Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 16
    Member deadzombie's Avatar
    Like
    10
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Statusicon9 Về Gậy Rồng hoàn hảo

Gậy Rồng hoàn hảo và thường trong MU này nó ko phân biệt màu sắc cũng như tên gọi nên khó phân biệt, chỉ có lụm và xem chỉ số thì mới biết. Vậy nên cái auto nó ko tự lụm phải không mọi người. Mà điên cái là gậy rồng thường lụm xong không quăng ra được nên rất dễ full thùng đồ. Ae cho biết cái gậy rồng hoàn hảo trong server thấy mấy người xài là do rớt ra hay là đo săn boss hoặc sự kiện vậy. Thanks

Senior Member
    Like
    173
    Được Like 283 lần trong 271 bài
    khi train ở các map k1-k4 và barrack và map lv cao đều rớt nhé bạn
    gậy rồng là đồ exc nên bạn cứ để auto nhặt items hoàn hảo sẽ nhặt đc nhé

Senior Member
    Like
    15
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Gậy Rồng nói riêng hay đồ Tím đỏ(Gậy Thiên Nữ + Quyền Trượng Thiên Tử + Nỏ Rồng + Kiếm Rồng) khi đánh quái rơi ra bao giờ cũng là đồ chưa + gì cả,trừ khi bạn ném từ Box 5 ra thì sẽ có +4 hay lớn hơn,đồ Ex và đồ Tím đỏ bạn nhặt được cũng vậy luôn luôn có màu ánh tím,bạn cứ thử quan sát kĩ sẽ thấy,kể cả đồ đó rơi ra đất bạn cũng sẽ thấy,đó là theo kinh nghiệm của mình

4. Các thành viên đã Like alopicaso1029 cho bài viết này:

tadangha201990 (02-10-2014)

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi alopicaso1029 Xem bài viết
    Gậy Rồng nói riêng hay đồ Tím đỏ(Gậy Thiên Nữ + Quyền Trượng Thiên Tử + Nỏ Rồng + Kiếm Rồng) khi đánh quái rơi ra bao giờ cũng là đồ chưa + gì cả,trừ khi bạn ném từ Box 5 ra thì sẽ có +4 hay lớn hơn,đồ Ex và đồ Tím đỏ bạn nhặt được cũng vậy luôn luôn có màu ánh tím,bạn cứ thử quan sát kĩ sẽ thấy,kể cả đồ đó rơi ra đất bạn cũng sẽ thấy,đó là theo kinh nghiệm của mình
    Train qua map LV cao cũng có thể rớt ra. auto lụm đồ ẽ là đc.

Like
    10
    Trích Được post bởi Simba Xem bài viết
    khi train ở các map k1-k4 và barrack và map lv cao đều rớt nhé bạn
    gậy rồng là đồ exc nên bạn cứ để auto nhặt items hoàn hảo sẽ nhặt đc nhé
    Không đâu mod, gậy rồng cũng chia làm 2 nữa đó. Gậy rồng thường (không có thêm option phụ) và gậy rồng hoàn hảo (gọi là hoàn hảo vì có thêm option như rate 10%,...) mình thấy khác nhau. Gậy rồng thường không thể nhặt được bởi dòng nhặt item hoàn hảo đâu. Nói là chia vậy chứ thực ra hoàn hảo hay thường đều ghi giống nhau là Gậy, Nỏ Hỏa Long,... chứ không ghi thêm chữ hoàn hảo. Đó mới là vấn đề mình đặt ra.

Senior Member
    Like
    88
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    phân biệt đồ rồng hoàn hảo thì nhìn vào op của nó . Có những op sau đây + màu sắc đẹp thì là đồ rồng hoàn hảo: 7 speed, 1/20 phép cấp độ, phục hồi 8mana 8hp sau khi giết quái, 2% stpt, 10% hoàn hảo

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Gậy rồng thường chỉ có op là tăng sức phép thuật + 4, 8.. giống khi đập Life vào ấy

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi deadzombie Xem bài viết
    Không đâu mod, gậy rồng cũng chia làm 2 nữa đó. Gậy rồng thường (không có thêm option phụ) và gậy rồng hoàn hảo (gọi là hoàn hảo vì có thêm option như rate 10%,...) mình thấy khác nhau. Gậy rồng thường không thể nhặt được bởi dòng nhặt item hoàn hảo đâu. Nói là chia vậy chứ thực ra hoàn hảo hay thường đều ghi giống nhau là Gậy, Nỏ Hỏa Long,... chứ không ghi thêm chữ hoàn hảo. Đó mới là vấn đề mình đặt ra.
    tên gọi thì ko khác nhau, nhưng nếu là gây rồng ex thì vẫn có thể auto lụm đc = Vật phẩm hoàn hảo mà. Khi mình vất box 5 ra KR ỏ GR., để chắc là đồ ex hay k thì minh bật auto lên cho nó tự nhặt.

10. Các thành viên đã Like ChoiYongMi cho bài viết này:

deadzombie (03-08-2014)

Like
    10
    Trích Được post bởi ChoiYongMi Xem bài viết
    tên gọi thì ko khác nhau, nhưng nếu là gây rồng ex thì vẫn có thể auto lụm đc = Vật phẩm hoàn hảo mà. Khi mình vất box 5 ra KR ỏ GR., để chắc là đồ ex hay k thì minh bật auto lên cho nó tự nhặt.
    À ok, đây đúng là câu trả lời mình cần nè. Vậy hóa ra là GR exc chủ yếu có do quăng box đúng không? Chứ bình thường ở K1-4 đâu có rớt hả mọi người.

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi deadzombie Xem bài viết
    À ok, đây đúng là câu trả lời mình cần nè. Vậy hóa ra là GR exc chủ yếu có do quăng box đúng không? Chứ bình thường ở K1-4 đâu có rớt hả mọi người.
    uk, box là chủ yếu, train K1-4, 3r thì "Số đỏ_ Vũ Trọng Phụng. "

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối