Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 58
    Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    KellVilPhuc's Avatar
    Like
    20
    Được Like 11 lần trong 9 bài

Statusicon30 Nạn Hách Quá Nhiều BQT ơi

Kính Mong BQT Tìm cách Giải Quyết Nhưng hackker :vì Tệ Nạn Hách Giờ Quá Nhiều Và Quá Phô Trương Mà AE Game thủ Không làm sao mà tìm Bằng Chứng Để Đưa Ra Đảo : Mong BQT Đưa Người Đi Do Thám Tình Hình Cảm Ơn BQT

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Reporter's Avatar
    Địa điểm
    Một Thời Để Nhớ
    Like
    44
    Được Like 193 lần trong 143 bài
    Những thằng nào hack mà bảo sống chung với lũ chắc là...... Tệ nạn quá rùi

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    Điều quan trọng là phải ngăn chặn đc hack, chứ quay clip thỳ bắt đc mấy thằng. 1 mét vuông có 10 thằng hack, bắt đc 2 thằng thỳ vẫn còn 8 thằng, đc thả nó lại hack tiếp, Block nó lại hack = acc khác. Tóm lại phải chặn đc phần mềm này @@~
    Ko bao giờ có cái ngày đó đâu.Chấp nhận sống chung với lũ thôi

Senior Member se7ven's Avatar
    Like
    13
    Được Like 21 lần trong 18 bài
    Trích Được post bởi Reporter Xem bài viết
    Những thằng nào hack mà bảo sống chung với lũ chắc là...... Tệ nạn quá rùi
    Mặt nó dày như cái nong nia rồi nói làm gì cho mệt.

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    nc chuyện như mày tao logg acc cùi rồi tao hack xong tao quay rồi đăng lên DD là có dc 50k GC à chắc lúc đó admin hết ăn cơm rồi đầu ốc suy nghĩ nọng cạn
    há mõm ra rùa. bủm

Senior Member ngokhanh94's Avatar
    Địa điểm
    Hồ Chí Minh
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Sever private mà ... chắc ko có cách nào chặn được phần mềm đó rồi !!!

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Các ADM rất muốn khắc phục tình trạng này đó các bạn , liên tục cập nhập antihack mới .
    Nhưng chỉ chống chọi được vài ngày thì những thành phần phá hoại lại update antihack mới .
    Việc cập nhập antihack mới liên tục theo thành phần phá hoại là điều chúng tôi ko thể làm được vì antihack là do bên vietguar cung cấp chúng tôi vẫn liên tục dục họ cập nhập antihack hoàn chỉnh để cho các game thủ mu hà nội ko còn phải buồn phiền vì vấn đề hack đó chứ .
    Mong các bạn hãy thông cảm và cùng chúng tôi quay clip tố cáo hack .

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    NotLove's Avatar
    Like
    30
    Được Like 50 lần trong 42 bài
    Chẳng qua là BQT MU-HN không muốn làm triệt để thôi.

Những thằng hack nó săn đồ ra. săn ra đồ nó đâu có để không xài đâu phải không,

Nó bán ra thị trường -> Có người mua ( Phải nạp tiền vào thì mới mua được = Vpoin) còn thẻ thì cũng phải trung gian -> Đồ săn ra càng nhiều thì người mua cũng nhiều -> lượng thẻ nạp vào nhiều hơn. Doanh thu thu về nhiều hơn.

Giờ đây những mem hack hầu hết là những thành phần chơi lâu. Cũng có tiếng tăm. Block 1 thằng thì nhiều thằng hùa vào nói này nói nọ. BQT cũng nhức đầu. Chưa kể 1 thằng nghĩ kéo theo nhiều thằng nghĩ -> Không muốn làm triệt để

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi NotLove Xem bài viết
    Chẳng qua là BQT MU-HN không muốn làm triệt để thôi.

Những thằng hack nó săn đồ ra. săn ra đồ nó đâu có để không xài đâu phải không,

Nó bán ra thị trường -> Có người mua ( Phải nạp tiền vào thì mới mua được = Vpoin) còn thẻ thì cũng phải trung gian -> Đồ săn ra càng nhiều thì người mua cũng nhiều -> lượng thẻ nạp vào nhiều hơn. Doanh thu thu về nhiều hơn.

Giờ đây những mem hack hầu hết là những thành phần chơi lâu. Cũng có tiếng tăm. Block 1 thằng thì nhiều thằng hùa vào nói này nói nọ. BQT cũng nhức đầu. Chưa kể 1 thằng nghĩ kéo theo nhiều thằng nghĩ -> Không muốn làm triệt để
    Nói như vậy thì ko hề đúng bạn nhé ,
    Ko thể vì 1 người hay 1 guild có tiếng tăm đến đâu mà mất đi 1 tập thể yêu thích MUHN
    Còn việc bạn nói BQT chưa làm triệt để thì mong bạn góp ý để BQT có thể làm triệt để hơn .

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    NotLove's Avatar
    Like
    30
    Được Like 50 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi Nước Mắt Xem bài viết
    Nói như vậy thì ko hề đúng bạn nhé ,
    Ko thể vì 1 người hay 1 guild có tiếng tăm đến đâu mà mất đi 1 tập thể yêu thích MUHN
    Còn việc bạn nói BQT chưa làm triệt để thì mong bạn góp ý để BQT có thể làm triệt để hơn .
    Không đúng nhưng cũng đúng phần nào phải không bạn.

Việc triệt để thì mình cũng không có cao kiến nhiều cho lắm. Xử lý nghiêm minh là được thôi.

Nhưng theo mình thấy đợt đua top open vừa rồi thôi. Hack tràn lan. Ai cũng thấy. Riêng mình thì cũng thấy vài chục acc vừa di chuyển vừa skill vèo vèo. Nhưng không một ai quay Clip lại. Các bạn phải đặt câu hỏi vì sao lại thế ?

Sống chung với lũ. Câu mà mình được nghe nhắc đến nhiều nhất khi vào diễn đàn HN hay từ những người bạn cũng như trong game

Vấn đề nữa. Đội ngũ BQT MU-HN từ Mod trở lên. Theo mình nghĩ ai cũng có kinh nghiệm trong việc này. Sau này thì khó. Nhưng cái khoảng thời gian ban đầu đua top. Chỉ cần nhìn vào BXH và thời gian RS thôi cũng phần nào đoán ra người nào có sử dụng phần mềm. Quá dễ để nhận biết so với những người có kinh nghiệm.

Thấy vậy nhưng các bạn có theo dõi hay không. Có xử lý hay không ?

Member
    Like
    1
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    quay clip thì lại kêu lag lủng lằng nhằng ko xử lý được, tốt nhất là BQT phải vào game giám sát tận mắt thấy mà phạt chứ đừng có hời hợt đợi member tố cáo thì ko có tác dụng!