Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 11
    Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar

Like
    1
    Được Like 7 lần trong 6 bài

Arrow Tâm sự của những người yêu thích mu đối với sver ht

trải qua 2 năm sống cùng MU-hanoi.net .mình cảm thấy đây la một MU uy tín tạo đưc san chơi an tâm cho AE
    nhưng gần đây mình cảm thấy sân chơi đấy dần mất đi .sau vài tháng lại có môt sver mới điều đáy mình rât đồng ý
    vì BQT cần như vậy để con duy trì MU phat triển minh rât ung hộ . nhưng khi ra sver mới thì dương như sver cũ sẽ it nguoi chơi .đó la điều tất yếu mĩnh mong sao ADM quan tâm hơn ae đã bỏ nhieu công sưc tiên của tư sver băt đầu đến giờ.thự nhất sver cũ nan hack rất nhiêu đã hack lại ít nguoi nen ae cung chán . thu hai neu co thể gap duoc sver cho ae dc thi tốt nhat la sver HT DA TU` RAT lâu .hoăc tao san choi ae giai trí dơ buuòn . con rất nhiêu điều ko thể noi hết chac ADM cung biét .cảm on ADM san chơi cho ae
    sver HT:Longrui

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar

Like
    1
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi proviet Xem bài viết
    trải qua 2 năm sống cùng MU-hanoi.net .mình cảm thấy đây la một MU uy tín tạo đưc san chơi an tâm cho AE
    nhưng gần đây mình cảm thấy sân chơi đấy dần mất đi .sau vài tháng lại có môt sver mới điều đáy mình rât đồng ý
    vì BQT cần như vậy để con duy trì MU phat triển minh rât ung hộ . nhưng khi ra sver mới thì dương như sver cũ sẽ it nguoi chơi .đó la điều tất yếu mĩnh mong sao ADM quan tâm hơn ae đã bỏ nhieu công sưc tiên của tư sver băt đầu đến giờ.thự nhất sver cũ nan hack rất nhiêu đã hack lại ít nguoi nen ae cung chán . thu hai neu co thể gap duoc sver cho ae dc thi tốt nhat la sver HT DA TU` RAT lâu .hoăc tao san choi ae giai trí dơ buuòn . con rất nhiêu điều ko thể noi hết chac ADM cung biét .cảm on ADM san chơi cho ae
    Cám ơn bạn đã chia sẻ và tâm huyết vơi Mu Hà Nội.
    BQT luôn muốn đem lại những giây phút giải trí thoải mái nhất cho game thủ. Tuy nhiên , trong cuộc sống cũng như trong kinh doanh đều có những lúc " Không Thể Làm Theo Ý Mình" . Mong bạn và các game thủ yêu Mu Hà Nội hãy hiểu điều này.
    Chúng tôi vẫn luôn cố gắng duy trì , cố gắng phát huy tối đã những gì nằm trong khả năng của chúng tôi.
    Mu Hà Nội tuy chưa thể hứa trước với các bạn chắc chắn điều gì, nhưng 4 năm vừa qua cũng đã khẳng định được phần nào tâm huyết cũng nhu quyết tâm của BQT là tạo ra 1 sân chơi bền vững , giải trí lành mạnh.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net

Senior Member
    Like
    31
    Được Like 9 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi proviet Xem bài viết
    Longruoi hả .TuanHang nè
    ☜♥☞ º°”˜`”°º☜ Ác Thần ☞ º°”˜`”°☜♥☞

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar

Like
    1
    cam on ADM

Pisces
    Guest
    Move sang Box Cảm xúc nhé !

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar

Like
    1
    ko choi SV HT ha tuanhang dao này ko thấy

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Cám ơn bạn đã chia sẻ và tâm huyết vơi Mu Hà Nội.
    BQT luôn muốn đem lại những giây phút giải trí thoải mái nhất cho game thủ. Tuy nhiên , trong cuộc sống cũng như trong kinh doanh đều có những lúc " Không Thể Làm Theo Ý Mình" . Mong bạn và các game thủ yêu Mu Hà Nội hãy hiểu điều này.
    Chúng tôi vẫn luôn cố gắng duy trì , cố gắng phát huy tối đã những gì nằm trong khả năng của chúng tôi.
    Mu Hà Nội tuy chưa thể hứa trước với các bạn chắc chắn điều gì, nhưng 4 năm vừa qua cũng đã khẳng định được phần nào tâm huyết cũng nhu quyết tâm của BQT là tạo ra 1 sân chơi bền vững , giải trí lành mạnh.
    Dẫu biết khách hàng là Thượng Đế.Nhưng nếu cứ chiều theo những sở thích cá nhân của những Thượng Đế này thì chắc muhn.net sẽ ra đi vĩnh viễn.Lúc đó các Thượng Đế sẽ quay lại và chửi rủa tại sao ko là thế này,tại sao ko là thế kia,làm ăn kiểu gì mà để game bị sập.
    P/s: Người ta kinh doanh game đã có sẵn đường lối nhất định để game dc tồn tại lâu dài.Có chăng là thêm bớt chút vấn đề này kia cho game dc phong phú hơn thôi.Chẳng nhà phát hành game nào muốn game mình xây dựng lên lại phải đóng cửa.Lên là ae cứ đóng góp í kiến.Nhà phát hành game cứ nghe.Nhưng nghe dc đến đâu thì nghe,chẳng nghe thì cũng ko có sao
    **Ý kiến của chủ pic chả ra sao cả.Thiếu suy nghĩ thực tế.Người ta kinh doanh mà nghe theo chủ píc để phá sản à

Banned
    Like
    0
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    chủ tốp pic nói về nạn hack thui chú có nói đến vấn đề ADM không lên ra SV mói đâu mà cậu nói nhu thế

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi haubao Xem bài viết
    chủ tốp pic nói về nạn hack thui chú có nói đến vấn đề ADM không lên ra SV mói đâu mà cậu nói nhu thế
    Ko thấy chủ pic ghi là gộp những sv còn lại kia à.Đấy là mình cũng phản ánh chung thôi.
    Chẳng ai làm kinh doanh mà nghe theo í kiến chủ pic này đâu.Họa chăng có thằng thần kinh ^_^

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối