Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 tới 82 của 82
    Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài

Chủ Nhật 18/5 OFF G FaMjLy+ChoiDep sv Đế Vương

Bây giờ sv ĐV còn rất ít người chơi, a e thì chia ra làm nhìu G . Mình cảm thấy tình cảm a e đang đi xuống, ko còn đc gắn kết như trước , điều mà mình ko muốn nó típ tục xảy ra nữa. Mình thiết nghĩ game chỉ là ảo, hôm nay thì là bạn thân mai có thể quay sang chửi nhau ngay đc nhưng cuộc sống và tình cảm a e ngoài đời mới là cái có thật và đáng quý. Mình là chủ G FaMjLy nv: NoBjTa xin đứng ra kêu gọi a e làm 1 buổi off vào ngày 18/5 tức chủ nhật tuần này để gắn kết a e các G lại với nhau, ko riêng ji G FaMjLy+ChoiDep mà là tất cả a e chơi sv ĐV có thể tham gia hoạt động off này cùng a e chúng tôi để giao luu kết bạn và học hỏi kinh nghiệm chơi game MU và kinh nghiệm cuộc sống cho bản thân.

++ Chương trình buổi Off ngày 18/5 ( Chủ Nhật )
    1: Sáng 9h30 a e tập chung tại gầm cầu Long Biên uống trà đá ( Gần chợ Long Biên-Hà Nội )
    2: Khoảng 10h30 a e lên đường đi nhậu nhẹt ( địa điểm nhậu nhẹt mình sẽ thông báo sau )
    3: Nhậu nhẹt xong những a e nào muốn đi hát hò để vui vẻ thì chúng ta se típ tục đi ( cái này trong bàn nhậu ta sẽ tính đến nhé )

+ Lệ phí 200K/1người. Free cho phụ nữ và trẻ em. khuyến khích a e đưa người iu hoặc vợ con đi
    +Khách mời: Thân mời đội ngũ BQT mu tham gia buổi of cùng a e chúng tôi để không khí đc thêm vui vẻ và sôi động.

**Chú Ý: Tất cả a e sv Đế Vương có thể tham gia buổi of. Ko phân biệt cùng G hay khác G, mới chơi hay chơi lâu rồi. Chỉ cần a e vui vẻ và giao lưu kết bạn, game chỉ là ảo, cuộc sống a e ngoài đời mới là thật và đáng quý

+AE ai tham gia thì đăng kí theo mẫu như tôi nhé:
    Tên: Chính
    SN: 1982
    SV: Đế Vương
    Class: NoBjTa
    Địa chỉ: Đông Anh-Hà Nội

Thank ALL

2. 2 thành viên Like NoBjTa cho bài viết này:

Nguyễn Bờm (13-05-2014), QuangDuong94 (17-05-2014)

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Được Like 150 lần trong 86 bài
    oai oai, Đế Vương Có NNT lv 4,5 anh nói em nhé để em qua súc lấy tầm 15>20 cục

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Bố Hoàng's Avatar
    Địa điểm
    Âm Nhạc ♥ Ánh Sáng
    Like
    232
    Được Like 250 lần trong 118 bài
    Làm bản nhạc cho sôi động

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789