Trang 19 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 91718192021 ... CuốiCuối
Kết quả 181 tới 190 của 216
    Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Choson EMPIRESX's Avatar
    Like
    18
    Được Like 30 lần trong 8 bài

Đánh rắn phải đánh dập đầu zZDepZaiZz vào mà ra oai.

Thực sự mà nói thì AE mình đã không muốn quay clip đối với mấy thể loại hack nữa rồi, nhưng thằng zZDepZaiZz này nó hack trắng trợn và ngông cuồng quá, nó tưởng nó hack là nó kinh nên vỗ ngực to mồm thách đấu các kiểu . Thậm trí nó hack công khai khi đi sky lấy luôn acc ef buff MAX của nó đứng trong thành buff cho nó luôn PK nó quay kiếm toàn cả cục dame, dk 700k máu đầy đủ tất cả buff mà cũng bị nó quay chết thì chết rồi vẫn trọc gió với quay kiếm Nó còn ra diễn đàn thách thức các kiểu và còn gạ solo del acc với HITLE? chung quy cũng chỉ vì nó oai bởi có cái bản hack đi kèm thôi
    Sáng nay từ 11h 10' đến 11h 15' k4 sv 5 yamato pk với nó hack trắng trợn quá sức nên anh em đành phải cho nó bớt sỹ diện đi.
    Có 3 clip để anh em ngắm em nó.

Phơi bày cho anh em sự thực về 2 thằng dk mặc chung sét rồng đỏ 4% đeo chung 1 cái w2.5 là zZDepZaiZz và Ko0lboy vì sao bọn nó ra oai như vậy.

Còn Liên Minh Friday13 tuyên bố tuần này cướp được thành của EMPIRESX thì LM EMPIRESX không biết phải nói gì, chỉ biết cho xin cái kèo độ bằng vcent cũng được, còn nếu không có kèo cũng chẳng sao, các bạn Friday13 cứ việc thực hiện.
    Nhưng nếu không cướp được thì lại thành thảm họa khi chủ LM Friday13 được phong là "thánh nổ" đấy

2. 16 thành viên Like Choson EMPIRESX cho bài viết này:

AdvanceDE (03-05-2014), anhnamoi (03-05-2014), becauiluv (03-05-2014), BoGiadr (04-05-2014), canchiusa1 (04-05-2014), duy.lethanh là con DOG:) (04-05-2014), GiaVy (03-05-2014), Iris.Babi (03-05-2014), lancerlostxxx (04-05-2014), Marlboro (03-05-2014), Persian (03-05-2014), Phoenician EMPIRESX (04-05-2014), Sumerian EMPIRESX (03-05-2014), TinhDangDo8x (04-05-2014), TruongVoKy (03-05-2014), Yamato_EMPIRESX (03-05-2014)

Thành Viên Guild Killers duy.lethanh's Avatar
    Like
    15
    Được Like 103 lần trong 68 bài
    Xài hack , đi tố hack .xem lại cách sống thui ,giẻ rách thì cuối cùng củng chẳng làm đc gì .Chơi ko lại đi tố người ta .còn gì nhục hơn

Guild EMPIRESX

Like
    28
    Được Like 11 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi coolb0y264 Xem bài viết
    làm thế lại làm cái độ tí nhỉ 2 thằng cùng làm clip tao làm clip dk chết ròi vẫn đâm gió đc mày làm cái clip rf vi phân va đấm từ trong nhà đấm ra làm tí độ vnd cho vui ok
    bạn cần gì làm. 3clip trên có câu trả lời cho bạn rồi kìa.

bạn cho mình 1 cái clip rf vi phân va đám từ trong nhà ra gì đó của bạn gán cho tôi đi. nói có = chứng đi đừng nói xuông.

