Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 67 của 67
    Senior Member
    Like
    40
    Được Like 7 lần trong 7 bài

Mua Item VC ngoài wed bị mất đồ. ADM vào xem gấp.

Vào lúc 12h29p mình có ra wed mua 35k item VC và bị mất DQN Luck skill op+13 2 dòng tím LBSD.
    NV: BoDisSoAi
    Đề nghị ADM kiểm tra và hoàn trả lại đồ.

MeoHoang1102
    Guest
    Tôi đã mở 2 acc đó để các bạn chơi nhưng còn số Vcent chắc chắn sẽ thu hồi lại cho người bị mất

Member kuteddls's Avatar
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Vậy Số Vcent đó đâu nhi ?
    Tôi cũng chỉ cần Thu hồi lại số Vcent thôi, còn thật sự ai lừa ai trong vụ này, mọi người sẽ tự đọc và tìm hiểu.
    Cũng xin nòi luôn số VC thắng em tôi không biết nên đã xài mất.tôi cũng không bít nó dùng số VC đó làm j. nêu cần tôi đền lại.

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    AnhDuong.QL's Avatar
    Like
    1
    Được Like 16 lần trong 14 bài
    Tôi đã mở 2 acc đó để các bạn chơi nhưng còn số Vcent chắc chắn sẽ thu hồi lại cho người bị mất
    nếu là Vcent háck thì gd mua bán thì sao thu hồi đc đúng ko ạ,vậy mà bao lâu này các trường hợp khác thì ko đc giúp hết mình như thế này là sao a

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi kuteddls Xem bài viết
    Cũng xin nòi luôn số VC thắng em tôi không biết nên đã xài mất.tôi cũng không bít nó dùng số VC đó làm j. nêu cần tôi đền lại.
    Thằng em bạn là nv nào ? chẳng nhẽ lại đúng là "Tùng" kia sao ?
    Hi vọng bạn nhanh chóng thu hồi lại số Vcent đó để khi người mất hỏi tôi có thể lấy lại được.

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi AnhDuong.QL Xem bài viết
    nếu là Vcent háck thì gd mua bán thì sao thu hồi đc đúng ko ạ,vậy mà bao lâu này các trường hợp khác thì ko đc giúp hết mình như thế này là sao a
    Bạn cũng nói là "trường hợp khác" đúng không ?
    Mỗi vụ lại 1 kiểu khác nhau, dữ liệu cũng có lúc đầy đủ lúc không .
    Theo bạn , Tôi chưa hết mình sao ? còn thiếu gì nữa ?

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    AnhDuong.QL's Avatar
    Like
    1
    Được Like 16 lần trong 14 bài
    Bạn cũng nói là "trường hợp khác" đúng không ?
    Mỗi vụ lại 1 kiểu khác nhau, dữ liệu cũng có lúc đầy đủ lúc không .
    Theo bạn , Tôi chưa hết mình sao ? còn thiếu gì nữa ?
    ý e nói là riêng cái sự việc của tp này e thấy a giúp gọi là Không Còn Gì Để Nói,còn những trường hợp # chắc chỉ nhận đc câu nói là,đã bị phân tán và khó có thể thu hồi về đc,e nhận thấy 10 trường hợp thì chắc có 1 trường hợp ở tp này là đc hỗ trợ rất tích cực,e cũng thắc mắc là hôm 18/5 mấy acc háck đã bị block và đã đc mở,còn ở tp trước a có bảo chủ TP pmm a để lấy lại những gì có thể,nhưng giờ e thấy lạ là bạn này báo lỗi khi mua item ở WS,xong giờ lại lôi lại chuyện cũ của gần 1 tuần trước là sao ạ,đây là đoạn chát mà a nói,e cảm nhận không nhầm khi a trả lời câu nói này là a đag cay cú vì chủ TP có thể nói giọng gọi là Thái Độ

( giờ là lag mất DQN mà ADM sao lại liên quan đến VC ở đây trong khi cách đây cả tuần.
    mong Mèo giải thích cho AE hiểu ) đây là đoạn chủ TP báo lỗi mua item ở WS.

( OK DQN đã phục hồi trong thùng đồ chung. DÒng tím hay Vàng không thể phục hồi.) còn đây là câu tl của a,và từ đấy đã thấy a lôi lại chuyện cũ ??,e không hiểu mong a giải thích cho người ngoài như e đc hiểu,chứ ko cố tình moi móc a gì cả

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi AnhDuong.QL Xem bài viết
    ý e nói là riêng cái sự việc của tp này e thấy a giúp gọi là Không Còn Gì Để Nói,còn những trường hợp # chắc chỉ nhận đc câu nói là,đã bị phân tán và khó có thể thu hồi về đc,e nhận thấy 10 trường hợp thì chắc có 1 trường hợp ở tp này là đc hỗ trợ rất tích cực,e cũng thắc mắc là hôm 18/5 mấy acc háck đã bị block và đã đc mở,còn ở tp trước a có bảo chủ TP pmm a để lấy lại những gì có thể,nhưng giờ e thấy lạ là bạn này báo lỗi khi mua item ở WS,xong giờ lại lôi lại chuyện cũ của gần 1 tuần trước là sao ạ,đây là đoạn chát mà a nói,e cảm nhận không nhầm khi a trả lời câu nói này là a đag cay cú vì chủ TP có thể nói giọng gọi là Thái Độ

( giờ là lag mất DQN mà ADM sao lại liên quan đến VC ở đây trong khi cách đây cả tuần.
    mong Mèo giải thích cho AE hiểu ) đây là đoạn chủ TP báo lỗi mua item ở WS.

( OK DQN đã phục hồi trong thùng đồ chung. DÒng tím hay Vàng không thể phục hồi.) còn đây là câu tl của a,và từ đấy đã thấy a lôi lại chuyện cũ ??,e không hiểu mong a giải thích cho người ngoài như e đc hiểu,chứ ko cố tình moi móc a gì cả
    Thứ nhất Tôi chỉ trả lời đúng theo những gì tôi kiểm tra được.
    Thứ 2 tôi Mà cay cú thì không làm việc được đến bây giờ. Có thể ai gặp tôi cũng "Thái độ" hết rồi
    Thứ 3 Vụ việc mất đồ này tôi đã biết trước từ hôm 18 ( tôi là Mubank nên gặp item nghi vấn tôi đã giải quyết sơ bộ trước )
    Thứ 4 Ngày hôm qua, chủ nhân acc mất đồ mới lên tiếng.
    Thứ 5 Việc chính của topic đã xong. Còn vấn đề liên quan có thể giải quyết luôn sao phải chờ lập 1 topic khác ?
    Thứ.....

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567