's Avatar
    Địa điểm
    ha noi
    Like
    18
    Được Like 11 lần trong 8 bài
    hoho nếu mày nói vậy vậy mày detele 2 acc kia chi h mày chỉ nói vậy thôi tao cũng hiểu cái lũ tụi bây rồi dám nói mà ko dám làm tiếc à nghĩ game ko dc à vậy thôi ko nói nữa vậy đã hiểu rồi hehe
    a xem có mỗi a vào nói trong topic này! con người ta lớn tuổi có đầu óc sẽ không nói vậy đâu! lớn rồi đừng để bọn e cười cho. còn việc của guild e a chưa đủ tuổi nói vào ok!

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    ngáo vl
    -
    lại thằng nói xàm mún phang ko vào đây tao coi mày phang dc ko 2` vkl mày vào tao đéo cho mày nằm phòng lạnh 15 ngày thì tao gặp tụi HN chúng mày cuối đầu vào đây phang chứ đừng có xl mày chỉ lớn cái tuổi lớn cái xác chứ óc mày như heo vậy đó

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    modd nào đi qua làm ơn đóng luôn cái 2pic lại giúp với nhé tks !

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi prohanoi88 Xem bài viết
    tớ là cũn chỉ giải thích cho bạn 1 lần cuối này thôi... vì não bạn phẳng quá.. lên tớ phải thông cho bạn
    A tớ chu G AE Ha Noi .. nói là.... Nếu ACC ThanDarus không minh oan được.. thì a tớ sẽ delete 3 acc đó. và cả đồ
    trước khi có lời giải thích.. thì 2 acc RfGay và MuReal đã bì delete rối bạn nhé.....
    Nhưng hiện giờ MOB đã có thông báo là do nhầm lẫn... lên thả...
    Vậy bạn lên đọc kĩ rồi hãy commet cứ không lên cắn càn lung tung như vây... còn nếu bạn thich commet gi khác thì mình cũng không giải thích và không thèm quan tâm nữa
    VÌ NÃO BẠN đã bị hỏng.... nói nữ CŨNG CHỈ VẬY THÔI... nếu não bạn chưa hỏng thì mình xin lỗi trước luôn
    kaka h kéo cả đàn ra để thanh minh thanh nga à nói tóm lại cái lũ tụi bây chỉ có cái miêng ok thừa nhận đi tao nói thịt rất nhìu nhìu người ae thấy mà người ta ko nói thôi tại vì người ta pít cái lũ tụi mày chỉ có cái miệng thôi hiểu ko

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234