Like
    15
    Trích Được post bởi Còi Đua Đòi Muzik Xem bài viết
    - Kệ nó đi a ơi
    chuyện này củng đâu có liên quan gì đến anh , nhưng nó chơi không đẹp còn chửi bới ôm xòm ,đọc mà ngứa mắt em à

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    coolb0y264's Avatar
    Like
    102
    Được Like 62 lần trong 49 bài
    https://www.youtube.com/watch?v=69vd5zjRVqk thế cái clip này ko phải là rf đang chạy rồi mất hình 1 đoạn rồi đấm từ trong nhà đấm ra ko phải là phi thân à cái đó là lag do hack speed làm máy của người bên kia lag nhìn thấy thế lạ đéo gì nhau còn phải giả vờ nhận đi cho người khác đỡ chửi còn cái dk chết xong vẫn đâm gió là do cái delay thi thoảng nó bị nếu với tốc agi cao thì nó có thể lag đâm thêm đc vài phát nữa
    Trích Được post bởi Yamato_EMPIRESX Xem bài viết
    bạn cần gì làm. 3clip trên có câu trả lời cho bạn rồi kìa.

bạn cho mình 1 cái clip rf vi phân va đám từ trong nhà ra gì đó của bạn gán cho tôi đi. nói có = chứng đi đừng nói xuông.

Guild EMPIRESX

Like
    28
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    Xài hack , đi tố hack .xem lại cách sống thui ,giẻ rách thì cuối cùng củng chẳng làm đc gì .Chơi ko lại đi tố người ta .còn gì nhục hơn
    bạn mù màu không. trong 3 clip trên ai chết mà bảo không chơi dc lại. bố mày hack bao giờ, cho cái bằng chứng ADM kết luận hộ tao cái.

tao get thể loại hack im 3 nó mồm lại còn thích ra oai tao đây pro . mày thấy sv này đếm chắc không hết dc thằng hack. tao tập cách sống chung thích nghi với chúng nó. nhưng tao không oai ko to mồm,

đã = ai đâu thích oai. có bản hack cùi thích thể hiện.

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Clip trên tao khẳng định là LAG LAG đấy

Like
    15
    Trích Được post bởi Yamato_EMPIRESX Xem bài viết
    bạn mù màu không. trong 3 clip trên ai chết mà bảo không chơi dc lại. bố mày hack bao giờ, cho cái bằng chứng ADM kết luận hộ tao cái.

tao get thể loại hack im 3 nó mồm lại còn thích ra oai tao đây pro . mày thấy sv này đếm chắc không hết dc thằng hack. tao tập cách sống chung thích nghi với chúng nó. nhưng tao không oai ko to mồm,

đã = ai đâu thích oai. có bản hack cùi thích thể hiện.
    Nói thì hay lắm , zay mày củng đâu phủ nhận mày ko hack , mày chê nó bản hack cùi , zay co dám làm kèo với nó ko ?nói đéo bít ngượng

Guild EMPIRESX

Like
    28
    Trích Được post bởi coolb0y264 Xem bài viết
    https://www.youtube.com/watch?v=69vd5zjRVqk thế cái clip này ko phải là rf đang chạy rồi mất hình 1 đoạn rồi đấm từ trong nhà đấm ra ko phải là phi thân à cái đó là lag do hack speed làm máy của người bên kia lag nhìn thấy thế lạ đéo gì nhau còn phải giả vờ nhận đi cho người khác đỡ chửi còn cái dk chết xong vẫn đâm gió là do cái delay thi thoảng nó bị nếu với tốc agi cao thì nó có thể lag đâm thêm đc vài phát nữa

cho bạn muốn nói gì thì nói. tôi thừa biết bạn nghĩ 1 đằng nới 1 lẻo.

.

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi duy.lethanh Xem bài viết
    Nói thì hay lắm , zay mày củng đâu phủ nhận mày ko hack , mày chê nó bản hack cùi , zay co dám làm kèo với nó ko ?nói đéo bít ngượng
    ngượng clmm ấy

Like
    15
    ko lấy ac 9 sủa nửa hả