Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 20
    Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Smile Cần mọi người cho ý kiến

Dạo này sv quyền lực suất hiện một đàn gì không biết cứ gặp ai là pk không cần nói gì cả . Bọn này chạy khắp sv lên không làm gì đc bọn chúng cả . Mà đáng nói ở đây là dl chỉ res 12x\1 mà khủng vl tại vì bọn nó hách . Mà mình nghĩ đây là 1 Gui nào đó . Nếu cứ như này trắc anh em cũng nản dần vì đánh cái kiểu này ức chế lắm mình cam đoan là có nhiều người nghĩ đến nghỉ cái mu này hoặc rao bán acc đợi sv mơi . Mu này biến thái mẹ nó rồi . Adm có hướng giải quyết gì không chứ tình trạng này không ổn tý nào hack chàn nan mà nó cắn chộm thế thì quay thế nào đc làm gì có bằng chứng chẳng lẽ các mem phải đi tìm bằng chứng còn các mod và adm là những người có thẩm quyền đc phải nói là ăn lương của bọn tôi mà sống mà báo lên thi mod bảo quay phim lấy bằng chứng . Các anh em cho ý kiến vấn đề này giải quyết sao .

Senior Member toilaai82's Avatar
    Like
    1
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    Up.............

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi Anhtuong Xem bài viết
    Dạo này sv quyền lực suất hiện một đàn gì không biết cứ gặp ai là pk không cần nói gì cả . Bọn này chạy khắp sv lên không làm gì đc bọn chúng cả . Mà đáng nói ở đây là dl chỉ res 12x\1 mà khủng vl tại vì bọn nó hách . Mà mình nghĩ đây là 1 Gui nào đó . Nếu cứ như này trắc anh em cũng nản dần vì đánh cái kiểu này ức chế lắm mình cam đoan là có nhiều người nghĩ đến nghỉ cái mu này hoặc rao bán acc đợi sv mơi . Mu này biến thái mẹ nó rồi . Adm có hướng giải quyết gì không chứ tình trạng này không ổn tý nào hack chàn nan mà nó cắn chộm thế thì quay thế nào đc làm gì có bằng chứng chẳng lẽ các mem phải đi tìm bằng chứng còn các mod và adm là những người có thẩm quyền đc phải nói là ăn lương của bọn tôi mà sống mà báo lên thi mod bảo quay phim lấy bằng chứng . Các anh em cho ý kiến vấn đề này giải quyết sao .
    Bán acc nghĩ game đi

Senior Member VITAMINS's Avatar
    Like
    14
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    panadol và sv2,3,4 còn ko thì bạn phải lì hơn nó

Senior Member toilaai82's Avatar
    Like
    1
    Được Like 9 lần trong 9 bài
    các cụ bảo rồi nên sống chung vơi lũ

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Hack hack phải sống chung với bọn hack còn gọi gì là mu mất ut của mu này quá

Thành Viên Guild Killers
    Like
    3
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    DL thì hack kiểu gì hả bạn
    chắc là bọn cắn gấu đó mà

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    Trích Được post bởi Anhtuong Xem bài viết
    2 ngày gần đây tôi đang chạy theo nhóm này toàn acc cùi rf với dw đưa lên k4 và 3rach . khi bị phang chúng liên tục đổi sv làm quá trình SBH khá vất vả. tôi sẽ cho các bạn câu tra lời sớm nhất thôi. nhưng nếu các bạn gặp vui lòng quay clip luôn nhé. chúng tôi sẽ xử lý và không bỏ xót trường hợp nào

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    SV....moi' + cac' Sub dong.....Hack....namdz.....theo kip ko kung.....noi' chung....po tay thoi......
    ----CO' mon cap. nhat ban~ chong' hack' vo may' chu~ .....ai hack. may' chu~ se~ xuat' hien NV dung` hack....tu dong. log acc.....chac AD ko du~ kha nang....co' ban~ nhu the'.......Only C......

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    2 ngày gần đây tôi đang chạy theo nhóm này toàn acc cùi rf với dw đưa lên k4 và 3rach . khi bị phang chúng liên tục đổi sv làm quá trình SBH khá vất vả. tôi sẽ cho các bạn câu tra lời sớm nhất thôi. nhưng nếu các bạn gặp vui lòng quay clip luôn nhé. chúng tôi sẽ xử lý và không bỏ xót trường hợp nào
    chúc SBH săn dc nhìu thằng hack nhé

11. Các thành viên đã Like Thành Trần cho bài viết này:

namdz (10-05-2014)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối