Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26

Chủ đề: Thân Gởi AE Killers

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài

Statusicon18 Thân Gởi AE Killers

Để cho sv đc trọn vẹn và vui vẻ ,cho dù thấy hiện nay bên DD hay canh

kích động chúng ta hack , để quay clip bắt hack .Vì đầu sv G mình có nhửng member mới

chưa hiểu rỏ về G và DD nên đã quay clip DD bắt hack DD bị log ac cũng chua xót lắm (cái này thành thật sorry

bên DD luôn ) và trong thời gian qua bên phía DD củng có quay clip lại mình nhưng clip chưa đủ chứng cứ hay cho

dù chúng ta có bị log ac đi chăng nửa . củng mong từ đây anh em mình luôn nói không với clip nhé , không quay clip

DD nửa .chúng ta đều biết DD có hack hay không mà chúng ta hiểu mà cần gì phải tranh cải hoài về vấn đề này nửa

càng tranh cải càng quay clip thì server mau chóng tàn thui như mấy sv trước. Thân Gởi !!!

2. 2 thành viên Like duy.lethanh cho bài viết này:

MrHieuBeo (09-08-2014), zindo6789 (09-08-2014)

Like
    15
    Trích Được post bởi coolb0y264 Xem bài viết
    chuẩn đấy pk thì im thôi hôm pk với 2 thanh niên killer sv 7 1 rf 1 dl mình cầm lexus sang bem ko ra ngoài đc phải đổi nv xong giết đc 1 mạng chửi um lên thể hiện mình khôn nói thật ae killer cần thanh lọc các kiểu thành phần như thế
    yên tâm Killers trước giờ phong cách thế nào bạn củng rỏ , chỉ 1 ít mem mới ,nhưng sẽ rùi củng vẩn là Killers thui bạn . Mong G bạn củng thế nhé , chiến thì nhiều khi củng căng thẳng , nhưng hấp dẩn .tôn trọng lẩn nhau chơi đẹp

Thành Viên Guild Killers
    Like
    9
    Được Like 22 lần trong 16 bài
    Chẳng cần way clip. Cứ thế này nhé AE Killers, thằng DD nào nó cắn mình 1 lần,bỏ wa,xem như no đi dạo kiếm bãi,2 lần ngay bãi đó or map đó thì mình từ tốn đổi SV của ĐD thường hay train và phá hoại. KO giết dc thì dùng mọi cách để phá, còn quay clip là do NHỮNG THÀNH PHẦN miệng kêu ngta ngu,rẻ rách này nọ mà bật Speed 3-4, delay...^^! BỞi vậy đừng nghe cnó nói gì cả, cứ F2 mà thi triễn võ công .

5. Các thành viên đã Like XucMayLuon cho bài viết này:

thaiseo11 (09-08-2014)

Thành Viên Guild Killers thaiseo11's Avatar
    Like
    36
    Được Like 20 lần trong 19 bài
    thôi dừng lại đi cãi nhau làm chi nữa mu này còn nhiều sv mà những ae chơi ở G từ các sv trc mí hiểu đc còn mem nên căn dặn nhiều

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    ThanGioMU's Avatar
    Like
    20
    Được Like 94 lần trong 74 bài
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    Để cho sv đc trọn vẹn và vui vẻ ,cho dù thấy hiện nay bên DD hay canh

kích động chúng ta hack , để quay clip bắt hack .Vì đầu sv G mình có nhửng member mới

chưa hiểu rỏ về G và DD nên đã quay clip DD bắt hack DD bị log ac cũng chua xót lắm (cái này thành thật sorry

bên DD luôn ) và trong thời gian qua bên phía DD củng có quay clip lại mình nhưng clip chưa đủ chứng cứ hay cho

dù chúng ta có bị log ac đi chăng nửa . củng mong từ đây anh em mình luôn nói không với clip nhé , không quay clip

DD nửa .chúng ta đều biết DD có hack hay không mà chúng ta hiểu mà cần gì phải tranh cải hoài về vấn đề này nửa

càng tranh cải càng quay clip thì server mau chóng tàn thui như mấy sv trước. Thân Gởi !!!
    mày nói Ngu VKL , 100 thăng Pro đéo = 1 thăng Hach , nó đứng o trong thành nó đánh mày chết thì mày chơi làm gì , SV toàn hack thì nghỉ cm nó game đi , sàm VKL ,

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    ThanGioMU's Avatar
    Like
    20
    Được Like 94 lần trong 74 bài
    Trích Được post bởi EmKhocMat Xem bài viết
    gặp hack cứ quay. ai hack cũng quay... Mình chơi game không bao giờ hack, nói cho cùng cái này cũng bắt đầu từ cái lòng tự trọng, chơi game mà hack thì không còn là chơi game, đó là phá game... Mà những người chơi game chân chính như tôi thì phải bảo vệ khỏi game khỏi mấy thành phần phá game. Thế thôi. Các ông chơi game nhiều ông cũng già đầu rồi con cái rồi, mà vẫn đi hack không hiểu tự trọng của các ông ở đâu? ý thức vứt đi chỗ nào. Chính thế hệ các ông làm cho gamer việt càng ngày càng xuống dốc tệ hại!
    thằng này nói chuẩn tăng luôn 1 like

Like
    15
    Trích Được post bởi ThanGioMU Xem bài viết
    mày nói Ngu VKL , 100 thăng Pro đéo = 1 thăng Hach , nó đứng o trong thành nó đánh mày chết thì mày chơi làm gì , SV toàn hack thì nghỉ cm nó game đi , sàm VKL ,
    Ngu hay không đéo đến lượt mày phán ,mà tao củng có đụng chạm đến bát cơm nhà mày đâu , mày chơi như thế nào thì kệ cmm
    đây là TP G nhé .