Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 57
    Thành Viên Guild Killers Canabiss.QL's Avatar
    Địa điểm
    Cửa khẩu Lao Bảo - Tĩnh Quãng Trị
    Like
    77
    Được Like 66 lần trong 49 bài

Chia buồn cùng những con tép LM EMPIREXS :">

Như các bạn đã thấy. LM Friday13 quá mạnh . Không thể cản phá NewStar

Và đặc biệt là Quý quá mạnh

Member chomchom's Avatar
    Like
    9
    Được Like 4 lần trong 2 bài
    Nhìn Thằng Thành Trần Còn Bẩn Bẩn Chân Đi Dép Lê bầy đặt chụp ảnh vs n.y )) Nhà Cuê ( vice car lone )

Thành Viên Guild Killers Canabiss.QL's Avatar
    Địa điểm
    Cửa khẩu Lao Bảo - Tĩnh Quãng Trị
    Like
    77
    Được Like 66 lần trong 49 bài
    Đéo liên quan nhưng QUÝ ĐÃ TRỞ THÀNH HUYỀN THOẠI

Thành Viên Guild Friday13
    Guild Friday13

Like
    21
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Choson EMPIRESX Xem bài viết
    ôi sời có gì đâu các bạn sát nhập đến chục Guild vào, giờ còn mỗi LM các bạn bảo sao mà không win nhìn bên LM có 2 G 1st và empiresx thì có kinh nghiệm CTC, các guild kia chưa đi ctc nhiều. Mà các bạn oai ghê nói thẳng G LSPro và AEQN trước ở LM Empiresx cũng được rèn luyện nhiều kinh nghiệm CTC rồi, giờ qua bên LM đấy, bảo sao mà chẳng win
    ui cái thằng ngu này , mày nên nhớ lần đầu tiên CTC ở sv QL này là AEqn win bọn mày đấy ? ai dạy ai ? ???

đúng là ăn cháo đá bát tuy G AnhHung nó gà thật nhưng nó luôn sống tốt với chúng mày , mà chúng mày bảo 1STVIP + EMPIRE ?? clgt , YouAndMe + King AnhHung mày vứt đâu ??? , thế LM mày pro quá sao mà ai cũng out vậy nc nge ngu , LM empire ko có con DL hitile hack speed thì 10 G empire cũng đéo vào tháp phong ấn đc nhé con ,

LM mày lục đục làm sao để ae nó out vậy ? mày biết bữa giờ LM f13 biết bao sóng gió , ae chửi nhau ra mặt , nhưng CTC thì tinh thần hướng về 1 phía , đó là gọi là 1 tập thể đoàn kết hiểu chưa ? dù có xích mích nhưng vì ko vì lợi ích của LM mà out ngang , xem lại cách sống của chúng mày

Đi k7 thì đi 1 mình , thấy LMf13 đông và mạnh quá thì mới kêu you and me lên ăn phụ , chính gailuoi LDTC G you and me còn bảo bọn mày bẩn

Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Được Like 30 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi hackers Xem bài viết
    ui cái thằng ngu này , mày nên nhớ lần đầu tiên CTC ở sv QL này là AEqn win bọn mày đấy ? ai dạy ai ? ???

đúng là ăn cháo đá bát tuy G AnhHung nó gà thật nhưng nó luôn sống tốt với chúng mày , mà chúng mày bảo 1STVIP + EMPIRE ?? clgt , YouAndMe + King AnhHung mày vứt đâu ??? , thế LM mày pro quá sao mà ai cũng out vậy nc nge ngu , LM empire ko có con DL hitile hack speed thì 10 G empire cũng đéo vào tháp phong ấn đc nhé con ,

LM mày lục đục làm sao để ae nó out vậy ? mày biết bữa giờ LM f13 biết bao sóng gió , ae chửi nhau ra mặt , nhưng CTC thì tinh thần hướng về 1 phía , đó là gọi là 1 tập thể đoàn kết hiểu chưa ? dù có xích mích nhưng vì ko vì lợi ích của LM mà out ngang , xem lại cách sống của chúng mày

Đi k7 thì đi 1 mình , thấy LMf13 đông và mạnh quá thì mới kêu you and me lên ăn phụ , chính gailuoi LDTC G you and me còn bảo bọn mày bẩn
    Mày là con chó nào, biết cái đéo gì mà sủa bậy? tao bảo AE tao dạy bọn mày à? mày ngu vừa thôi, bọn tao bảo là G AEQN và LMpro có kinh nghiệm CTC rồi, còn mấy G mới vào bên EMPIRESX chưa có kinh nghiệm mày đã thông ra chưa?
    Mày kêu chủ G tao hack speed à? nếu chủ G tao ko hack speed thì cả nhà mày làm chó nhé. Còn chủ G tao mà hack thôi, ko cần phải nói hack gì thì cả nhà tao là chó, oke chưa? 1000 con kiến địt nát lồn mẹ thằng nào hack đấy, đm bọn tao đéo rẻ rach như bọn TheOne với Friday mà phải dùng hack để chơi MU đâu.
    Còn G YouAndMe, ngay từ khi mới vào LM bọn tao đã thông báo giờ kundun rồi, có thể hỏi thành viên G youandme và tất cả thành viên G khác trong LM tao, cứ để h lm là bọn tao gọi AE LM đi. Chẳng qua họ không đi thôi, mày thấy LM mày dù có mỗi G tao vào kundun đấy, mà 2 ngày nay bọn mày ăn được không? đông nhưng mà đéo có chiến thuật thì đông làm cái gì?
    Mày thấy bọn tao kể cả CTC mỗi tuần đều áp dụng chiến thuật. Nói thẳng nếu LM cũ mà đéo bị mấy con dog ghẻ guild đối địch cài vào kích động anh em chém giết lẫn nhau thì đéo bao h Friday13 đụng được vào thành đâu.
    AE tao sống thế nào, pk như nào thì chủ G mày đều biết. Còn bọn mày lúc bị pk ở LM out LM còn không thông báo cho chủ G tao biết 1 câu, như vậy AE mày có coi AE tao ra gì không? trong khi PK ở map săn đồ thần AE bọn tao có lên đấy pk không? chỉ buồn cười khi mấy guild cùng LM chỉ vì cái mưu hèn kế bẩn của bọn nó mà thành tan rã thôi.

