Kết quả 1 tới 8 của 8
    Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Được Like 30 lần trong 8 bài

AE thảo luận thể loại mới gì đây? LanhHuyet chủ G AnChoi.

Tình hình là AE mình đi kundun ở k7 và sky, tất cả các nhân vật khác đều pk được, ngoại trừ nhân vật LanhHuyet chủ Guild AnChoi không pk được? đánh vào nhân vật này không lên 1 giọt máu nào nhưng nhân vật đấy vẫn có thể đánh chết được mình. 2 lần đầu gặp trong kalima 7 AE mình còn tưởng lag không đánh được LanhHuyet mà nhân vật đó vẫn đánh chết được tất cả nhân vật khác, nhưng hôm nay đi sky cũng gặp trường hợp tương tự, những nhân vật khác đánh đều lên máu và chết nhưng đặc biệt mỗi nhân vật LanhHuyet là đánh không lên máu (1 dạng kiểu giống lv 1 nhưng lv 1 không thể đi sky và k7 được) AE còn chú ý nhìn nhân vật này không hề có buff hay dk hay hiệu ứng của bùa thiên sứ gì cả? vậy mà đánh chết được DK hơn 800k máu? trong khi đk trọc liên tục 15 giây mà không lên 1 giọt máu nào cả?
    Hôm nay AE mình không chuẩn bị, nhưng từ đợt sau kể cả k7 lẫn sky sẽ để chế độ sẵn sàng quay lại clip cho AE cùng xem.
    Đây là lần đầu tiên AE mình gặp phải trường hợp hack bất tử kiểu này
    Nếu AE nào cũng gặp phải trường hợp tương tự ở nhân vật này thì có thể thảo luận tại đây.

Senior Member manhlong91's Avatar
    Like
    14
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Vi LN manh nen ban ko danh lai dc .
    Ko danh dc lai bao hack .
    Cuoc chien nao cung co nguoi thang ke thua .

Senior Member Sting Dâu's Avatar
    Địa điểm
    TPHCM
    Like
    167
    Được Like 409 lần trong 296 bài
    Trích Được post bởi Choson EMPIRESX Xem bài viết
    Tình hình là AE mình đi kundun ở k7 và sky, tất cả các nhân vật khác đều pk được, ngoại trừ nhân vật LanhHuyet chủ Guild AnChoi không pk được? đánh vào nhân vật này không lên 1 giọt máu nào nhưng nhân vật đấy vẫn có thể đánh chết được mình. 2 lần đầu gặp trong kalima 7 AE mình còn tưởng lag không đánh được LanhHuyet mà nhân vật đó vẫn đánh chết được tất cả nhân vật khác, nhưng hôm nay đi sky cũng gặp trường hợp tương tự, những nhân vật khác đánh đều lên máu và chết nhưng đặc biệt mỗi nhân vật LanhHuyet là đánh không lên máu (1 dạng kiểu giống lv 1 nhưng lv 1 không thể đi sky và k7 được) AE còn chú ý nhìn nhân vật này không hề có buff hay dk hay hiệu ứng của bùa thiên sứ gì cả? vậy mà đánh chết được DK hơn 800k máu? trong khi đk trọc liên tục 15 giây mà không lên 1 giọt máu nào cả?
    Hôm nay AE mình không chuẩn bị, nhưng từ đợt sau kể cả k7 lẫn sky sẽ để chế độ sẵn sàng quay lại clip cho AE cùng xem.
    Đây là lần đầu tiên AE mình gặp phải trường hợp hack bất tử kiểu này
    Nếu AE nào cũng gặp phải trường hợp tương tự ở nhân vật này thì có thể thảo luận tại đây.
    kỹ thuật đấy ko phải hack đâu

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    hack này là hakc gì nhir

Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Trích Được post bởi manhlong91 Xem bài viết
    Vi LN manh nen ban ko danh lai dc .
    Ko danh dc lai bao hack .
    Cuoc chien nao cung co nguoi thang ke thua .
    ông nghĩ AE tôi yếu à? không đủ nhận ra đâu là hack à? có điểm khác thường thì AE tôi mới nói ra để AE cùng thảo luận nhé.

Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Trích Được post bởi Sting Dâu Xem bài viết
    kỹ thuật đấy ko phải hack đâu
    còn có vụ kỹ thuật bất tử cơ à? đánh không được nó mà nó vẫn đánh được mình, thế mới ảo.

Thành Viên Guild 1stVipTN hhbg.tk's Avatar
    Like
    9
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    về cơ bản là tnày:
    http://fgt.vnexpress.net/showthread.php?t=315785
    nhưng còn nhiều điều khác mình k giải thích đc..b có thể nhờ admin giải thích giúp

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    chúng tôi đang check trường hợp trên.sẽ có câu trả lời sớm để các bạn yên tâm săn boss