Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 36
    Senior Member
    Like
    6
    Được Like 6 lần trong 5 bài

Statusicon29 Thân Gửi Ban Quản Trị Mu !

Mình Là 1 trong những thành viên của Guild Killers !
    hôm nay sau khi được xem event của ADM đưa ra thì tất cả anh em trong Guild và LM cảm thấy rất bức xúc
    biết rằng event là những đồ có giá trị , tỉ lệ quay đồ cũng thấp , nhưng kèm theo đó nếu mà phần thưởng của các bạn đưa ra và những người nhận thưởng quay thành công thì niềm vui trọn vẹn chỉ dành đc cho nhưng người chơi đó
    còn những anh em chơi từ đầu sever đã bỏ ra số tiền không nhỏ để mua đồ mà khi các bạn đưa ra event đó thì giá trị của đồ trong game sẽ không đáng là bao !
    nay mình viết bài viết này mong Ban Quản Trị xem sét lại và thay đổi event để giữ gìn sever đc lâu hơn và vững mạnh hơn
    Thay mặt anh em Guild Killers Cùng toàn thể anh em Liên Minh !
    NV : LinhCanh !

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi anhnamoi Xem bài viết
    Ý của bạn ấy nói là,Admin và BQT có thể hút bớt đi 2-3 điếu thuốc/1 ngày để anh em nó đỡ khổ,Event ra toan nạp tiền thì phân biệt chủng tộc quá,có người giàu người nghèo sao mà theo được.Nên Anh em muốn góp ý kiến cải cách lại Event sao cho phù hợp với anh em
    Giảm từ ViNa xuống Thăng Long nhé . Hút ít đi thì thức đêm làm sao được

Senior Member
    Like
    6
    nhưng thật sự event của các bạn đưa ra không cần thiết phải giá trị như vậy , nếu người nhận thưởng quay đc w2.5 thật thì có phải những người chơi từ trước và bỏ tiền ra để mua w2.5 của người khác sẽ rất buồn không
    Bạn Thử Đặt mình vào người vừa đi mua đồ rất giá trị xong có event giá trị tương đương thì bạn sẽ nghĩ sao ?
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    chuỗi event , gồm nhiều event khác nhau để nhiều thành phần khác nhau cùng tham gia. Nếu chỉ 1-2 cái Liệu có đủ cho tất cả mọi người.
    Event chính cũng chỉ 1 -2 cái thôi còn lại những sự kiện nhỏ chúng tôi cũng gộp lại . Các bạn nên đọc kỹ xem mình tham gia được cái nào ,không tham gia được cái nào nhé !

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi Canabiss.QL Xem bài viết
    A nhìn người ta bán Acc hết thế toàn Mem lâu năm chạy đua vũ trang. quá thốn a ơi
    Người ta bán acc vì lý do gì ấy chứ không phải vì event đâu. Có Chúa mới biết

Banned BattleKing's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    100
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    Không biết nói gì hơn

LĐTC Guild TheOne HieuNhocii's Avatar
    Like
    0
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    Người ta bán acc vì lý do gì ấy chứ không phải vì event đâu. Có Chúa mới biết
    z. tu nhien đang yên đang lành, bỗng nhiên 1 bũi sáng thức giấc, nhìn thấy 6 event vao DD thi thay toàn là rao bán acc xin lỗi e chịu k nõi

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Được Like 130 lần trong 96 bài
    Giảm từ ViNa xuống Thăng Long nhé . Hút ít đi thì thức đêm làm sao được
    Anh MèO cứ làm tí vitamin hung hăng vào là thức đêm ok mà

Senior Member bengls's Avatar
    Like
    47
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    chuỗi event , gồm nhiều event khác nhau để nhiều thành phần khác nhau cùng tham gia. Nếu chỉ 1-2 cái Liệu có đủ cho tất cả mọi người.
    Event chính cũng chỉ 1 -2 cái thôi còn lại những sự kiện nhỏ chúng tôi cũng gộp lại . Các bạn nên đọc kỹ xem mình tham gia được cái nào ,không tham gia được cái nào nhé !
    cái mà tất cả ae và mọi ng cần là cái event CTC đó bạn ^^

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi tinasparke Xem bài viết
    nhưng thật sự event của các bạn đưa ra không cần thiết phải giá trị như vậy , nếu người nhận thưởng quay đc w2.5 thật thì có phải những người chơi từ trước và bỏ tiền ra để mua w2.5 của người khác sẽ rất buồn không
    Bạn Thử Đặt mình vào người vừa đi mua đồ rất giá trị xong có event giá trị tương đương thì bạn sẽ nghĩ sao ?
    Vậy bạn muốn 1 event không có giải thưởng , không có phần thưởng cho người may mắn .
    Nếu vậy event mở ra để làm gì ? Và nếu là bạn , với 1 event vô thưởng vô phạt . không được gì và cũng không mất gì , Bạn có tham gia không ?

Senior Member bengls's Avatar
    Like
    47
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Vậy bạn muốn 1 event không có giải thưởng , không có phần thưởng cho người may mắn .
    Nếu vậy event mở ra để làm gì ? Và nếu là bạn , với 1 event vô thưởng vô phạt . không được gì và cũng không mất gì , Bạn có tham gia không ?
    may mắn chỉ đến với những người..........gì gì đó
    ^^

Senior Member
    Like
    6
    bạn thử để event là 1m VC xem có ai tham gia không ?