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    mình nói thật nhé ctc thì ko có gì đáng để nói vì các bạn có đủ lí do
    vậy mình đại diện chủ guid LM Firthday13 mời các bạn EMPIREX war guid 1 bửa cho ra hồn
    thời gian vs địa điểm do các bạn tự chọn
    trong 3 guid FD13 TheOne Newstar các bạn có thể chọn 1
    còn các bạn mún 1 guid cũng dc 1 lm cũng ok lun
    nếu thật sự các bạn cho mình mạnh thì hãy ok di nào

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Cái loại mày hack như 1 con chó 4 chân, bị block rồi vẫn vào acc o0Khung0o để hack tiếp à
    mày có bằng chứng tao vào con rf khung tao hack ko ko có bằng chứng thì đưng ngậm máu phun người

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi chomchom Xem bài viết
    cái loại mày giống phong cách nhà cuê vl . nta gọi là bản tính giống HN2 í à gọi là bọn Hà tây cho chất
    chẳng lẽ chụp hình bắt tao phải mang giầy à mới chịu hả

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Mày là con chó nào, biết cái đéo gì mà sủa bậy? tao bảo AE tao dạy bọn mày à? mày ngu vừa thôi, bọn tao bảo là G AEQN và LMpro có kinh nghiệm CTC rồi, còn mấy G mới vào bên EMPIRESX chưa có kinh nghiệm mày đã thông ra chưa?
    Mày kêu chủ G tao hack speed à? nếu chủ G tao ko hack speed thì cả nhà mày làm chó nhé. Còn chủ G tao mà hack thôi, ko cần phải nói hack gì thì cả nhà tao là chó, oke chưa? 1000 con kiến địt nát lồn mẹ thằng nào hack đấy, đm bọn tao đéo rẻ rach như bọn TheOne với Friday mà phải dùng hack để chơi MU đâu.
    Còn G YouAndMe, ngay từ khi mới vào LM bọn tao đã thông báo giờ kundun rồi, có thể hỏi thành viên G youandme và tất cả thành viên G khác trong LM tao, cứ để h lm là bọn tao gọi AE LM đi. Chẳng qua họ không đi thôi, mày thấy LM mày dù có mỗi G tao vào kundun đấy, mà 2 ngày nay bọn mày ăn được không? đông nhưng mà đéo có chiến thuật thì đông làm cái gì?
    Mày thấy bọn tao kể cả CTC mỗi tuần đều áp dụng chiến thuật. Nói thẳng nếu LM cũ mà đéo bị mấy con dog ghẻ guild đối địch cài vào kích động anh em chém giết lẫn nhau thì đéo bao h Friday13 đụng được vào thành đâu.
    AE tao sống thế nào, pk như nào thì chủ G mày đều biết. Còn bọn mày lúc bị pk ở LM out LM còn không thông báo cho chủ G tao biết 1 câu, như vậy AE mày có coi AE tao ra gì không? trong khi PK ở map săn đồ thần AE bọn tao có lên đấy pk không? chỉ buồn cười khi mấy guild cùng LM chỉ vì cái mưu hèn kế bẩn của bọn nó mà thành tan rã thôi.
    con chó này sủa tốt vkl hehe cố gắng nha bạn hehe

Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Trích Được post bởi caheo Xem bài viết
    mình nói thật nhé ctc thì ko có gì đáng để nói vì các bạn có đủ lí do
    vậy mình đại diện chủ guid LM Firthday13 mời các bạn EMPIREX war guid 1 bửa cho ra hồn
    thời gian vs địa điểm do các bạn tự chọn
    trong 3 guid FD13 TheOne Newstar các bạn có thể chọn 1
    còn các bạn mún 1 guid cũng dc 1 lm cũng ok lun
    nếu thật sự các bạn cho mình mạnh thì hãy ok di nào
    Chẳng phải lý do, mà guild tôi tôn trọng bọn ông khi CTC, lúc bên tôi win bọn tôi lập topic không hề đụng chạm đến G ông 1 tý gì. nhưng khi bọn ông G bọn ông lại lập topic kiểu này, nói thẳng bọn tôi thua vì quá tin người, cái LM khủng cũ bị bọn ông dùng kế kích đểu làm tan tành. Thật sự buồn thì cũng buồn thật, nhưng yên tâm bọn tôi không thua dễ dàng đâu.
    oke tuần tới làm tý war guild, bên ông có nhờ đc GM vào làm trọng tài không nhỉ? để khỏi sợ ai hack luôn và AE tôi cũng quay lại clip luôn trận đấy, war 5-5 cho dễ. Guild nào cũng được.

Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    con chó này sủa tốt vkl hehe cố gắng nha bạn hehe
    Loại chó hack nhà mày bố mày không chấp nhé, bố thằng lùn