Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 24
    Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    gmmumumu's Avatar
    Like
    54
    Được Like 31 lần trong 21 bài

Mình sẽ đưa ra ý kiến về đồ mà các bạn thấy chưa hợp lý

SV Sức Mạnh

Thứ nhất: ADM đã thông báo max exl rớt là 2 op và chỉ train quái mới có 2 op, quăng box 1 op
    Thứ hai: Ra đồ 2op đối với các bạn là rất tốt nhé, sét event SV SM chỉ có 7 và sẽ mãi mãi là 7 vì sẽ không còn đua top tháng được đồ như trước nữa đây là một sự thay đổi làm ae yên tâm nhất. Việc rớt đồ 2 op các bạn sẽ có cơ hội được những món 2 op nhưng việc kiếm được một bộ 2op giống nhau từ đầu đến chân thì không hề đơn giản, nếu bạn đã có được một set thì việc gặp set event sẽ không còn như trước > đồ mạnh thì thắng > các bạn không thích sao? hay chỉ muốn suốt đời không đua được top phải theo sau người khác hoặc lấy tiền để mua đồ?
    Thứ ba: Việc rớt đồ 2op là rất hay và chỉ rớt khi train quái thì càng hay > nhưng mong ADM hãy chỉnh lại tỉ lệ thấp thật thấp để những món đồ đó thật giá trị.

Đây là ba ý kiến chân thành của mình muốn gửi tới các bạn và BQT, sau khi đọc xong mình mong các bạn hãy có cái nhìn toàn diện hơn việc rớt đồ 2 op có lợi cho toàn sv nha các bạn.

2. 6 thành viên Like gmmumumu cho bài viết này:

emcuangayhomqua (23-06-2014), Ezreal (23-06-2014), Free Sex For All (24-06-2014), Giám Đốc Điều Hành (23-06-2014), JeRemy (23-06-2014), vancuong95 (23-06-2014)

Guild UnBroKen
    gmmumumu's Avatar
    Like
    54
    Thấy đúng thì like nha ^^.

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Để kiếm 1 Set đồ giống nhau không hề đơn giản đâu nhé. Còn việc chỉnh Drop item hiện tại chúng tôi đã giảm 1/3 tỉ lệ đánh quái rồi nhé.

Senior Member
    Like
    67
    Được Like 36 lần trong 27 bài
    mấy tháng may ra mới đc 2 -3 món 2 opt ngon. mà chưa kể set event là luck 2 opt. mấy ông tướng toàn so sánh linh tinh so sánh làm sao được vs set event... ADM lại mới chỉnh lại 1/3 thì lại càng khó khăn hơn r...

Senior Member zStorm's Avatar
    Like
    8
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    chủ Topic. thế ông ko nghĩ rằng ae nào cũng theo đuổi đồ 2op. còn đồ 1op??? tôi nghĩ đồ 1op chắc đéo có giá. t đã chơi nhiều sever đồ 2op tôi biết. ví dụ đồ QL 5%4%gst 200k. thì đồ QL 1op 5% hoặc 1op 4%. có 20k. thử hỏi đồ 1op ai chơi

Guild UnBroKen
    gmmumumu's Avatar
    Like
    54
    Trích Được post bởi JeRemy Xem bài viết
    mấy tháng may ra mới đc 2 -3 món 2 opt ngon. mà chưa kể set event là luck 2 opt. mấy ông tướng toàn so sánh linh tinh so sánh làm sao được vs set event... ADM lại mới chỉnh lại 1/3 thì lại càng khó khăn hơn r...
    Mình thấy cũng có những người quen nên lập toppic này cho ae thảo luận, chứ mấy thằng mới vào muhn không biết gì gì không chấp.

Senior Member
    Like
    67
    Trích Được post bởi zStorm Xem bài viết
    chủ Topic. thế ông ko nghĩ rằng ae nào cũng theo đuổi đồ 2op. còn đồ 1op??? tôi nghĩ đồ 1op chắc đéo có giá. t đã chơi nhiều sever đồ 2op tôi biết. ví dụ đồ QL 5%4%gst 200k. thì đồ QL 1op 5% hoặc 1op 4%. có 20k. thử hỏi đồ 1op ai chơi
    bạn này nói vớ vẩn quá? ông chơi nhiều đồ 2 opt nhưng cậu chắp vá mấy món 2 opt thánh 1 set nguyên được k ?? ngta đua top để có set 2 opt, những ng bt k đua top k có cơ hội để bá đạo à cậu ? cậu nên đọc kĩ bài của chủ topic. luận điểm của bạn ý rất hợp lý. đừng đọc qua loa rồi cmt nhá c

Like
    8
    MU ít ng` thì ko sao. nhưng MU mình đông ng`. vs lại nhiều thằng tôi thấy 1 máy nó kẹp những chục acc. còn t chỉ 2-3acc thôi. cứ thế này thì 1 tháng sau đồ 1op cũng vứt. đồ rẻ ng` đông. hỏi xem có đc bền ko

Like
    8
    Trích Được post bởi JeRemy Xem bài viết
    bạn này nói vớ vẩn quá? ông chơi nhiều đồ 2 opt nhưng cậu chắp vá mấy món 2 opt thánh 1 set nguyên được k ?? ngta đua top để có set 2 opt, những ng bt k đua top k có cơ hội để bá đạo à cậu ? cậu nên đọc kĩ bài của chủ topic. luận điểm của bạn ý rất hợp lý. đừng đọc qua loa rồi cmt nhá c
    ko cần phải tranh cãi. theo cậu thì thích 2op. còn mình thì thích 1op. tốt nhất kêu ADM ra chọn 2op hay 1op. như lần trước chọn ss6.9 hay ss8.2 đó. chứ đằng này chưa gì ADM đã cho ra 2op r`. ng` thích ng` ko. tốt nhất nên bình chọn xem ntn

Senior Member
    Like
    67
    ai người ta chơi cũng hướng đến khoẻ và mạnh. muốn khủng thì phải mặc đồ gần gần như những thằng vô đối. chẳng lẽ muôn đời dùng set 1 opt à ? h cậu có oto cậu chạy. k có tiền thì đi xe máy. có thế thôi mà cũng lăn tăn làm gì
    Trích Được post bởi zStorm Xem bài viết
    MU ít ng` thì ko sao. nhưng MU mình đông ng`. vs lại nhiều thằng tôi thấy 1 máy nó kẹp những chục acc. còn t chỉ 2-3acc thôi. cứ thế này thì 1 tháng sau đồ 1op cũng vứt. đồ rẻ ng` đông. hỏi xem có đc bền ko

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối