Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 44
    Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

zMenu Bt04 Sv sức mạnh đã đến lúc phân chia lại chủ quyền ???

Chắc ai cũng biết đến 2 sự kiện đc cho là hot nhất hiện tại ( k nói đến CTC nhé )
    Đó là vụ Killer k đồng ý even nguyên liệu 2.5 và block acc ThanDarus chủ G AEHN
    Vụ NL 2.5 thì đã lặng xuống mặc dù đã có vài thanh niên xoá acc + vô vàn thanh niên bán acc
    Còn vụ Block acc ThanDarus, chuyện trong cuộc như nào chưa rõ, nhưng có vẻ chủ acc là A Thịnh có vẻ chán nản
    vì vụ xùm beng này
    SV Sức Mạnh có 3 G Lớn Killer - Warlord - AEHN:
    + Bé Mập thì thường xuyên UT chắc ai cũng biết (cổng 3h loren 24/24) gần đây mới thấy xuất hiện lại tuyển mem
    + MrHieuBeo+ G Killer thì chán nản chuyện even nl 2.5 => 1 số đã bán acc
    + ThanDarus thì lại bị block acc nghi vấn hack, đã chán nản và thấy 1 số comment liên quan đến dell acc+ huỷ G gì đấy...

Phải Chăng Bây Giờ Là Lúc SV Sức Mạnh Phân Chia Lại Chủ Quyền??? Liệu Đã Đến Lúc Vùng Lên Của Các G Nhỏ Và Vửa ???

p/s: Tôi chỉ là 1 người chơi bình thường, không có trong G lớn nào cả nhé

Senior Member SatDaiCa's Avatar
    Like
    58
    Được Like 55 lần trong 37 bài
    Những sv trước chỉ đến khi qua 2 đến 3 lần CTC thì mới xảy ra hiện tượng bán acc nghỉ game.Nhưng sv SM này thì .......................chắc là cũng tầm 1 tháng nữa thôi là lại có thông tin thêm 1 sv mới nữa rồi ( cái này chắc chắn như đinh bởi đây đã trở thành truyền thống của Mu mình rồi vì chỉ 3 hoặc 4 tháng là ra sv mới)Giờ là lúc các bạn "dưỡng sức" cho thật tốt để chuẩn bị đón chào sv mới.Hãy chuẩn bị "Súng đạn"đầy đủ để chuẩn bị chiến là vừa Mình ko chơi sv SM nhưng nghe chừng sv này có vẻ ... ghê nhỉ.Chưa ăn evnet,chưa có CTC mà đã ..................................

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Mình lập topic này để bàn về vấn đề vùng lên của các G khác, nhưng có vẻ hơi bị thù oán cá nhân nhiều
    G AEHaNoi thì đã chính thức chia tay cuộc chơi, là 1 người chơi mu-hanoi, dù chưa có cơ hội được vào G AEHaNoi nhưng ít nhiều vẫn nghe đc tiếng tăm của G AEHaNoi, mình thật sự rất thích G này, và cũng nể 1 số người, như BoMayThich, Shinji,ThanDarus ... (nói công = nhé vì mình k thuộc AEHN hay KL or WL) Việc AEHaNoi ra đi cũng là 1 chuyện buồn của mu-hanoi. nhưng bữa tiệc nào cũng có lúc tàn, bây giờ chỉ còn lại Liên Minh Killer và Liên Minh Warlord là những tên tuổi lớn hiện tại. Có thể sẽ có G khác thay thế AEHN như 1TinhBan, MienTrung, HaoKiet, FD13.... cái này ae ta chỉ biết chờ đợi thôi, biết đâu những người còn lại của AEHN sẽ lập 1 G mới thì sao, chưa nói trước được gì đâu

Banned
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    dit con me 2 con cave o G TheOne ngon vkl . cho ae dit 1 kai dc ko anh tra 50k VC dong y thi mai nhe dkm 2 con cave xau the cung cho nen DD

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Trích Được post bởi Alexander Xem bài viết
    dit con me 2 con cave o G TheOne ngon vkl . cho ae dit 1 kai dc ko anh tra 50k VC dong y thi mai nhe dkm 2 con cave xau the cung cho nen DD
    vcl thật

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    cr7_Ronaldo's Avatar
    Like
    22
    Được Like 44 lần trong 31 bài

Bạn đang nói > ThanhTran G THeOne pải ko ạ ^!^

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    quawan's Avatar
    Like
    7
    Được Like 31 lần trong 30 bài
    chuẩn luôn bác ạ xấu vồn luôn ý ))

1 con thì béo như con lợn xề ......... 1 còn thì LCD màn hình phẳng ))))))))))))))))

chán vồn luôn ý ...

Thành Viên Guild Killers
    Like
    25
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    vl mấy bác này nguy hiểm vcl

Senior Member kidmaster's Avatar
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    vkl máu thế

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Được Like 130 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi GiaVy Xem bài viết
    với tui chẳng G nào lớn
    ngững mộ G TheOne với G AnhEmQN thôi
    dù tôi đang là thành viên của FD13
    Cảm ơn bạn đã quan tâm đến G mjnh,nhưng theo bạn ngưỡng mộ về nghĩa đen hay nghĩa bóng vậy hiii

Senior Member GUESS888's Avatar
    Like
    137
    Được Like 113 lần trong 105 bài
    tất cả G ở SV sm tôi thấy đéo G nào = tập đoàn người đến từ ... dc ( chém tí cho n mát mẻ )

12. Các thành viên đã Like GUESS888 cho bài viết này:

anhnamoi (16-08-2014)