Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 26

Chủ đề: Thân Gởi AE Killers

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài

Statusicon18 Thân Gởi AE Killers

Để cho sv đc trọn vẹn và vui vẻ ,cho dù thấy hiện nay bên DD hay canh

kích động chúng ta hack , để quay clip bắt hack .Vì đầu sv G mình có nhửng member mới

chưa hiểu rỏ về G và DD nên đã quay clip DD bắt hack DD bị log ac cũng chua xót lắm (cái này thành thật sorry

bên DD luôn ) và trong thời gian qua bên phía DD củng có quay clip lại mình nhưng clip chưa đủ chứng cứ hay cho

dù chúng ta có bị log ac đi chăng nửa . củng mong từ đây anh em mình luôn nói không với clip nhé , không quay clip

DD nửa .chúng ta đều biết DD có hack hay không mà chúng ta hiểu mà cần gì phải tranh cải hoài về vấn đề này nửa

càng tranh cải càng quay clip thì server mau chóng tàn thui như mấy sv trước. Thân Gởi !!!

2. 2 thành viên Like duy.lethanh cho bài viết này:

MrHieuBeo (09-08-2014), zindo6789 (09-08-2014)

Like
    15
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    Tao chưa bao giờ vào ACC của ng khác . Nhanh cme vuông đi. (bên DD luôn ) và trong thời gian qua bên phía DD củng có quay clip lại mình nhưng clip chưa đủ chứng cứ hay cho . tao nghe thấy câu này thì tao nói thôi. Còn tao chơi đéo bao giờ quay ai đâu. Chúng mày hách thì kệ nhà chúng mày thôi. Còn hách PK dc người . rồi chửi . Thì chắc chắn sẽ có quay thôi. Sv tàn tàn tất cả. Chứ đéo tàn 1 mình.
    Xem lại tp đi đây không phải là tp thảo luận chung , nhưng từ đây G Killers sẽ không quay clip DD , còn bên DD mún quay cứ việc
    quay thui , đâu ai cấm cản .

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Tiêu chí của ta . Cảm thấy oánh ko lại thì hack . Còn cảm thấy hack ko lại thì tìm tỏi 2-3 bản hack kẹp vào quẩy tạch lô cho phê

Quay clip clip làm cc gì ko biết . Quay clip chỉ là những thằng trẻ trâu . Bảo hiếu và quang nói lại để . Nember mình từ h ai đi quay clip thì cho next đi .

Ngu lâu dốt bền khó đào tạo . Múc ko lại thì móc , móc không lại thì chơi tạch ga . Hack ko lại nửa thì tự tìm tòi . Ko biết tìm tòi thì nghĩ Mu là vừa .

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    Tiêu chí của ta . Cảm thấy oánh ko lại thì hack . Còn cảm thấy hack ko lại thì tìm tỏi 2-3 bản hack kẹp vào quẩy tạch lô cho phê

Quay clip clip làm cc gì ko biết . Quay clip chỉ là những thằng trẻ trâu . Bảo hiếu và quang nói lại để . Nember mình từ h ai đi quay clip thì cho next đi .

Ngu lâu dốt bền khó đào tạo . Múc ko lại thì móc , móc không lại thì chơi tạch ga . Hack ko lại nửa thì tự tìm tòi . Ko biết tìm tòi thì nghĩ Mu là vừa .
    like e ko có hack mà dc cái e chịu móc móc vô cổ chúng nó

Senior Member bengls's Avatar
    Like
    47
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    klq nhưng ng miền trung hay nói ngọng dấu hỏi với dấu ngã thì phải

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    gặp hack cứ quay. ai hack cũng quay... Mình chơi game không bao giờ hack, nói cho cùng cái này cũng bắt đầu từ cái lòng tự trọng, chơi game mà hack thì không còn là chơi game, đó là phá game... Mà những người chơi game chân chính như tôi thì phải bảo vệ khỏi game khỏi mấy thành phần phá game. Thế thôi. Các ông chơi game nhiều ông cũng già đầu rồi con cái rồi, mà vẫn đi hack không hiểu tự trọng của các ông ở đâu? ý thức vứt đi chỗ nào. Chính thế hệ các ông làm cho gamer việt càng ngày càng xuống dốc tệ hại!

8. Các thành viên đã Like EmKhocMat cho bài viết này:

bengls (09-08-2014)

Senior Member
    Like
    12
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Toàn các nhà triết lý

Like
    15
    Trích Được post bởi EmKhocMat Xem bài viết
    gặp hack cứ quay. ai hack cũng quay... Mình chơi game không bao giờ hack, nói cho cùng cái này cũng bắt đầu từ cái lòng tự trọng, chơi game mà hack thì không còn là chơi game, đó là phá game... Mà những người chơi game chân chính như tôi thì phải bảo vệ khỏi game khỏi mấy thành phần phá game. Thế thôi. Các ông chơi game nhiều ông cũng già đầu rồi con cái rồi, mà vẫn đi hack không hiểu tự trọng của các ông ở đâu? ý thức vứt đi chỗ nào. Chính thế hệ các ông làm cho gamer việt càng ngày càng xuống dốc tệ hại!
    Quay clip thì đừng vào G Killers em , quay clip thể hiện một phong cách yếu đuối , chơi ko lại mới tố cáo người khác . Có sức
    chơi thì có sức chịu ,là thằng đàn ông chứ có phải đứa con gái đâu mà bị người ta đánh thì về mét mẹ .ko lẻ 2 thằng ra đập nhau
    thằng kia nó cầm cây đập mình , mình chơi tay không bị nó đánh về mét má à . cầm cây lên mà chơi lại nó đi , không lại thì về nhà lấy Hàng mà chơi nó
    người xưa có câu :
    Đi với bụt mặc áo cà sa
    còn đi với ma thì mặc áo giấy !

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    Quay clip thì đừng vào G Killers em , quay clip thể hiện một phong cách yếu đuối , chơi ko lại mới tố cáo người khác . Có sức
    chơi thì có sức chịu ,là thằng đàn ông chứ có phải đứa con gái đâu mà bị người ta đánh thì về mét mẹ .ko lẻ 2 thằng ra đập nhau
    thằng kia nó cầm cây đập mình , mình chơi tay không bị nó đánh về mét má à . cầm cây lên mà chơi lại nó đi , không lại thì về nhà lấy Hàng mà chơi nó
    người xưa có câu :
    Đi với bụt mặc áo cà sa
    còn đi với ma thì mặc áo giấy !
    sao hôm nay e thấy a duy online ngoài DD nhìu quá ta

Like
    15
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    sao hôm nay e thấy a duy online ngoài DD nhìu quá ta
    hôm nay anh rảnh , mà có người cày ac rùi ,vào DD pk

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    coolb0y264's Avatar
    Like
    102
    Được Like 62 lần trong 49 bài
    chuẩn đấy pk thì im thôi hôm pk với 2 thanh niên killer sv 7 1 rf 1 dl mình cầm lexus sang bem ko ra ngoài đc phải đổi nv xong giết đc 1 mạng chửi um lên thể hiện mình khôn nói thật ae killer cần thanh lọc các kiểu thành phần như thế