Trang 6 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 216
    Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Được Like 30 lần trong 8 bài

Đánh rắn phải đánh dập đầu zZDepZaiZz vào mà ra oai.

Thực sự mà nói thì AE mình đã không muốn quay clip đối với mấy thể loại hack nữa rồi, nhưng thằng zZDepZaiZz này nó hack trắng trợn và ngông cuồng quá, nó tưởng nó hack là nó kinh nên vỗ ngực to mồm thách đấu các kiểu . Thậm trí nó hack công khai khi đi sky lấy luôn acc ef buff MAX của nó đứng trong thành buff cho nó luôn PK nó quay kiếm toàn cả cục dame, dk 700k máu đầy đủ tất cả buff mà cũng bị nó quay chết thì chết rồi vẫn trọc gió với quay kiếm Nó còn ra diễn đàn thách thức các kiểu và còn gạ solo del acc với HITLE? chung quy cũng chỉ vì nó oai bởi có cái bản hack đi kèm thôi
    Sáng nay từ 11h 10' đến 11h 15' k4 sv 5 yamato pk với nó hack trắng trợn quá sức nên anh em đành phải cho nó bớt sỹ diện đi.
    Có 3 clip để anh em ngắm em nó.

Phơi bày cho anh em sự thực về 2 thằng dk mặc chung sét rồng đỏ 4% đeo chung 1 cái w2.5 là zZDepZaiZz và Ko0lboy vì sao bọn nó ra oai như vậy.

Còn Liên Minh Friday13 tuyên bố tuần này cướp được thành của EMPIRESX thì LM EMPIRESX không biết phải nói gì, chỉ biết cho xin cái kèo độ bằng vcent cũng được, còn nếu không có kèo cũng chẳng sao, các bạn Friday13 cứ việc thực hiện.
    Nhưng nếu không cướp được thì lại thành thảm họa khi chủ LM Friday13 được phong là "thánh nổ" đấy

2. 16 thành viên Like Choson EMPIRESX cho bài viết này:

AdvanceDE (03-05-2014), anhnamoi (03-05-2014), becauiluv (03-05-2014), BoGiadr (04-05-2014), canchiusa1 (04-05-2014), duy.lethanh là con DOG:) (04-05-2014), GiaVy (03-05-2014), Iris.Babi (03-05-2014), lancerlostxxx (04-05-2014), Marlboro (03-05-2014), Persian (03-05-2014), Phoenician EMPIRESX (04-05-2014), Sumerian EMPIRESX (03-05-2014), TinhDangDo8x (04-05-2014), TruongVoKy (03-05-2014), Yamato_EMPIRESX (03-05-2014)

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi anhnamoi Xem bài viết
    Đừng có tỏ vẻ nguy hiểm,DK với ĐK riêng chấp cả set của may mà solo tao tang ĐK màu đỏ may ăn đc đấy,có loại dkm chỉ dám sống nhờ vào bản hack tao ko chấp,giờ mày có rủ solo đi chăng nữa tao cũng đéo thèm,nhục lắm con ạ.Coi như mày là bố của SV này,mày là nhất ok
    Há há tình hình này có khả năng SV Này chỉ có 1 guil duy nhất nói ko với hack thôi ông nhỉ.
    Dám đảm bảo 100% Luôn cơ =>guil mình cùi hơn guil người ta

Junior Member Sumerian EMPIRESX's Avatar
    Like
    25
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Guild EMPIRESX

Like
    7
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Sv mới ra dc hơn 2 tháng 1 chút mà đã có phần vắng vẻ thế này.Chung quy lại cũng chỉ vì hack tràn lan quá nhiều mà BQT chẳng giải quyết dc hết.

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Được Like 130 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi TruongVoKy Xem bài viết
    Há há tình hình này có khả năng SV Này chỉ có 1 guil duy nhất nói ko với hack thôi ông nhỉ.
    Dám đảm bảo 100% Luôn cơ =>guil mình cùi hơn guil người ta
    G mjnh ko pro nhưng chơi trong sack,ko để người ta nói là đc

Guild EMPIRESX
    Iris.Babi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố Cổ
    Like
    37
    Được Like 72 lần trong 21 bài
    Trích Được post bởi vjemmc Xem bài viết
    đợi thằng cường về tiếp vụ này sau đã , tóm lại ai nói gì nói e vẫn rất là xinh hehe
    a nguy hiểm quá đấy nhé ! đừng làm em yếu lòng giây phút này ! em dễ lắm đấy !ko đc hoa tỉnh lại ngay

Senior Member SatDaiCa's Avatar
    Like
    58
    Được Like 55 lần trong 37 bài
    Đặt gạch hóng hớt tý nào

Member
    Like
    17
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Chính BQT cũng nói rằng , 1 MU muốn trường tồn thì phải khắc phục được hack , dù ko loại bỏ đc triệt để nhưng cũng phải có những răn đe để cho những pro nào muốn pro = phần mềm t3 phải run , chứ cái kiểu giải quyết hời hợt qua loa thì tôi dám khẳng định 1 câu , MU HN sẽ ko còn trụ vững trong nay mai !

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    Trích Được post bởi vjemmc Xem bài viết
    ông cũng lớn rồi , trước tôi bán set rong do luck 5 đầu tiện sv của tôi cho ông và ông biết yh tôi và id 4rum , tôi chưa bao giờ rũ ông solo oke ? , tôi chỉ mail hẹn ae pk davias 0 , xác nhận lại 9 xác dùm .
    tôi đã xem rất nhiều lần clip của hoangkaka pk solo rồi. clip đó chưa nói lên điều gì. chúng tôi đang thảo luận và chờ clip của bạn.

LĐTC Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Minoan EMPIRESX's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    7
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    lên đảo luyện skill đến tầng cuối đi bác

Chủ Guild Friday13
    Guild Friday13
    vjemmc's Avatar
    Like
    4
    Được Like 211 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    tôi đã xem rất nhiều lần clip của hoangkaka pk solo rồi. clip đó chưa nói lên điều gì. chúng tôi đang thảo luận và chờ clip của bạn.
    Mod namdz , chính lúc trước cai clip đấy mod từng đòi ban acc mình nhưng hoangkaka đã nói là lúc người trong duel nhìn sẽ khác , vì vậy cái clip của hoangkaka quay trong đấy con dk delay rất kinh khủng , mình cũng có 1 clip trong trận duel đấy vào thời điếm đấy nhưng là góc nhìn của dk , nhưng quay = ipad phải cấm sạc qua itunes lấy clip úp youtube , như mod đã nói cho 24h chứng minh , nếu ko chứng minh đc mình chấp nhận bị block acc mà

13. Các thành viên đã Like vjemmc cho bài viết này:

Iris.Babi (03-05-2014)