Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 40
    Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài

1 Vấn đề khác của ZzDepZaizZ (chủ cũ Thông) và DKDeThuong

Thông chủ cũ ZzDepZaizZ cầm acc DKDeThuong đua top tháng 5 sv QL vào xác nhận dùm.

Vì Thông là chủ G F13 đua top DK tên la DKDeThuong nên mình đã tin tưởng đổi Top 1 (Barugan) xuống top 2. Để cho DKDeThuong len top 1 để nhận set QN +Luck +2op với giá là 1m VND.

Mình tin tưởng là NV ZzDepZaizZ chủ LM Friday13 nên đã đồng ý.

Nhưng hẹn mãi tới bây giờ vẫn chưa chuyển cho mình (Barugan) 1m VND theo thỏa thuận.

Mình muốn làm rõ chuyện này nên mới lập topic lên.

p/s: Thông, Mao, Phương (cầm acc đua top DKDeThuong) vào xem.

Phó Guild Friday13
    Guild Friday13
    RebOrn's Avatar
    Like
    9
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    ôi VL như nào là câm hả mày

mấy thằng ranh con giờ cũng lớn tiếng nghê
    thôi mày lượn đi cho nước nó trong , ko bít gì cũng hùa , barugan nc với a thắng đã xong hôm nay bảo thế thì phải check ngân hàng lại , mày biết gì mà bày đặt quá , mày lớn hơn ai ? thích ra hn gặp ae mình tâm sự , già đời vl

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Trích Được post bởi RebOrn Xem bài viết
    thôi mày lượn đi cho nước nó trong , ko bít gì cũng hùa , barugan nc với a thắng đã xong hôm nay bảo thế thì phải check ngân hàng lại , mày biết gì mà bày đặt quá , mày lớn hơn ai ? thích ra hn gặp ae mình tâm sự , già đời vl
    mà bạn là ai cho mình biết tên + nhân vật trong game nhe.
    Mình Barugan. SDT 09.8888.1211 nhé

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi RebOrn Xem bài viết
    ùa uây sợ VL luôn ấy

mình ko dám ra đâu bạn ơi chơi game lấy vui vẻ thôi chứ đao kiếm thì chạy luôn

nhưng mà đầu gấu kiểu éo gì có 1tr cũng đòn gió nhỉ

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi zSoiTinhz Xem bài viết
    Thông chủ cũ ZzDepZaizZ cầm acc DKDeThuong đua top tháng 5 sv QL vào xác nhận dùm.

Vì Thông là chủ G F13 đua top DK tên la DKDeThuong nên mình đã tin tưởng đổi Top 1 (Barugan) xuống top 2. Để cho DKDeThuong len top 1 để nhận set QN +Luck +2op với giá là 1m VND.

Mình tin tưởng là NV ZzDepZaizZ chủ LM Friday13 nên đã đồng ý.

Nhưng hẹn mãi tới bây giờ vẫn chưa chuyển cho mình (Barugan) 1m VND theo thỏa thuận.

Mình muốn làm rõ chuyện này nên mới lập topic lên.

p/s: Thông, Mao, Phương (cầm acc đua top DKDeThuong) vào xem.
    ai biểu ông ko chịu xem bây h khoang 3 4 ngày sau ông mới nói thì ai mà tin dc như tui cũng ko tin thà là ngay vào ngày hôm đó nó nói chuyễn khoản qua rồi rồi ông ra xem có hay ko de xác nhận bây h khoảng 3 4 ngày ko ra nói thì ai mà tin quí ơi là quí sao mà khờ quá vậy

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    ai biểu ông ko chịu xem bây h khoang 3 4 ngày sau ông mới nói thì ai mà tin dc như tui cũng ko tin thà là ngay vào ngày hôm đó nó nói chuyễn khoản qua rồi rồi ông ra xem có hay ko de xác nhận bây h khoảng 3 4 ngày ko ra nói thì ai mà tin quí ơi là quí sao mà khờ quá vậy
    Giờ Qúi ko cần ai tin cả, chỉ cho thằng nói chuyển tiền cho Qúi rồi biết thôi.

Thắng có gửi hình biên lai trên YH, xem ko rõ là cung Ngân Hàng hay khác Ngân Hàng. Bây giờ đâu có thời gian nhiều để online đâu.
    Đến sáng hôm nay kiểm tra lại thì vẫn chưa có 1m VND vào tài khoản của Quí. Nên đã DT cho a Luân, a Hiếu, kể cả sdt của mẹ thằng Thông.
    Khó hiểu nên mới lập topic này.

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi zSoiTinhz Xem bài viết
    Giờ Qúi ko cần ai tin cả, chỉ cho thằng nói chuyển tiền cho Qúi rồi biết thôi.

Thắng có gửi hình biên lai trên YH, xem ko rõ là cung Ngân Hàng hay khác Ngân Hàng. Bây giờ đâu có thời gian nhiều để online đâu.
    Đến sáng hôm nay kiểm tra lại thì vẫn chưa có 1m VND vào tài khoản của Quí. Nên đã DT cho a Luân, a Hiếu, kể cả sdt của mẹ thằng Thông.
    Khó hiểu nên mới lập topic này.
    h rùa thí zụ thằng chuyển tiền cho quí nó nói là chuyển rồi thì quí tính sau còn cái vụ tóp thì có liên quen gì tới thằng tên thắng
    quí chỉ pít thằng thông thôi còn sét QN thằng thắng nào mua thì nó chỉ pít thằng thông làm gì pít quí nói tóm lại là 3 mặt 1 lời và coi biên lai của ngân hàng có phải là stk của quí ko nếu phải mà ko vào thì lên ngân hàng kiểm tra còn ko phải thì hiểu rồi 1 là gởi nhằm stk 2 thì chỉ ..............

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    h rùa thí zụ thằng chuyển tiền cho quí nó nói là chuyển rồi thì quí tính sau còn cái vụ tóp thì có liên quen gì tới thằng tên thắng
    quí chỉ pít thằng thông thôi còn sét QN thằng thắng nào mua thì nó chỉ pít thằng thông làm gì pít quí nói tóm lại là 3 mặt 1 lời và coi biên lai của ngân hàng có phải là stk của quí ko nếu phải mà ko vào thì lên ngân hàng kiểm tra còn ko phải thì hiểu rồi 1 là gởi nhằm stk 2 thì chỉ ..............
    thằng Thông nói la thắng chuyển cho Quí 1m VND mà.

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    để từ từ xem sao nếu đã là UT người lớn 1 2 triệu ko thành vấn đề gì đâu từ từ sẽ pít kết quả

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    tạm ngưng ở đây nhé.
    Mai làm rõ lại...

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    ùa uây sợ VL luôn ấy

mình ko dám ra đâu bạn ơi chơi game lấy vui vẻ thôi chứ đao kiếm thì chạy luôn

nhưng mà đầu gấu kiểu éo gì có 1tr cũng đòn gió nhỉ
    - nó đang ức chê a ơi
    - e đang vui đây chuộc đc set QN
    - tâm huyết nó phải khác kaka