Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 94

Chủ đề: Gửi DL MrHieuBeo

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

Cool Gửi DL MrHieuBeo

Chào MrHieuBeo tên nick 4r va cũng biết qua vài sv
    thấy tên nhân vật DL MrHieuBeo là biết ai rồi và G nào rồi
    ngay từ phút đầu đua DL chỉ co 2 nv đua DL với nhau từ lúc 10h ngày 20 đến 21h tối thấy khoảng cách là 1x thì khả năng bất qua con DL ThanDarus la k bao giờ có
    và sau đó thấy bỏ cuộc chơi . nhưng đêm hôm đó lại pm yh đứa em nói 1 câu xanh rờn là hết đêm nay sáng mai sẽ =
    ừm thì cứ = cứ đuổi nhau ai đc thì đc . nhưng 2h đêm đi phá nhau như thế là tự các bạn muốn gây chiến trước nhé . đang ngủ bên fong đứa em gọi dt sang a ơi bọn nó đi phá mình rồi giờ có đi phá nó không . minh nói luôn với mấy đứa em kệ nó phá xem nó phá . xem đích xác no phá không hay là các bọn trọc gấy bánh xe . nhưng đến sáng các bạn vẫn đi phá ngồi pk mình chết gấu mình cũng kệ .
    nhưng về sau thấy các bạn fa kinh quá và rút ngắn khoẳng cách mình . nên mình bảo mấy đứa em đi phá lại vì lúc đó chẳng còn lể lang gì cả
    các bạn chỉ train sv 10 và mấy đứa em pm các bạn . các bạn lại bảo thách tìm đc rồi trọc quế ae mình .
    nói vuống đết 1 câu là bọn mình biết sv 5 sv 10 có bãi train ở trên vunlcanus và đã cho acc nên đó gặp các bạn rồi nhưng kệ cứ trả vờ coi như không biết
    vẫn pm tìm như bình thường để các bạn nghĩ tụi tôi không biết các bạn train sv nao
    -- các bạn nghĩ vì sao k lên fa khi biết đi . nói luôn là các bạn quá tự tin vào mình và nghĩ không ai biết các bạn đang train ở đâu nên ae tối sẽ chơi bài để tìm thật lâu và khi tìm thấy sẽ nói 1 câu là ( bố mày chỉ 1 cuộc dt là biết mày ở đâu ) nói như vậy các bạn sẽ nghĩ là mình quen biết admin gọi dt nhờ xem các bạn đang train ở đâu
    các bạn se bức xúc và tị lệ chiếm đến 80% là các bạn bỏ cuộc
    - sự việc nó chỉ như vậy thôi tự các bạn gấy chiến trước chứ k phải ae tôi làm trước
    nhưng cái nick Nguen Bom không hiểu gì lại mang ra 4r chửi bới tùm lum rồi nói chém giết ..... này nọ
    quả thực nghe buồn cười quá trời luôn . con người ta không nói mà làm mới là thằng đàn ông . chứ những đứa chỉ biết nói thì ......
    còn Quang Chủ G killer cậu vẫn bản tính thế . không biết đầu đuôi câu chuyện nó như nào chỉ biết nghe 1 phía là bào sỉ vả người ra nói cạnh nói khoé
    cậu nên làm gì hay nói gì hãy tìm hiểu đầu đuôi sự việc rồi hẵn nói đừng nói nhưng câu như thế tôi thấy k ra gì đâu
    --- còn tôi chẳng ham hố gì cái set đó cả . tôi chỉ thích tạo con DL rs 50 làm chủ G vứt đó cho ae vào . chứ nói thực có set đó cũng chẳng để làm gì pk có bất tử đc đâu . gặp bọn hack mặc đồ ngon đến mấy nó vẫn pk chết nó còn chửi mình ngu mặc đồ ngon mà vẫn bị giết lúc đó xấu hổ thêm làm gì
    --- câu cuối nhé chưa bào giờ muốn G WL và AEHN có xích mích với nhau cả vì KL cũng từ WL mà ra và toàn ae quen biết không muốn WL LM với G AEHN để 2 G đó hiểu lầm nhau cả
    ********* chơi game để vui chứ k phải chơi game để kiếm sống

2. 5 thành viên Like aloanh cho bài viết này:

Còi Đua Đòi Muzik (23-06-2014), Cần Sa (23-06-2014), Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm (23-06-2014), Người Đến Từ HongKong (23-06-2014), nhepzo (23-06-2014)

Senior Member
    Like
    67
    Được Like 36 lần trong 27 bài
    top 2 nghe cao thủ quá
    Trích Được post bởi XeDapOi Xem bài viết
    3 ngày thông tóp 2 DK đây ^^! nhưng vẫn vui

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi BoTao2111 Xem bài viết
    đm thằng Thớt ngu thế ... chơi MU không giành nhau khong đánh nhau .. thì mày off về mà chơi ... nói ngu mà cứ thích sủa
    Lập cái nick như này vào cmt mà cmt cũng thấy cậu thông minh nhất trâu quỳ
    không thấy tôi nói đua tốp không đc phá không
    phá thoải mải nhưng đừng có mang ra diễn ra chửi bởi nói này nói nọ , phá người ta thì đc người ta phá lại thì chửi người ta , ở đâu có cái luật ngu si như thế

