Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 31 của 31
    Junior Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Smile Marlboro chính thức ngỉ game. Tạm biệt tất cả anh em

Do thời gian và công việc không thể cày cuốc cùng mọi người nữa Acc Marlboro đã chính thức sang tên đổi chủ
    Đầu tiên xin gửi lời chào đến AE EMPIRESX. Thời gian ở G và chơi vs a e rất vui. Dù hầu như mọi người đều không thích G EMP lắm nhưng riêng vs mình thì các a e trong G đều rất vui và chơi rất đẹp, không có gì pải phàn nàn về a e trong G cả. Xin lỗi anh em vì mình là 1 trong những thành phần chính gây phá hoại làm LM tan rã nên giờ LM mới thất thế như này. Chúc a e sớm trở lại và ăn hại hơn trước
    Thứ 2 xin gửi lời chào vs những ai thù oán và rất gét Marlboro. . VD điển hình như VitaminS, Bờm, ThanGioMU ... và nhiều nữa ( nhiều lắm ) . Dù sao cũng chỉ là game thôi. Giờ mình ngỉ game hy vọng là mọi ng k để ý thâm thù huyết hận nữa . Biết đâu chúng ta có cơ hội gặp nhau ở ngoài đời lại thành anh em.
    Cuối cùng gửi lời chào những người bạn quen biết trong game. Chơi game gặp đc các bạn rất vui
    Chúc toàn thể BQT mạnh khỏe làm việc thật tốt. Cố gắng hạn chế bớt hack cho a e chơi vui vẻ hơn. Từ trước có gì không pải mong mọi người bỏ qua
    Chúc Toàn thể anh em chơi Game vui vẻ nhé. Hy vọng SV mới chúng ta lại có cơ hội gặp lại nhau
    Ký Tên : Marlboro Đập Chai . ( Không đập chai nhất SV nữa không lại ăn chửi )

2. Các thành viên đã Like Marlboro1 cho bài viết này:

chomchom (17-05-2014)

Senior Member MrNhat's Avatar
    Like
    32
    Được Like 34 lần trong 29 bài
    Á đù chán.
    Anh Em TN cũng bye cậu nhé
    Chúc cậu ra đảo công tác tốt
    Diết hết bon China Dog

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234