Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 28 của 28
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 21 lần trong 3 bài

Bộ mặt thật cuả hai thằng mất dạy luis16 và warsong(chủ g liberty)

LỢI DỤNG LÀM CHỦ G BÀY ĐẶT RA LÀM TRUNG GIAN,THẾ MÀ ĐI LỪA MỘT BẠN G CUẢ TÔI..TÔI ĐƯA LÊN ĐÂY ĐỂ ANH EM BIẾT ĐUONGF MÀ TRÁNH XA HAI LOẠI ĐÀN BÀ NÀY NHÉ.NGUOI TA KHONG NGU MA ĐI MUA CON SÓI ĐỎ GIÁ 150K THẺ ĐÂU BẠN WARSONG AH...BẠN LAM TRUNG GIAN,BAN KIEM TRA SÓI,BẠN NÓI LÀ SÓI HOANG KIM MA DẾN KHI ĐƯA CHO NGUOI TA BAN LAI DI DUA SOI ĐỎ...NHƯ VẬY LÀ QUÁ LẮM RỒI,BẠN KHOE BẠN TIỀN TRIỆU ĐỔ VÀO GAMES NHƯNG THUA RẰNG CÁI ĐÓ KHÔNG LIÊN QUAN,GIỐNG NHƯ VẪN ĐI CHUÀ MÀ VỀ BÁN HÀNG CÂN SAI ÂY....CON THẰNG LUIS 16,MÀY ĐƠI ĐẤY...CHỦ G VỚI THẰNG KIA CÙNG LÀ MỘT MÀ THÔI

WAR SONG AH,BẠN KIEM TRA BAN CON NOI LA OK,SOI VANG HAN HOI,THE MA KHI BAN CHUYEN CHO THANG EM TOI BAN DUA SOI DO,BAN KO BIET CON SOI DO VA CON SOI HOANG KIM NTN AH..CHU G MA NGU VAY?TOI NHIN NO CON GHI LA LINH HON SOI HOAN HAO DO HAN HOI...BAN LOI DUNG NGUOI TA,MOT LA THANG LUIS16 VOI BAN LA 1,HAI LA BAN LOI DUNG CA HAI THANG ROI DUNG CAI DANH CHU G TRUNG GIAN DE DUA NGUOI TA SOI DO...LOAI MAT DAY,AN O THAT DUC ....THAO NAO CAI G CHI DUOC LEO TEO 7 8 THANG,DEO NOI 1/4 G TAO

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 21 lần trong 3 bài
    anh em can than nhe con eff Thaoxinh va chuquannet la mot nhe...no dao nay lua dao ghe lam day,dung co mua ban gi het,neu dc cu hang truoc tien sau nhe

Senior Member qmobile123's Avatar
    Địa điểm
    Việt Trì-Phú Thọ
    Like
    10
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    khổ thân chủ thớt bị chó dại cắn

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi nguyenthanhnam Xem bài viết
    LỢI DỤNG LÀM CHỦ G BÀY ĐẶT RA LÀM TRUNG GIAN,THẾ MÀ ĐI LỪA MỘT BẠN G CUẢ TÔI..TÔI ĐƯA LÊN ĐÂY ĐỂ ANH EM BIẾT ĐUONGF MÀ TRÁNH XA HAI LOẠI ĐÀN BÀ NÀY NHÉ.NGUOI TA KHONG NGU MA ĐI MUA CON SÓI ĐỎ GIÁ 150K THẺ ĐÂU BẠN WARSONG AH...BẠN LAM TRUNG GIAN,BAN KIEM TRA SÓI,BẠN NÓI LÀ SÓI HOANG KIM MA DẾN KHI ĐƯA CHO NGUOI TA BAN LAI DI DUA SOI ĐỎ...NHƯ VẬY LÀ QUÁ LẮM RỒI,BẠN KHOE BẠN TIỀN TRIỆU ĐỔ VÀO GAMES NHƯNG THUA RẰNG CÁI ĐÓ KHÔNG LIÊN QUAN,GIỐNG NHƯ VẪN ĐI CHUÀ MÀ VỀ BÁN HÀNG CÂN SAI ÂY....CON THẰNG LUIS 16,MÀY ĐƠI ĐẤY...CHỦ G VỚI THẰNG KIA CÙNG LÀ MỘT MÀ THÔI

WAR SONG AH,BẠN KIEM TRA BAN CON NOI LA OK,SOI VANG HAN HOI,THE MA KHI BAN CHUYEN CHO THANG EM TOI BAN DUA SOI DO,BAN KO BIET CON SOI DO VA CON SOI HOANG KIM NTN AH..CHU G MA NGU VAY?TOI NHIN NO CON GHI LA LINH HON SOI HOAN HAO DO HAN HOI...BAN LOI DUNG NGUOI TA,MOT LA THANG LUIS16 VOI BAN LA 1,HAI LA BAN LOI DUNG CA HAI THANG ROI DUNG CAI DANH CHU G TRUNG GIAN DE DUA NGUOI TA SOI DO...LOAI MAT DAY,AN O THAT DUC ....THAO NAO CAI G CHI DUOC LEO TEO 7 8 THANG,DEO NOI 1/4 G TAO
    chủ thớt ko cần lấy điện thoại ra chụp ảnh đâu mà chụp ảnh màn hình ở cái nút Print Screen SysRq rồi vào File mu là có ảnh nhé

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    tội nghiêp cho chủ thót

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Chủ gui libety bán nic oy.... thằng mua níc chơi xấu ...a e cảnh báo để chừa mặt nó ra !!

Chủ Guild AeHAN0I
    Guild AeHAN0I
    superchym's Avatar
    Địa điểm
    Phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm Hà nội
    Like
    38
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    ông này tham tiền bán cho thằng cám lợn này để nó lừa k biết bnhiu ae để cái mu có 1 thàng như nó thật đáng xấu hổ

Chủ Guild AeHAN0I
    Guild AeHAN0I
    superchym's Avatar
    Địa điểm
    Phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm Hà nội
    Like
    38
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    upppppppppp

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8