Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 54
    Thành Viên Guild Killers
    Like
    9
    Được Like 22 lần trong 16 bài

Statusicon11 HanDoi SV Quyền Lực- mất uy tín trầm trọng !

Vâng, ông HanDoi hứa trăng hứa cuội với tôi (BaByCavaly SV QL), nào là " tôi chắc chắn sẽ gửi card cho ông mà , yên tâm đi, AE quen biết ông đừng lo , nhìn tôi như vầy ko lẽ lừa bạn à ..." Và còn rất nhiều lời giao kèo hẹn ước mà đến nay ( tính từ ngày 16-06 tới 26-06-2014 là bao nhiêu ngày các bạn tính dùm tôi )
    Lúc tôi mua đồ ông nói ngon nói ngọt để mua dc bùa KHC xong bây giờ thì im ỉm là xong à ? Ông vỗ ngực xưng là chủ tiệm net mà cách chơi của ông còn thua cả 1 thằng nhóc chơi ở tiệm net đấy ? Nhìn mặt ông cũng sáng sủa chứ cũng ko đến nỗi là thằng tồi tàn đi bùng 100k card !!!
    HanDoi SV QL ( LinhDaiKa sv SM) vào mà phát biểu cảm nghĩ , tôi ko cần biết ông ntn ? Ông hứa vs tôi ntn thì ông thực hiện như thế đấy ! Đừng để tôi dùng lời lẽ ko hay !!!

Thân !!!

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi huyenthoaitrolai Xem bài viết
    thask bạn nhưng với những người còi tiền của mình là tất cả và xem danh dư của người khác là trò đùa thích là họ nên họ nói lừa đảo này nọ thì cũng bỏ qua 2 chữ tôn trọng đi
    tôi nói thật tôi cũng đang có vấn đề vs cái vụ i chang bạn nhưng cách bạn làm là ko đúng thà bạn nói là mình kẹt đợi time nào đó chắc chắn chứ mình 7 hứa bạn bạn nói thế ngta nói mình như gà ăn rồi quẹt mỏ đó mình đang rất ngại vs 1 người nè mà A/e hiểu cho tôi nên ko nói gì cả tôi rất ngại.
    còn vụ nầy chính bạn là người có lỗi mà bạn còn ngang
    chỉ thế thôi !

Thành Viên Guild Killers
    Like
    9
    Trích Được post bởi thanhtung123 Xem bài viết
    tôi nói thật tôi cũng đang có vấn đề vs cái vụ i chang bạn nhưng cách bạn làm là ko đúng thà bạn nói là mình kẹt đợi time nào đó chắc chắn chứ mình 7 hứa bạn bạn nói thế ngta nói mình như gà ăn rồi quẹt mỏ đó mình đang rất ngại vs 1 người nè mà A/e hiểu cho tôi nên ko nói gì cả tôi rất ngại.
    còn vụ nầy chính bạn là người có lỗi mà bạn còn ngang
    chỉ thế thôi !
    Cái quan trọng là thằng này nó ko cho chữ hẹn luôn mới ghê chứ chú ạ ! Mình đi thẳng vào vấn đề chục lần " Nói tóm lại là chừng nào cậu trả mình ? " thì nó im im , mình mà mail chữi thì nó lại trả lời trong tik tak !!! Nếu nó mà cho cái hẹn đúng ngày đúng giờ , thì mình sẽ thông cảm ,thông mũi, thông họng và thông luôn tới cái gì luôn ấy chứ !!!

