Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 tới 70 của 82
    Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Được Like 63 lần trong 59 bài

bj Ke gian Hack ac trom do`Mong ADm lay lai cong bang cho minh

VAo`Khoang 11h toi qua >4h chieu nay` minh` moi vao ac thi thay bj delete 3 NV dung' o? 1-4-5 : va` mat' 1 so' do` nhu sau: 1 long 3-mu Rxanh 5%+11 GC5%+20 BKHC + 1 so Ngoc nga chau bau SLL ten tai khoan? la 888888 Mong ADM xem set' dieu tra giup' ke?(ten NV lay chom.hack) nao` vao` lay' do` +delete cua minh adm kiem tra? xem sau khj lay chom. NV do' co' GD mua ban' voi' ai khong cho minh ten nguoi` giao dich voi ke? trom.( tuc' nguoi mua lai do` ke? trom. nhe') rat Cam? on ADM da~ doc. va som cho minh cau tra? loi thich dang, ae luot qua cho 20 ki tu vach tran^` ke. gian hack+ chom. do` nhe

Thành Viên Guild Killers l00nhac's Avatar
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    ban ơi 2 acc trên đều của tôi.... tôi khẳng định tôi không biết gì về vụ này... bây h 2 acc của tôi đều bị khóa... Reporter ai nói là acc phụ... mà adm xem sét lại chứ con SacMau của tôi đã gd cái gì và như thế nào chứ tôi vô can.... nó vào dc 2 acc này của tôi vì tôi không UT,,, cũng may mà UT acc sum không thì mất hết vì pass giong nhau hự hự

Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    tôi ko nhớ nửa cái thằng Reporter+SacMau thì tui nhớ ko lầm quen lắm

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    ADM vào trả lời cái xem nào im nặng thế à

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Trích Được post bởi l00nhac Xem bài viết
    ban ơi 2 acc trên đều của tôi.... tôi khẳng định tôi không biết gì về vụ này... bây h 2 acc của tôi đều bị khóa... Reporter ai nói là acc phụ... mà adm xem sét lại chứ con SacMau của tôi đã gd cái gì và như thế nào chứ tôi vô can.... nó vào dc 2 acc này của tôi vì tôi không UT,,, cũng may mà UT acc sum không thì mất hết vì pass giong nhau hự hự
    minh dang nho adm xem thong tin cua ac hack cua minh ten NV la ji NV dau tien GD voi ac cua minh

Senior Member Tây Độc's Avatar
    Địa điểm
    Spain
    Like
    6
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Các c bảo các c mua đồ = thẻ, nói thẳng ra là giờ chẳng thằng ngu nào giao dịch = thẻ vs nv phụ. Nói nhanh cho nó vuông.

Like
    0
    Trích Được post bởi Tây Độc Xem bài viết
    Các c bảo các c mua đồ = thẻ, nói thẳng ra là giờ chẳng thằng ngu nào giao dịch = thẻ vs nv phụ. Nói nhanh cho nó vuông.
    acc SacMau là acc phụ của tớ nhưng chuyên chứa ngọc ngà + đồ + lv + vc và chuyên mua bán ở sv1 bạn ah.... còn acc chính của tớ là LoveMusic bạn có thẻ hỏi adm check xem cùng ip ko.... việc này gần như chắc chắn là kẻ gian đã hack dc và lấy luôn acc bị hack làm công cụ tiêu thụ đồ lậu...chứ tớ cũng là người bị hại sướng gì đâu.. sắp CTC rồi mà con RF reporter cũng bị block đang bí lắm rồi mong Mod xem xét

Like
    0
    tiện đây mong adm kiểm tra dùm luôn acc SacMau mình để 200k vc + khoạng 150vien S + khoảng 250 B + 300 chaos + lông vũ có còn ko
    acc Reporter 1 sét DL 4%+11 đã gc + w2 + 250k vc + ngọc ngà chưa kiểm + 2 ND BH và QL 1 cái 10% luck 1 cái 2% còn không
    vì cũng bị hack như thế này báo luôn mong các bác kiểm tra dùm

Junior Member
    Like
    0
    ADM Làm việc đi chứ AE Đang CTC kìa"@"@@

Junior Member
    Like
    0
    upppppppppppppppppppp ADM giải quyết dùm acc lanhhuyet va daugauhp

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    3 nhân vật này đã bị khóa, đồ đạc đã đc giao dịch sang tài khoản khác. Tạm thời tôi đã block rồi nhé.
    ADm cố gắng kiểm tra thằng hack + chộm đồ đấy nó bán VC chuyển vào Nhân Vật nào cuối cùng hộ minh nhé mình muốn vạch trần bộ mặt khốn nạn của nó cho toàn thể Anh em biết Cảm ơn ADM đã giúp đỡ

Like
    0
    mong bqt kiểm tra nhanh nhanh dùm... chứ acc SacMau + Reporter của e hôm nay ko CTC được giờ lại ko train được. chán