Banned
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    Nói thì hay làm như cứt người ta vậy?
    Tôi hỏi anh, anh cũng đâu có nhỏ tuỗi, khi anh chấp nhận cuộc chơi thì chấp nhận những chuyện trong cuộc chơi đó diễn ra.
    Anh chơi không ai cấm, anh nói thích thì nghe không thì next.
    Vậy G anh ai mở mồm ra nói cái câu " Tao Chỉ Cần 1 Cuộc Điện Thoại Biết Mày Ở Đâu ".
    Có phải anh đặt anh dự của người ta ra làm trò cười.
    Ồh. Chắc là không ?
    Anh chơi game vui, chúng tôi cũng game vui, dựa vào sức lực và chính bản thân để đến cái đích.
    Anh muốn hơn người ta. Ừ thường thôi.
    Có thể nói tôi chẵng quan hệ gì với ai, cũng không chơi với 1 thành viên nào G anh ?
    Hack, Ừ Nguyễn Bờm hack chạy ầm ầm, pk Xoè Xoẹt rồi sao. Thứ các anh có chúng tôi có, các anh đánh được, không lẻ chúng tôi khoanh tay đứng nhìn.
    À còn quên nữa. Nhắc thêm cho anh nhớ, thằng nào nói ra được cái câu đó, tự xem lại đi nhé.!
    GB
    nghe những thanh niên chưa hộc hết lớp 7 này ngứa hết cả đít dkm mày chứ đua top mà đi phá người khác khi người khác không làm gì mình thì có khác cc gì chó đâu nhỉ. tưởng thế nào. trước đến giờ aehn vs killers ít tai tiếng . bh thì đã lòi ra 2 cái đuôi

Banned
    Like
    3
    đm thằng Thớt ngu thế ... chơi MU không giành nhau khong đánh nhau .. thì mày off về mà chơi ... nói ngu mà cứ thích sủa
    dkm mày ngu vcl ra. oke chơi mu là giành nhau. nhưng cái từ giành nhau chỉ giành > mua iteam> bãi train. chứ giành top là phải giành bằng năng lực chứ éo phải cái loại chơi bẩn. rur vài thằng đi cầm nick rf clone phá tùm lum để ngươi khác ức chế

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Nói thì hay làm như cứt người ta vậy?
    Tôi hỏi anh, anh cũng đâu có nhỏ tuỗi, khi anh chấp nhận cuộc chơi thì chấp nhận những chuyện trong cuộc chơi đó diễn ra.
    Anh chơi không ai cấm, anh nói thích thì nghe không thì next.
    Vậy G anh ai mở mồm ra nói cái câu " Tao Chỉ Cần 1 Cuộc Điện Thoại Biết Mày Ở Đâu ".
    Có phải anh đặt anh dự của người ta ra làm trò cười.
    Ồh. Chắc là không ?
    Anh chơi game vui, chúng tôi cũng game vui, dựa vào sức lực và chính bản thân để đến cái đích.
    Anh muốn hơn người ta. Ừ thường thôi.
    Có thể nói tôi chẵng quan hệ gì với ai, cũng không chơi với 1 thành viên nào G anh ?
    Hack, Ừ Nguyễn Bờm hack chạy ầm ầm, pk Xoè Xoẹt rồi sao. Thứ các anh có chúng tôi có, các anh đánh được, không lẻ chúng tôi khoanh tay đứng nhìn.
    À còn quên nữa. Nhắc thêm cho anh nhớ, thằng nào nói ra được cái câu đó, tự xem lại đi nhé.!
    GB
    hình như cậu k đọc những gì tôi nói
    thế các cậu đi phá tôi thách tôi phá lại thách tôi tìm đc các cậu và tự tin là trong vòng 1 đêm rs vượt tôi
    vậy cậu nghĩ tôi không có quyền đi phá các cậu đi trọc tức các cậu ah
    cậu có hiểu câu 1 cuộc điện thoai là tao biết mày ở đâu không
    bạn đừng tự cho mình là người thông mình , không hiểu thì đừng nói lung tung
    còn cậu hack hay héc mặc chẳng quan tâm

Banned
    Like
    3
    cái đinh công mạnh. ngoài nick clone vs acc clone ra chúng mày không còn chiêu nào sao killers

Banned
    Like
    3
    Trình độ tao lớp 7 thôi.
    Còn không biết loạn động vật máu hiếm nào ?
    Mở mồm ra là bị chữi, mở mồm ra để người ta đạp vào mặt.
    Mày đại học mà từ " Edit " viết là "Exit"
    Vậy thì mày là thánh nhân. tao là người thường k0 cần sỹ diện.
    á con tó. 3 ngày rồi bố chưa thấy mày gọi để chiến đấy. ghê nhỉ lấy ID mod Geoge vào check iP cái biết liền tao là ai ghê thiệt

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Có những đứa ngu si nhưng rất thích tỏ ra mình là nguy hiểm
    nào thì chém nào thì giết , nghe ghê quá trời . có cái vị gì mà động tí khoe mình như này như kia
    NEXT cho đỡ ngứa mắt !

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - Đại Ca ơi , Đại Ca Top 1 DL r` à
    - Chúc Mừng Đại Ca
    - Đại ca thiết kế buổi off G chứ nhỉ

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    trước khi sửa hãy xem mồm đã đánh răng chưa nhé @@. đọc thì chưa hiểu đầu đuôi câu chuyện .đã vào ẳng ẳng rồi. Bảo sao đắng lòng 1 thanh niên mồm thối lập ních clone vào sủa thay 1 số nhân vật @@

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối