Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 29 của 29

Chủ đề: Hack là chơi đẹp

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Statusicon19 Hack là chơi đẹp

Hack - theo như sự hiểu biết của mình thì Mu-hanoi.net không có hỗ trợ hay auto về hack mà ngược lại mu-hanoi.net ngày ngày đang nâng cấp hệ thống atihack để cho nạn hack giảm bớt dần và những ai sử dụng hack khi bị bắt đều bị block 3 ngày và ....

Và tôi xin phép hỏi mọi người và những người đang hack . hack là chơi đẹp ah
    các bạn sử dụng hack pk người khác thắng người ta thì các bạn vỗ gực vỗ tay võ mồm oai như 1 vị tướng :v
    nhưng khi bị 1 ai đó dùng buf đểu buff cho thì lại bảo chơi bẩn

ô xin lỗi sao lại bảo chơi bẩn chơi không đẹp đc nhỉ . cái gì trong game nó có trức năng gì mình chơi và mình có quyền sử dụng nó , miễn sao mình k hack là đc
    giờ bạn chơi DK hay ... rs cao . tôi mới chơi class eff chiến rs it tôi k pk đc thì tôi sử dụng skil buf của mình buf ngược lại cho đồng đội pk thôi có gì sai . có phải tôi sử dụng hack can thiệp vào game để pk các bạn đâu nhỉ ?
    nên tôi chẳng thấy có chỗ nào không đẹp cả

CTC tại sao lại G nào cũng có buf đểu từ thằng ML răng cá mập cũng nói buff đểu là chơi bẩn nhưng mà rồi đến ngày đó cũng dùng . ô sệt lạ nhỉ hay là chỉ những sự kiện lớn mới đựng sử dụng skill đó còn đi pk tụi mày không hack thì kệ cụ tụi mày . bố mày hack bố cho tụi mày quỳ con cấm đc buff đểu . buff đểu là chơi bẩn

Cái ý thức con người khi sử dụng hack đi train pk săn bắn rồi chửi mắng người ta khi pk thắng thì có quyền L gì mà nói từ đẹp ở đây khi bị buf đểu

2. 5 thành viên Like aloanh cho bài viết này:

banvc (13-08-2014), Còi Đua Đòi Muzik (12-08-2014), cr7_Ronaldo (12-08-2014), lxcard (12-08-2014)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi lxcard Xem bài viết
    chắc bọn nó nghĩ mình là đại za chân đất đây ma anh
    nhưng za ngoài chắc cặc đã = ai
    thôi kệ tụi nó . cho nó về nhất :v
    Last edited by 1n0jbu0n; 12-08-2014 at 05:36 PM.

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    1n0jbu0n's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    21
    Được Like 52 lần trong 28 bài
    mầy con cờ ho G đối đệt đây mà

Member
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Xin chào các bạn AeHanoi mình là thành viên chuyên sử dụng hách . Và mỗi khi hách mình giết được ai thì mình chửi người ta là ngu.
    Tại vì mình hách thật là giỏi Mình phục mình quá cơ
    Last edited by 1n0jbu0n; 13-08-2014 at 04:34 AM.

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    1n0jbu0n's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    21
    Được Like 52 lần trong 28 bài
    Từ lúc lập cái tốp píc này ra. K thấy mấy a tiểu nhị đâu nhỉ
    Mọi khi là đông và hung hãn lắm

Banned
    Like
    2
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    like vì bài viết khá hay
    trc giờ chả có qui định gì nói buff đểu là chơi bẩn cả , vì nó là tính năng vốn có trước giờ của mu rồi , đấy có thể coi là 1 kế sách hay ấy chứ , dùng tiền , dùng sức không lại thì ta dùng cái đầu của mình . Miễn sao chiến thắng 1 cách trong sạch là được rồi . Còn lại không cần quan tâm lắm đến lời người khác , vì khi thắng hay thua cũng có cả ngàn lí do để " tại , vì , hên , xui , blablabla " ...
    Còn về việc hack thì là truyền thống của mu hà nội rồi , adm còn cho phép người quen hack thì nói được gì nữa , lúc nào chả có cãi nhau là bênh người quen . Cơ bản là lớn đã thế thì đừng mong bé tốt hơn và cũng chả có tư cách gì để nói bé cả
    Mình thấy mỗi bên G đều có cái hay , cái đẹp riêng , tuy nhiên cũng do 1 phần chủ G ko làm mạnh tay với những bạn trẻ , cứ để chúng nó hack rồi chửi nhau òm tỏi , từ trong game đến 4rum , mất cả cái hay , có những người còn bênh nữa ấy chứ , nói chung là quá nhạt cho vấn đề này @.@!

