Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 64 của 64
    Senior Member
    Like
    88
    Được Like 11 lần trong 10 bài

Lightbulb ADMIN với MOD vào xem! Có bạn hack @@

Qua nhiều lần ae trong liên minh nói và em cũng có cảm nhận thì bây giờ em mới quay dc clip. Mọi người thưởng thức. À! Bạn này là người của Guild Aehn nhé!

Thân

https://www.youtube.com/watch?v=h0-H...=youtu.be&hd=1

Senior Member
    Like
    88
    Tố cáo nhân vật : ManUtd
    Số giây nghi vấn hack :
    0'55s đến 1'00s (đoạn này nhân vật ManUtd dùng hack speed skill mãnh long lao ra đánh chết nhân vật Summon)
    1'25s đến 1'30s (tương tự)
    2'50s đến 2'55s (tương tự)
    Thắng thua trong game là chuyện bình thường, nhưng cái đáng nói ở đây là nhân vật Man dùng skill Mãnh long + phần mềm hack để áp sát đối phương. Thông thường, nếu skill mãnh long nếu muốn áp sát được đối phương thì nhân vật RF phải tự di chuyển đến sát nhân vật mới có thể xuất chiêu được(ai chơi RF rành thì sẽ hiểu). Bằng một cách nào đó(có thể là nhân vật ManUtd này gắn mô-tơ sau đít, chơi phần thứ 3,bla bla..) nên có thể áp sát đối phương 1 cách khó hiểu như vậy.

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    Xin thay mặt BQT , mình rất hoan nghênh và cám ơn tinh thần bắt hack của bạn . Sau khi xem xét kĩ clip bạn đưa ra , mình cùng đội ngũ Gm đã test trường hợp của bạn và cùng nhau đi đến kết luận là clip trên không thể kết luận là hack được . Có 2 lí do để đi đến kết luận như thế :

1. Bạn là sum có phản đòn , nhưng máu bạn lại quá ít , chỉ 12k máu , trong khi RF ManUtd lúc đó lại tới 95k máu và xài 1 skill đó là mãnh long , như vậy hoàn toàn có thể giết được bạn 1 cách khá dễ dàng ( Lưu ý RF có % đánh xuyên giáp + skill mãnh long trừ giáp , tốc độ đánh khá cao )

2. Bạn đứng quá gần thành , gần như là sát cổng , như vậy khó có thể kết luận là có hack hay không được , vì khoảng cách chạy là quá ngắn .
    Một lần nữa rất cám ơn bạn đã đóng góp cho Mu Hà Nội. Rất mong tiếp tục nhận được sự đóng góp của bạn.
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý

4. Các thành viên đã Like Capricorn cho bài viết này:

kimco111 (08-08-2014)

Senior Member
    Like
    88
    Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
    Xin thay mặt BQT , mình rất hoan nghênh và cám ơn tinh thần bắt hack của bạn . Sau khi xem xét kĩ clip bạn đưa ra , mình cùng đội ngũ Gm đã test trường hợp của bạn và cùng nhau đi đến kết luận là clip trên không thể kết luận là hack được . Có 2 lí do để đi đến kết luận như thế :

1. Bạn là sum có phản đòn , nhưng máu bạn lại quá ít , chỉ 12k máu , trong khi RF ManUtd lúc đó lại tới 95k máu và xài 1 skill đó là mãnh long , như vậy hoàn toàn có thể giết được bạn 1 cách khá dễ dàng ( Lưu ý RF có % đánh xuyên giáp + skill mãnh long trừ giáp , tốc độ đánh khá cao )

2. Bạn đứng quá gần thành , gần như là sát cổng , như vậy khó có thể kết luận là có hack hay không được , vì khoảng cách chạy là quá ngắn .
    Một lần nữa rất cám ơn bạn đã đóng góp cho Mu Hà Nội. Rất mong tiếp tục nhận được sự đóng góp của bạn.
    Cám ơn BQT đã lưu tâm đến trường hợp này, rút kinh nghiệm lần sau mình sẽ đứng xa xa ra 1 chút để có thể quay chính xác . Cám ơn rất nhiều

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - từ sau phải lấy acc DK ý ~ acc sum 12k ăn thua gì

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567