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    Minh Đại Ca ♥'s Avatar
    Địa điểm
    ♥ Đà Lạt Milk ♥
    Like
    362
    Được Like 112 lần trong 98 bài
    Trích Được post bởi XucMayLuon Xem bài viết
    Cái quan trọng là thằng này nó ko cho chữ hẹn luôn mới ghê chứ chú ạ ! Mình đi thẳng vào vấn đề chục lần " Nói tóm lại là chừng nào cậu trả mình ? " thì nó im im , mình mà mail chữi thì nó lại trả lời trong tik tak !!! Nếu nó mà cho cái hẹn đúng ngày đúng giờ , thì mình sẽ thông cảm ,thông mũi, thông họng và thông luôn tới cái gì luôn ấy chứ !!!
    thông xuyên qua nách.. rồi luồn xuống thông tận trong ass

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi huyenthoaitrolai Xem bài viết
    có 100k tôi đã nói là mấy ngày quá tôi có chuyện đột xuắt đến hnay tôi mới ol được ae thì thông cảm cho tôi

thế mà ông nên đây phá giá tồi ah xin lỗi ông nêu tôi mà là thằng rr nhứ thế thì tôi k tự nhận tôi cầm acc LinhDaiKa bên SM để ông phá giá tôi ntn đâu là thằng vớ vẩn y thì mất người từ lâu rồi đã vớ vẩn tôi mất hình từ cái lần 400k vnd tôi gưi cho ông cơ
    đừng tuỳ tiên phá giá ng khác ông ạ ae mất long thôi
    Linh ơi , anh nói em này , Sống lại đi em

6. Các thành viên đã Like SockMan cho bài viết này:

Minh Đại Ca ♥ (27-06-2014)

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    Minh Đại Ca ♥'s Avatar
    Địa điểm
    ♥ Đà Lạt Milk ♥
    Like
    362
    Được Like 112 lần trong 98 bài
    Trích Được post bởi sockman Xem bài viết
    linh ơi , anh nói em này , sống lại đi em
    like a boss

Senior Member 0944562882's Avatar
    Like
    18
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi XucMayLuon Xem bài viết
    Thể loại này mình gặp nhiều rồi bạn ạ.Bẩn bựa vô cùng tận.Cái gì mà lấy lý do bôi nhọ danh dự tao lên diễn đàn nên tao ko trả nữa. Giả tạo vl.Nếu trả được thì không phải đợi chủ thớt pm mãi không thấy tăm hơi rồi mới lên diễn đàn than vãn. Thể loại này nói với nó cũng không được gì đâu bạn ạ, nhiều lý lẽ vcc lắm. Tốt nhất xem như bố thí cho nó. Đời không ai liếm không của ai cái gì đâu bạn ạ, rồi cũng có quả báo cả..

9. Các thành viên đã Like 0944562882 cho bài viết này:

Minh Đại Ca ♥ (27-06-2014)

Thành Viên Guild Killers
    Like
    9
    Trích Được post bởi 0944562882 Xem bài viết
    Thể loại này mình gặp nhiều rồi bạn ạ.Bẩn bựa vô cùng tận.Cái gì mà lấy lý do bôi nhọ danh dự tao lên diễn đàn nên tao ko trả nữa. Giả tạo vl.Nếu trả được thì không phải đợi chủ thớt pm mãi không thấy tăm hơi rồi mới lên diễn đàn than vãn. Thể loại này nói với nó cũng không được gì đâu bạn ạ, nhiều lý lẽ vcc lắm. Tốt nhất xem như bố thí cho nó. Đời không ai liếm không của ai cái gì đâu bạn ạ, rồi cũng có quả báo cả..
    Mình rất cảm ơn lời nói chân thành của bạn ! Và mình rất tâm đắc câu của bạn " Đời không ai liếm không của ai cái gì đâu bạn ạ, rồi cũng có quả báo cả. " Mong là quả báo đến sớm để nó nghỉ luôn MU !!!

Senior Member rOtk's Avatar
    Địa điểm
    WL
    Like
    58
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    Bọn rẻ rách quỵt tiền thì lúc nào chả thế. Giờ bỗng dưng nó bỏ ra 100k thấy tiếc nên quỵt chứ sao. Máu lừa nó ngấm vào người rồi. Óc toàn cứt

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Buồn !

Senior Member
    Địa điểm
    A, A
    Like
    3