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Trích Được post bởi banvc Xem bài viết
    like vì bài viết khá hay
    trc giờ chả có qui định gì nói buff đểu là chơi bẩn cả , vì nó là tính năng vốn có trước giờ của mu rồi , đấy có thể coi là 1 kế sách hay ấy chứ , dùng tiền , dùng sức không lại thì ta dùng cái đầu của mình . Miễn sao chiến thắng 1 cách trong sạch là được rồi . Còn lại không cần quan tâm lắm đến lời người khác , vì khi thắng hay thua cũng có cả ngàn lí do để " tại , vì , hên , xui , blablabla " ...
    Còn về việc hack thì là truyền thống của mu hà nội rồi , adm còn cho phép người quen hack thì nói được gì nữa , lúc nào chả có cãi nhau là bênh người quen . Cơ bản là lớn đã thế thì đừng mong bé tốt hơn và cũng chả có tư cách gì để nói bé cả
    Mình thấy mỗi bên G đều có cái hay , cái đẹp riêng , tuy nhiên cũng do 1 phần chủ G ko làm mạnh tay với những bạn trẻ , cứ để chúng nó hack rồi chửi nhau òm tỏi , từ trong game đến 4rum , mất cả cái hay , có những người còn bênh nữa ấy chứ , nói chung là quá nhạt cho vấn đề này @.@!
    G nào cũng có thành phần hách. K tránh được. Người ta thích chơi hách thì cầm làm sao được. Nhưng người ta chơi k phải hách đi giết người khác rồi chửi người khác Ngu. Vì vốn dĩ nó có gì hay đâu.

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    Hack - theo như sự hiểu biết của mình thì Mu-hanoi.net không có hỗ trợ hay auto về hack mà ngược lại mu-hanoi.net ngày ngày đang nâng cấp hệ thống atihack để cho nạn hack giảm bớt dần và những ai sử dụng hack khi bị bắt đều bị block 3 ngày và ....

Và tôi xin phép hỏi mọi người và những người đang hack . hack là chơi đẹp ah
    các bạn sử dụng hack pk người khác thắng người ta thì các bạn vỗ gực vỗ tay võ mồm oai như 1 vị tướng :v
    nhưng khi bị 1 ai đó dùng buf đểu buff cho thì lại bảo chơi bẩn

ô xin lỗi sao lại bảo chơi bẩn chơi không đẹp đc nhỉ . cái gì trong game nó có trức năng gì mình chơi và mình có quyền sử dụng nó , miễn sao mình k hack là đc
    giờ bạn chơi DK hay ... rs cao . tôi mới chơi class eff chiến rs it tôi k pk đc thì tôi sử dụng skil buf của mình buf ngược lại cho đồng đội pk thôi có gì sai . có phải tôi sử dụng hack can thiệp vào game để pk các bạn đâu nhỉ ?
    nên tôi chẳng thấy có chỗ nào không đẹp cả

CTC tại sao lại G nào cũng có buf đểu từ thằng ML răng cá mập cũng nói buff đểu là chơi bẩn nhưng mà rồi đến ngày đó cũng dùng . ô sệt lạ nhỉ hay là chỉ những sự kiện lớn mới đựng sử dụng skill đó còn đi pk tụi mày không hack thì kệ cụ tụi mày . bố mày hack bố cho tụi mày quỳ con cấm đc buff đểu . buff đểu là chơi bẩn

Cái ý thức con người khi sử dụng hack đi train pk săn bắn rồi chửi mắng người ta khi pk thắng thì có quyền L gì mà nói từ đẹp ở đây khi bị buf đểu
    sai chính tả

Banned ShayneWard's Avatar
    Like
    39
    Được Like 428 lần trong 232 bài
    Ta đã bảo rồi adm hãy pm MrPham mua bản hack về nghiên cứu mà anti được hay adm và MrPham là ae trên bến dưới thuyền có MrPham cũng hay DK của mình được chết hoài

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    ThykSock's Avatar
    Like
    377
    Được Like 94 lần trong 80 bài
    hóng