Kết quả 1 tới 10 của 29

Chủ đề: Hack là chơi đẹp

Threaded View

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Statusicon19 Hack là chơi đẹp

Hack - theo như sự hiểu biết của mình thì Mu-hanoi.net không có hỗ trợ hay auto về hack mà ngược lại mu-hanoi.net ngày ngày đang nâng cấp hệ thống atihack để cho nạn hack giảm bớt dần và những ai sử dụng hack khi bị bắt đều bị block 3 ngày và ....

Và tôi xin phép hỏi mọi người và những người đang hack . hack là chơi đẹp ah
    các bạn sử dụng hack pk người khác thắng người ta thì các bạn vỗ gực vỗ tay võ mồm oai như 1 vị tướng :v
    nhưng khi bị 1 ai đó dùng buf đểu buff cho thì lại bảo chơi bẩn

ô xin lỗi sao lại bảo chơi bẩn chơi không đẹp đc nhỉ . cái gì trong game nó có trức năng gì mình chơi và mình có quyền sử dụng nó , miễn sao mình k hack là đc
    giờ bạn chơi DK hay ... rs cao . tôi mới chơi class eff chiến rs it tôi k pk đc thì tôi sử dụng skil buf của mình buf ngược lại cho đồng đội pk thôi có gì sai . có phải tôi sử dụng hack can thiệp vào game để pk các bạn đâu nhỉ ?
    nên tôi chẳng thấy có chỗ nào không đẹp cả

CTC tại sao lại G nào cũng có buf đểu từ thằng ML răng cá mập cũng nói buff đểu là chơi bẩn nhưng mà rồi đến ngày đó cũng dùng . ô sệt lạ nhỉ hay là chỉ những sự kiện lớn mới đựng sử dụng skill đó còn đi pk tụi mày không hack thì kệ cụ tụi mày . bố mày hack bố cho tụi mày quỳ con cấm đc buff đểu . buff đểu là chơi bẩn

Cái ý thức con người khi sử dụng hack đi train pk săn bắn rồi chửi mắng người ta khi pk thắng thì có quyền L gì mà nói từ đẹp ở đây khi bị buf đểu

2. 5 thành viên Like aloanh cho bài viết này:

banvc (13-08-2014), Còi Đua Đòi Muzik (12-08-2014), cr7_Ronaldo (12-08-2014), lxcard (12-08-2014)