Kết quả 1 tới 8 của 8
    Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài

Gửi tới tất cả AE G HoangToc sv Đế Vương

Mình thay mặt đứa em Chipnhoql hiện tại là chủ G Drivers sv Đế Vương có 1 đôi lời gửi đến các bạn G HoangToc trước sv BV và bây giờ là Đế Vuơng
    Mình có nghe nói về 2 G Drivers và HoangToc bên sv BV trước có mỗi hiềm khích rất lớn và chủ G Drivers cũ là Bờm nhưng hiện tại khi sát nhập sv BV về ĐV thì chủ G Drivers mới là ChipNhoql chơi sv Đế Vương từ đầu. ChipNhoql cũng là 1 tay chơi đồ chẳng thua kém gì ai trong tất cả các sv và cũng chưa làm mất lòng ai trong sv Đế Vương cả. hiện tại ChipNhoql đang là chủ G và mình mong tất cả a e G hoangToc bên sv BV trước và ĐV bây h hãy gác lại chuyện ân oán cũ của BV để xây dựng lên 1 ĐV vui vẻ hơn thay vì chửi nhau ca G như bây h. AE chơi game để vui vẻ chứ chẳng ai muốn chơi game để mua thêm bực mình cả. Hiện tại cả G Drivers có đến 35 a e ở trong G trong số đó có cả a e G Drivers cũ bên BV và cả a e mới bên ĐV ở trong G, có a e nhỏ tuổi và cũng có a e lớn tuổi. Nhìu a e trong G Drivers vào chơi game ko bít chuyện j cũng bị chửi oan cảm thấy rất bức xúc. Chính vì vậy mình nghĩ những a e nào còn ân oán với nhau lên bỏ qua hoặc làm 1 trân PK vui vẻ để mọi ân oán đc tan biến và tham gia chơi game MU vui vẻ hơn. Mong a e ủng hộ và cho sv Đế vương đc sôi động và vui vẻ hơn
    Thay lời đứa em ChipNhoql chủ G Drivers hiện tại muốn nói những điều trên.
    AE đọc qua xin cho ý kiến nhé
    NV ingame: NoBjTa chủ G FaMjLy
    Thank

2. 2 thành viên Like NoBjTa cho bài viết này:

George (08-06-2014), huybom (08-06-2014)

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Mời a e G HoangToc vào đọc và cho ý kiến nhé

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    Mình thay mặt đứa em Chipnhoql hiện tại là chủ G Drivers sv Đế Vương có 1 đôi lời gửi đến các bạn G HoangToc trước sv BV và bây giờ là Đế Vuơng
    Mình có nghe nói về 2 G Drivers và HoangToc bên sv BV trước có mỗi hiềm khích rất lớn và chủ G Drivers cũ là Bờm nhưng hiện tại khi sát nhập sv BV về ĐV thì chủ G Drivers mới là ChipNhoql chơi sv Đế Vương từ đầu. ChipNhoql cũng là 1 tay chơi đồ chẳng thua kém gì ai trong tất cả các sv và cũng chưa làm mất lòng ai trong sv Đế Vương cả. hiện tại ChipNhoql đang là chủ G và mình mong tất cả a e G hoangToc bên sv BV trước và ĐV bây h hãy gác lại chuyện ân oán cũ của BV để xây dựng lên 1 ĐV vui vẻ hơn thay vì chửi nhau ca G như bây h. AE chơi game để vui vẻ chứ chẳng ai muốn chơi game để mua thêm bực mình cả. Hiện tại cả G Drivers có đến 35 a e ở trong G trong số đó có cả a e G Drivers cũ bên BV và cả a e mới bên ĐV ở trong G, có a e nhỏ tuổi và cũng có a e lớn tuổi. Nhìu a e trong G Drivers vào chơi game ko bít chuyện j cũng bị chửi oan cảm thấy rất bức xúc. Chính vì vậy mình nghĩ những a e nào còn ân oán với nhau lên bỏ qua hoặc làm 1 trân PK vui vẻ để mọi ân oán đc tan biến và tham gia chơi game MU vui vẻ hơn. Mong a e ủng hộ và cho sv Đế vương đc sôi động và vui vẻ hơn
    Thay lời đứa em ChipNhoql chủ G Drivers hiện tại muốn nói những điều trên.
    AE đọc qua xin cho ý kiến nhé
    NV ingame: NoBjTa chủ G FaMjLy
    Thank
    ý kiến là bây giờ chưa có đồ ngon hơn lên ko có ý kiến gì cả

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Trích Được post bởi MrHieuBeo Xem bài viết
    ý kiến là bây giờ chưa có đồ ngon hơn lên ko có ý kiến gì cả
    cái này có liên quan ji đến đồ ngon hay ko ngon đâu bạn. cung lắm là làm 1 trận PK vui vẻ ko quan tâm đến thắng thua nhé

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    uppppppppp HT vao cho y kien.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    Free Sex For All's Avatar
    Địa điểm
    New York
    Like
    84
    Được Like 41 lần trong 35 bài
    thi thoảng chửi nhau mới vui chứ mà có thù oán thì mới có DD để bem không cứ suốt ngày cắm train buồn lắm

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Trích Được post bởi Free Sex For All Xem bài viết
    thi thoảng chửi nhau mới vui chứ mà có thù oán thì mới có DD để bem không cứ suốt ngày cắm train buồn lắm
    lớn tuổi rùi nghe chủi nhìu ko quen cu à. trẻ con đâu mà chửi nhau suốt ngày thế. lớn chút đi em

Thành Viên Guild SongCon ManNhi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 62 lần trong 56 bài
    upppppppppppppppp