Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 6 bài

1 Gương Mặt Lừa Đảo Mới AE Cẩn Thận!!!!!!!!!

nó chính là cancer1991 . nó vô guild 1 thời gian lấy lòng ae trong guild .và đã lừa bán vcen cho ae trong guild . nó bán cho mình CaSaNoVa 300k vcen = 100k thẻ vitel . mình nghĩ là ae cùng guil nó lại được ae nễ trọng nên đã giao thẻ cho nó trước . thế rồi nó lặn mất tiêu . gọi điện thì với nhiều lý do .máy tính hỏng. các kiểu .
    100k thẻ đối với mình ko là gì . ko đũ uống cafe cùng bạn bè.nhưng cũng chỉ vì tin người mới bị lừa.ko phải mình tiếc 100k ma phải viết lên 4 rum . mình chỉ mún cho ae cùng seve biết và né xa con người này. nó tên Huy.

Huy àh nếu em có đọc được những dòng anh viết hôm nay. thì em hãy tự suy nghĩ lại bản thân mình đi.100k có đũ để em bán danh dự của mình ko. bao nhiêu niềm tin ae đặt cho em tan biến rồi.em xin anh 100k có thể anh sẽ cho em đấy.nếu anh là em anh sẽ rất hổ thẹn với bản thân. và sẽ nhục lắm .

CaSaNoVa class RF seve QuyềnLực

2. Các thành viên đã Like TuanMy cho bài viết này:

MrShield (22-05-2014)

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    like cmnr thằng La0KeTa0 lừa tớ 100k thẻ dkm nhà nó
    Trích Được post bởi superchym Xem bài viết
    tuy là game ảo nhưng lừa đảo zoi cũng bị quả báo thôi,ae chơi game là để vui vẻ liệu các bạn lừa như thế sv1 tháng nữa tàn zu vc để làm j?mình xin đưa nhìu nhân vật lừa đảo trog game cno rất tinh vì lập nhìu acc phụ.
    LaoKeTao và nhân vật AnhDuongOi phó G AnhEmQN la 1 chuyên lừa đảo,Warsong.. nhiều lắm thật xấu hổ cho những ng đã sinh ra các bạn thật nhục nhã cho ng thầy ko thấy trò mình thành người

tôi nhân vật:ATuCamDoTN class RF G Exciter

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 21 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi se7ven Xem bài viết
    Cái G của mày quyết tâm bảo vệ tổ quốc mà bjo vẫn ngồi trước màn hình gõ phím chém gió à thằng Anh Hùng Bàn Phím.
    y may la sao con cho,thich thi viet..dkm cai loai nguoi vao day noi nguoi khac chac tieu nhan ban phim chu dc anh hung da ngon

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 21 lần trong 3 bài
    dkm minh cung la nan nhan,con cho day nhin mat FB thi mat chuot kep,bo khi minh chui tren tuong FB cung deo thay no noi gi....an ngon qua nen im luon con cho Cancer ah

Pisces
    Guest
    Move sang Bảng Vàng Lừa Đảo