ửi các bạn G đối đich... đôi lời
Mình có đối địch nhau thật.. nhưng cái game phải có người này người kia mơi vui
Chứ các bạn cứ thấy vậy vào.... commet kiểu như là chúng tôi sai rõ ý.. mà chưa gì đã chửi nay no...
Các bạn nói như kiểu ai cũng có học nay no.. nhưng các cách các bạn commets... thi mình thấy đi ngược lại hoàn toàn...
Đây là minh chỉ nói 1 số người chứ không áp đặt
Còn Ae tôi trên phương diện không làm sai..... đang đợi sự việc được làm rõ.... thì các bạn vao commet khó nghe thì phai tiếp lời thôi
Mong các bạn sống thì suy nghĩ chút..... đứng có Anh Hùng Bàn Phím làm gì
Còn bạn nào nói a tôi không dám thí các bạn sai r đấy ạ
a tao delete hay không mày nhìn tự biết.... còn mày không phải kích hay thách..
a tao chơi như thế nào ae tao biết..... còn cũng đéo cần những loại người như chúng mày biết..
còn về mob ntn thì cũng cho 1 lời giải quyết nhanh gọn.....
chứ để sự việc kéo dài dẫn đến chu G tôi.. cũng như toàn thể Ae G tôi.. phải chịu những lời khó chịu mà mình không làm..
bạn thử nghĩ nếu bạn bị vậy a tính sao....
Công An muốn bắt tội phạm dù có thấy tội rõ ràng vẫn còn bắt tường trình kĩ lưỡng bạn à....
không phải thích bắt là bắt lung tung đâu
Làm mob hay làm gĩ cũng vây làm phải nghĩ đến hậu quả chứ đừng vì 1 phút thiếu suy nghĩ mà để sự việc nó to lên.....
Vì đây là Danh Dự của G tôi..... và riêng cá nhân a tôi chu G .. nó lá sỉ nhục vào công sức của a ý... gây đựng cho cái MU này..... dù nó không biết được là bao ... nhưng cũng là 1 phần nào đó không thể thiếu
Vì thực sự a y có nghỉ thì a e tôi cũng không còn tâm trang đâu mà chơi bạn à... cái này bạn làm game lâu năm chắc cũng hiểu
mình mạn phép có đôi dóng suy nghĩ vây thôi.... Mong mọi người sớm giải quyết sao cho hợp lí